Friday, December 1, 2023 7:40 pm

அஜித்தின் வீட்டில் நடக்கவிருக்கும் சுபகாரியம் !! என்ன விஷேசம் தெரியுமா ? கொண்டாட்டத்தில் ரசிகர்கள் !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பிரபு ராம் வியாஸுடன் மணிகண்டன் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

முன்னதாக, நடிகர் மணிகண்டன், அறிமுக திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பிரபு ராம் வியாஸுடன்...

விஜய் சேதுபதி மற்றும் மிஷ்கின் படத்தின் பூஜை புகைப்படம் வைரல் !

வி கிரியேஷன்ஸ் பேனரின் கீழ் கலைப்புலி எஸ் தாணு தயாரித்த அடுத்த...

நடிகை ஆர் சுப்பலட்சுமி காலமானார்

வியாழன் அன்று திரைப்பட மற்றும் தொலைக்காட்சி நடிகர் சுப்பலட்சுமி திருவனந்தபுரத்தில் காலமானார்....

மிஷ்கின் – விஜய் சேதுபதி படத்தின் டைட்டில் மற்றும் பர்ஸ்ட் லுக் இதோ !

நடிகர் விஜய் சேதுபதி, இயக்குனர் மிஷ்கினுடன் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளதாக நாம் முன்பே...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். தனுஷ் தலைமையிலான அசுரன் (2019) படத்திற்குப் பிறகு மலையாள நடிகையின் இரண்டாவது தமிழ்த் திரைப்படம் இது. துனிவூவின் முக்கிய பகுதிகள் ஹைதராபாத் மற்றும் சென்னையில் படமாக்கப்பட்டுள்ளன. படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். இந்த பொங்கலுக்கு விஜய்யின் வரிசை படத்துடன் துனிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோத உள்ளது.

நந்தமுரி பாலகிருஷ்ணா தலைமையில் வீர சிம்ஹா ரெட்டி, சிரஞ்சீவி தலைமையிலான வால்டேர் வீரய்யா ஆகிய படங்களும் ஒரே நேரத்தில் திரையரங்குகளில் திறக்கப்பட உள்ளன. பிரபாஸின் ஆதிபுருஷும் தற்போது பொங்கல் ரேஸில் இருக்கிறார். இருப்பினும் அது தள்ளிப்போகும் வாய்ப்பு இருப்பதாக சமீபத்திய தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இப்படத்தின் சில்லா சில்லா பாடம் மேக்கிங் பணிகளும், படத்தின் போஸ்ட் புரடக்சன் பணிகளும் நடந்து வரும் நிலையில், இப்படத்தின் இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான், தன் அலுவலகத்தில் துணிவு படத்தின் இசைக்கோர்ப்பு பணியில் ஈடுபட்டுள்ளார். இன்று அவர் தன் டிவிட்டர் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ள புகைப்படடம் வைரலாகி வருகிறது.


இந்நிலையில் படத்தின் ரிலீஸ் வேலைகள் விறுவிறுப்பாக நடந்து வரும் நிலையில் இந்த படத்தின் ஓவர் சீஸ் ரிலீஸ் உரிமை குறித்து தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளன.

பிரபல நிறுவனம் ஒன்று துணிவு திரைப்படத்தின் ஓவர் சீஸ் உரிமையை 18 கோடி ரூபாய்க்கு கைப்பற்றி இருப்பதாக தகவல்கள் வெளிவந்துள்ளன. துணிவு திரைப்படத்தின் வெளிநாட்டு ரிலீஸ் உரிமை அதிக தொகைக்கு விற்பனையாக இருப்பது அஜித் ரசிகர்களை கொண்டாட வைத்துள்ளது

விக்னேஷ் சிவன் படம் முடிந்தவுடன் அஜித் ஆறு மாதம் ரெஸ்ட் எடுக்கிறார். திருவான்மியூரில் அவர் கட்டிவரும் வீட்டு பணிகளுக்கு இறுதி வடிவம் கொடுப்பதற்காகத்தான் இந்த இடைவெளியாம். இதற்கு நடுவில் மைத்துனி ஷாமிலியின் திருமண எற்பாடுகள் துரிதமாக நடந்து வருவதால் அதற்கும் இந்த விடுமுறை தேவைப்படுவதாம் இத ர்கிடையில் ஆண்டிற்கு ஒருமுறை ரசிகர்களை சந்திக்கவும் திட்டமிடுகிறார். நேரு ஸ்டேடியம் மாதிரி ஓர் இடத்தில் சந்திப்பு நடத்த நினைக்கிறாராம். வரும் ஜனவரியில் முதல் சந்திப்பு இருக்கலாம்.இந்த புதிய அப்டேட்டால் ரசிகர்கள் மத்தியில் வைரலாகி வருகிறது.

இந்த செய்தி பிரபல நாளிதழில் வந்துள்ளது உங்கள் பார்வைக்கு !!

அஜீத் குமாரின் திரையுலக வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய படங்களில் ஒன்றான துணிவு விரைவில் திரைக்கு வரவுள்ளது. அவர் ஒரு தேசி அவதாரத்தில் நடித்ததால் இந்த படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நியாயமான சலசலப்பை உருவாக்கியுள்ளது. பிக்பாவை எதிர்நோக்குபவர்களுக்கு இதோ சில பெரிய செய்திகள். துணிவு படத்தின் டப்பிங்கை ஏகே முடித்துள்ளார். மேலும், போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் நல்ல வேகத்தில் நடந்து வருகிறது. துணிவு ஒரு அதிரடி நாடகம், எச் வினோத் இயக்குகிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்