Saturday, June 15, 2024 10:09 am

தளபதி 67 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தமிழ் திரையுலகின் மிகவும் விரும்பப்படும் நடிகர்-இயக்குனர் ஜோடியான தளபதி விஜய் மற்றும் லோகேஷ் கனகராஜ் இருவரும் மீண்டும் கைகோர்க்க உள்ளனர். பிரபல நட்சத்திரம் மற்றும் திறமையான திரைப்பட தயாரிப்பாளரின் வரவிருக்கும் திட்டம், தற்காலிகமாக தளபதி 67 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது, இது டிசம்பர் 2022 இல் தொடங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இயக்குனர் லோகேஷ். தளபதி 67 படத்தின் திரைக்கதை எழுதுவதில் கவனம் செலுத்துவதற்காக சமூக ஊடகங்களில் இருந்து நீண்ட இடைவெளி எடுத்தவர், சமீபத்தில் மீண்டும் வந்தார். இப்போது, ​​தளபதி விஜய் நடித்த படத்திற்கு நெருக்கமான வட்டாரங்கள் அதன் படப்பிடிப்பு அட்டவணையில் ஒரு அற்புதமான புதுப்பிப்பை கைவிட்டுள்ளன.

சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளின்படி, இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் தளபதி விஜய்யின் லட்சிய திட்டத்திற்காக 170 நாட்கள் விரிவான படப்பிடிப்பை நடத்த திட்டமிட்டுள்ளார். இருப்பினும், படப்பிடிப்பு பல ஷெட்யூல்களில் நடைபெறும், அது 8 மாதங்களுக்கும் மேலாக நீடிக்கும். படப்பிடிப்பை முடித்த பிறகு, இயக்குனர் லோகேஷ் மற்றும் அவரது குழுவினர் குறைந்தது 3-4 மாதங்கள் படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகளுக்காக ஒதுக்குவார்கள். எனவே, தளபதி 67 2023 இல் திரையரங்குகளில் வராது என்பதும் உறுதியாகிவிட்டது.

அறிக்கைகளை நம்பினால், தளபதி 67 இல் எதிர்மறையான வேடங்களில் நடிக்க அணுகப்பட்ட பிருத்விராஜ் சுகுமாரன் மற்றும் இயக்குனர் மிஷ்கின் ஆகியோர் இப்போது திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக இல்லை. அதற்கு பதிலாக, படத்தின் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க மலையாள நடிகர் நிவின் பாலி மற்றும் தமிழ் நடிகர் விஷால் ஆகியோரிடம் தயாரிப்பாளர்கள் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருவதாக கூறப்படுகிறது. இந்தத் திட்டத்தில் கதாநாயகியாக நடிக்க, த்ரிஷா கிருஷ்ணன் மீண்டும் தளபதி விஜய்யுடன் இணைகிறார். மற்ற நட்சத்திர நடிகர்களில் சஞ்சய் தத், இயக்குனர் கவுதம் வாசுதேவ் மேனன், மன்சூர் அலி கான், நரேன், அர்ஜுன் தாஸ் மற்றும் பலர் உட்பட பல பிரபலமான பெயர்கள் உள்ளன.

இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ், தளபதி விஜய் நடிக்கும் படத்திற்காக உரையாடல் எழுத்தாளர் ரத்ன குமார், ஒளிப்பதிவாளர் கிரீஷ் கங்காதரன், எடிட்டர் பிலோமின் ராஜ் மற்றும் இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தர் உள்ளிட்ட விக்ரம் குழுவினருடன் மீண்டும் இணைய திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. செவன் ஸ்கிரீன் ஸ்டுடியோ என்ற பிரபல பேனரால் மெகா பட்ஜெட் துணிகரம் தயாரிக்கப்படுகிறது. கமல்ஹாசனின் ஹோம் பேனரான ராஜ் கமல் ஃபிலிம்ஸ் இன்டர்நேஷனுடன் இணைந்து இந்தப் படத்தைத் தயாரிக்க பேச்சுவார்த்தை நடந்து வருவதாகக் கூறப்படுகிறது. தளபதி 67 இந்த ஆண்டு டிசம்பர் முதல் வாரத்தில் அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியிடப்படும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்