Friday, December 8, 2023 4:25 am

அந்த ஒரு சீனுக்கு அரங்கம் அலற போவது உறுதி !! துணிவு படத்தில் முக்கிய சீக்ரெட் டை கூறிய உதயநிதி !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான் சமீபத்தில் துனிவுவின் முதல் சிங்கிளுக்கு சில்லா சில்லா என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளதாகவும், அனிருத் மற்றும் வைசாக் முறையே பாடல் வரிகளை எழுதுவார்கள் என்றும் அறிவித்திருந்தார். அனிருத் மற்றும் வைசாக் ஆகியோருடன் ரெக்கார்டிங் ஸ்டுடியோவில் இருந்து தன்னைப் பற்றிய ஒரு படத்தையும் அவர் வெளியிட்டிருந்தார்.

இந்த பாடலுக்கான அறிவிப்பு வெளியானதில் இருந்தே அஜித் ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்துக்கொண்டிருக்கின்றனர். எவ்வாறாயினும், பாடல் வெளியிடப்படும் நாளை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் வெளியிடவில்லை. இதற்கிடையில், படத்தில் மூன்று பாடல்கள் இருக்கும் என்று யூகங்கள் கிளம்பின.

அஜித் நடித்த துணிவு திரைப்படம் மற்றும் விஜய் நடித்த வாரிசு திரைப்படம் ஆகிய இரண்டும் பொங்கல் திருநாளில் ஒரே நேரத்தில் வெளியாக உள்ளது. இந்த நிலையில் துணிவு திரைப்படத்திற்கு அதிக திரையரங்குகள் ஒதுக்க வேண்டும் என அஜித் ரசிகர்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன.

இந்நிலையில் இப்போது துணிவு படத்தை வாங்கியுள்ள ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் நிறுவனம், தியேட்டர்களை ஒப்பந்தம் செய்யும் பணிகளை ஆரம்பித்துள்ளது. புறநகர் பகுதிகளில் கூட பல திரையரங்குகள் பொங்கலுக்கு தங்கள் தியேட்டரில் துணிவு ரிலீஸ் ஆவதை உறுதி செய்துள்ளனர். ஆனால் வாரிசு படத்துக்கான திரையரங்கு ஒப்பந்த வேலைகள் இன்னும் தொடங்கப்படவில்லை என்று சொல்லப்படுகிறது.

இந்நிலையில் சமீபத்தில் ஒரு நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்ட உதயநிதி ஸ்டாலின் துணிவு படம் பற்றிய ஒரு தகவலைப் பகிர்ந்துள்ளார். அதில் “நான் இன்னும் துணிவு படம் பார்க்கவில்லை. படத்தில் பைக் ரேஸ் காட்சிகள் இருப்பதாக தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் கூறியுள்ளார்” எனத் தெரிவித்துள்ளார்.

அஜித் படங்களில் தொடர்ந்து இடம்பெறும் பைக் ரேஸ் காட்சிகள் அவர் ரசிகர்களுக்கு மகிழ்ச்சியை அளித்தாலும், விமர்சனங்களையும் பெற்று வருகின்றன.


இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் வெளியான அஜித்தின் முந்தைய வெளியீடான வலிமை (Zee5 இல் ஸ்ட்ரீமிங்) பின்னணி இசைக்கு ஜிப்ரான் பொறுப்பேற்றார். இயக்குனர் எச் வினோத், அஜித் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் ஆகியோரின் மூன்றாவது கூட்டணியை துனிவு குறிக்கிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்