Saturday, April 13, 2024 7:22 pm

மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் உதயநிதி ஸ்டாலின் நடித்த “கலகத் தலைவன்” படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தடம், மீகாமன், தடையா தாக்க போன்ற படங்களை இயக்கியவர் இயக்குனர் திருமேனி. உதயநிதி ஸ்டாலினுக்கு ஜோடியாக ஈஸ்வரன் புகழ் நித்தி அகர்வால் நடித்துள்ள நிலையில், இப்படத்தில் கலையரசன் மற்றும் பிக் பாஸ் புகழ் ஆரவ் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். பிசாசு புகழ் அரோல் கொரேலியுடன் இணைந்து ஸ்ரீகாந்த் தேவா இப்படத்திற்கு இசையமைத்துள்ளார்.

இதற்கிடையில், மாரி செல்வராஜின் மாமன்னன் படத்திலும் உதயநிதி ஸ்டாலின் கதாநாயகனாக நடித்துள்ளார், இது தற்போது போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் நிலையில் உள்ளது. கமல்ஹாசனின் ராஜ் கமல் பிலிம்ஸ் இன்டர்நேஷனல் பேனரால் தயாரிக்கப்படும் இன்னும் பெயரிடப்படாத படத்திற்கும் அவர் தலைமை தாங்குவதாக சமீபத்தில் அறிவிக்கப்பட்டது.

மகிழ் திருமேனி எழுதி இயக்கிய உதயநிதி ஸ்டாலின் நடிப்பில் உருவாகி வரும் ‘கலக தலைவன்’ படத்தின் டிரைலர் மற்றும் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா நாளை நடைபெற உள்ளது. படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு படத்தின் நிமிட டீசரை வெளியிட்டனர். கலக தலைவன் நவம்பர் 18 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

ஆக்ஷன் த்ரில்லர் ஜானரில் படங்களை எடுப்பதில் இயக்குனர் மகிழ்திருமேனி நிபுணத்துவம் வாய்ந்தவர். அவர் இயக்கிய தடையற தாக்க, மீகாமன், தடம் ஆகியப் படங்கள் ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றன. தற்போது மீண்டும் த்ரில்லர் ஜானரில் கலக தலைவன் திரைப்படத்தை இயக்கியுள்ளார். இந்த படத்தில் உதயநிதி ஸ்டாலின் ஹீரோவாக நடித்துள்ளார். அவருக்கு ஜோடியாக நிதி அகர்வால் நடித்துள்ளார். மிகுந்த எதிர்பார்ப்புகளுக்கு இடையே கலகத் தலைவன் திரைப்படம் இன்று வெளியாகியுள்ளது.

படத்தைப் பார்த்த ரசிகர்கள் ட்விட்டரில் தங்கள் விமர்சனங்களை பதிவிட்டு வருகின்றனர். அவற்றில் சிலவற்றை இங்கே குறிப்பிடுகிறோம்.ட்ருபேடார் எனும் கார்ப்ரேட் நிறுவனம் அளவான பெட்ரோலில் மைலேஜ் அதிகமாக தரும் வாகனத்தை கண்டுபிடித்து அதனை மார்க்கெட்டில் அறிமுகம் செய்ய தயாராகிறது. ஆனால், இந்த வாகனத்தில் இருந்து வெளியேறும் புகை அதிகமான காற்று மாசுவை உண்டாக்கும் என்று அதன்பின் தெரியவருகிறது.

இந்த விஷயம் வெளியே கசியக்கூடாது என்று ட்ருபேடார் நிறுவனத்தின் உரிமையாளர் இந்த விஷயத்தை தெரிந்தவர்களிடம் கூறுகிறார். ஆனால், எப்படியோ இந்த விஷயம் ட்ருபேடாரின் எதிரி நிறுவனத்திடம் கசிந்து விடுகிறது. இதனால், ட்ருபேடார் அறிமுகம் செய்த இந்த வாகனத்தின் மேல் பல விமர்சனங்களும், ட்ருபேடார் நிறுவனத்தின் ஷேரும் பங்குச்சந்தையில் குறைய துவங்குகிறது.

ஏற்கனவே நஷ்டத்தில் ஓடிக்கொண்டிருக்கும் ட்ருபேடார் நிறுவனத்திற்கு மேலும் இந்த அடி விழுகிறது. தன்னுடைய போட்டி நிறுவனத்திற்கு இந்த விஷயத்தை கசிய வைத்தது யார் என்று கண்டுபிடிக்க ட்ருபேடார் நிறுவனத்தின் உரிமையாளர் மூலம் நியமனம் செய்யப்படுகிறார் ஆரவ்.அடிமட்டத்தில் இருந்து இதை கொடூரமான முறையில் விசாரித்து ஒவ்வொருவரிடமும் இருந்து பல உண்மைகளை வாங்கி வரும் ஆரவ், இறுதியில் இந்த அனைத்து கலகத்திற்கும் காரணம் யார், இந்த ரகசியங்களை வைத்து அந்த மர்ம நபர் என்ன செய்கிறார்? ஏன் செய்கிறார்? இதற்கும் கதாநாயகன் உதயநிதிக்கும் என்ன சம்மந்தம்? என்பதே படத்தின் மீதி கதை..

கதாநாயகனாக நடித்துள்ள உதயநிதி ஸ்டாலின் நடிப்பு ஓகே. கதாபாத்திரத்திற்கு தேவையான நடிப்பையும், மிரட்டலான ஆக்ஷனையும் அசால்டாக செய்துள்ளார். வில்லனாக வரும் ஆரவ் அனைவரையும் மிஞ்சும் அளவிற்கு நடித்துள்ளார். ஒவ்வொருவரையும் தேடி தேடி கொடூரமாக வேட்டையாடும் ஆரவ்வின் நடிப்பு படத்திற்கு பலம்.

கதாநாயகியாக வரும் நிதி அகர்வால் எதற்காக படத்தில் இருக்கிறார் என்று தெரியவில்லை. முக்கிய வேடத்தில் தோன்றியுள்ள கலையரசனின் நடிப்பு ஓகே. மகிழ் திருமேனி எடுத்துக்கொண்ட கதைக்களத்திற்கு பாராட்டு. கதாபாத்திரங்களின் வடிவமைப்பு அற்புதம். சிறு சிறு விஷயத்தை கூட குறிப்பிட்டு காட்டும் மகிழ் திருமேனியின் இயக்கத்திற்கு கைத்தட்டல்கள். இடைவேளை காட்சி மாஸ்.

ஆனாலும், தடம் எனும் மாபெரும் வெற்றிக்கு பின் மகிழ் திருமேனி இயக்கியுள்ள இப்படம் சற்று ஏமாற்றத்தை தந்துள்ளது. எதிர்பார்ப்புக்கு நிகரான விறுவிறுப்பு சற்று குறைவு. திரைக்கதையில் சுவாரஸ்யத்தை அதிகரித்து இருக்கலாம். மகிழ் திருமேனியின் திரைக்கதை தானா இது என சந்தேகம் எழுகிறது.

ஆக்ஷன் காட்சிகள் பிரமாதம். அதே போல் இடைவேளை காட்சியின் வடிவமைப்பு சூப்பர். முக்கியமாக தில்ராஜின் ஒளிப்பதிவு படத்தை தாங்கி நிற்கிறது. அதற்கு தனி பாராட்டுக்கள். ஸ்ரீகாந்தின் எடிட்டிங் ஓகே. ஸ்ரீகாந்த் தேவாவின் பாடல்கள் ஈர்க்கவில்லை. பின்னணி இசை படத்திற்கு மேலும் பலத்தை சேர்க்கிறது.

ஹீரோவாக நடித்துள்ள உதயநிதி ஸ்டாலின் – வில்லனாக மிரட்டும் ஆரவ்மகிழ் திருமேனி எடுத்துகொண்ட கதைக்களம் இடைவேளை காட்சி எதிர்பார்ப்புக்கு நிகரான விறுவிறுப்பு சற்று குறைவுதடம் படத்தை இயக்கிய மகிழ் திருமேனியின் திரைக்கதையா இது என்று கேள்வி கேட்க வைக்கிறது கலகத் தலைவன்

மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் உதயநிதி ஸ்டாலின் தற்போது நடித்துள்ள ‘கலக தலைவன்’ படத்தின் ரிலீசுக்காக காத்திருக்கிறார். படத்தின் ஆடியோ மற்றும் ட்ரைலர் வெளியீட்டு விழா இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு நடந்தது, படம் நவம்பர் 18 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது. நடிகர் ஒரு விளம்பர உல்லாசத்தில் இருக்கிறார், அத்தகைய ஒரு பேட்டியில், நடிகர் உதயநிதி ஸ்டாலின் மட்டுமல்ல, ஒரு நடிகரும் கூட. அரசியல்வாதி, தமிழக சட்டமன்ற எம்எல்ஏ ஒருவர், திரைப்படத் துறையிலும், அரசியலிலும் இருப்பது எவ்வளவு கடினமானது மற்றும் வித்தியாசமானது என்று பேசியதாக கூறப்படுகிறது.

வேலை முன்னணியில், உதயநிதி ஸ்டாலினின் அடுத்த படமான ‘மாமன்னன்’ மாரி செல்வராஜ் இயக்கத்தில் விரைவில் திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்து தற்போது போஸ்ட் புரொடக்‌ஷனில் உள்ளது. இப்படத்தில் உதயநிதி ஸ்டாலின், கீர்த்தி சுரேஷ், ஃபகத் பாசில், வடிவேலு ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். படத்திற்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்