Friday, December 8, 2023 3:16 pm

50 ஓவர் கிரிக்கெட் தான் எனது வலுவான வடிவம்: இங்கிலாந்து வீரர் டேவிட் மலான்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

வியாழன் அன்று அடிலெய்டில் நடந்த போட்டியின் ஆட்ட நாயகனாக தேர்வு செய்யப்பட்ட பிறகு இங்கிலாந்து வீரர் டேவிட் மலான் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக ஒரு அற்புதமான சதம் அடித்தார் மற்றும் கிரிக்கெட்டின் 50 ஓவர் வடிவத்தை அவருக்கு பிடித்ததாக முத்திரை குத்தினார்.

இங்கிலாந்து அணியின் ODI அமைப்பை மீறுவது கடினமானது என்றும், அந்த அணி பெருமைப்படுத்தும் அபாரமான திறமையின் காரணமாக இடது கை ஆட்டக்காரர் குறிப்பிட்டார்.

“50 ஓவர் கிரிக்கெட் எனது வலிமையான வடிவம் என்று நான் நினைக்கிறேன், ஆனால் இந்த அணியில் சேர்வது மிகவும் கடினமானது. இதுபோல் தொடர்ந்து செயல்பட்டால் எனது முத்திரையை பதிக்க முடியும் என்று நம்புகிறேன்,” என்று மாலன் தெரிவித்தார்.

டி20 உலகக் கோப்பையின் அரையிறுதி மற்றும் இறுதிப் போட்டியில் காயம் காரணமாக ஆட்டமிழந்த பிறகு தனது அணியைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் வாய்ப்பை அவர் மறுத்தார், ஆனால் தனது உடற்தகுதியை மீட்டெடுத்த பிறகு சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியதில் மகிழ்ச்சி அடைந்தார்.

“கடந்த சில ஆண்டுகளில் நீங்கள் செய்த அனைத்து வேலைகளிலும் அந்த இரண்டு ஆட்டங்களைத் தவறவிடுவது கடினம், ஆனால் மீண்டும் இங்கு வந்து அந்த சதத்துடன் எனது உடற்தகுதியை நிரூபித்தது உற்சாகமாக இருந்தது,” என்று பேட்டிங் கூறினார்.

ODI தோல்விக்கான சாத்தியமான காரணங்களை மேற்கோள் காட்டி, “இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் ஆடுகளம் சிறப்பாக இருந்தது, அவர்கள் புதிய பந்தில் நன்றாக வீசினர். ஒருவேளை நாங்கள் 30 ரன்கள் குறைவாக இருந்திருக்கலாம். (பவுலிங்கில்) நான் வரப் போகிறேன். முன்னதாக ஆனால் குறுகிய எல்லையுடன் அலெக்ஸ் கேரிக்கு எதிராக நான் விரும்பவில்லை.”

மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரின் முதல் போட்டியில் டாஸ் வென்ற ஆஸ்திரேலியா முதலில் பீல்டிங்கை தேர்வு செய்தது. இது ஆஸ்திரேலிய பந்துவீச்சாளர்களின் சிறந்த முயற்சியாகும், ஏனெனில் அவர்கள் இங்கிலாந்து டாப்-ஆர்டர் வழியாக ஓடி, அவர்களை 118/5 என்று குறைத்தனர். ஆனால் டேவிட் மலான் ஒரு அற்புதமான சண்டையை மேற்கொண்டு 128 பந்துகளில் 134 ரன்கள் எடுத்தார், இதனால் இங்கிலாந்து அடிலெய்டு ஓவல் மைதானத்தில் 50 ஓவர்களில் 287/9 ரன்கள் எடுத்தது.

அவருக்கு டேவிட் வில்லி உதவினார், அவர் ஆட்டமிழக்காமல் 34 ரன்கள் எடுத்தார்.

288 என்ற இலக்கை துரத்திய ஆஸ்திரேலியாவை டேவிட் வார்னர் மற்றும் டிராவிஸ் ஹெட் ஆகியோர் முன் இருக்கையில் அமர வைத்தனர், தொடக்க வீரர்கள் தொடக்க விக்கெட்டுக்கு 147 ரன்கள் சேர்த்தனர். ஆனால் கிறிஸ் ஜோர்டன் ஹெட்டை ஆட்டமிழக்கச் செய்தார். ஆஸ்திரேலியாவின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் 57 பந்துகளில் 69 ரன்கள் எடுத்த பிறகு பெவிலியன் திரும்பினார்.

ஸ்டீவன் ஸ்மித் பின்னர் பேட்டிங் செய்ய வெளியேறினார், மேலும் வார்னருடன் ஒரு பார்ட்னர்ஷிப்பை உருவாக்கும் போது பேட்டர் இங்கிலாந்து பந்துவீச்சாளர்களை மைதானத்தில் சுற்றி வளைத்தார். இந்த ஜோடி 29 ஓவர்களுக்குள் 200 ரன்களை எட்டியது.

இருப்பினும், 84 பந்துகளில் 86 ரன்கள் எடுத்திருந்தபோது டேவிட் வில்லியால் அவுட்டானதால், கிரீஸில் இருந்த வார்னரின் கம்பீரமான ஆட்டம் துண்டிக்கப்பட்டது. வார்னரின் விக்கெட்டை மார்னஸ் லாபுசாக்னே மைதானத்திற்கு அழைத்துச் சென்றார், ஆனால் ஆட்டத்தின் 31வது ஓவரில் வில்லி நான்கு ரன்கள் எடுத்த பிறகு பெவிலியனுக்குத் திரும்பியதால் பேட்டரால் அதிகம் செய்ய முடியவில்லை.

லியாம் டாசன் 28 பந்தில் 21 ரன்களில் ஒரு சிறிய ஆட்டமிழந்த பிறகு அலெக்ஸ் கேரியும் வெளியேறினார். ஸ்மித் பின்னர் கோட்டையை பிடித்து தனது அணியை 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வழிநடத்தினார், அதே நேரத்தில் 78 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 80 ரன்கள் எடுத்தார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்