Sunday, June 30, 2024 11:17 am

நான் மிருகமாய் மாறா படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

எம் சசிகுமார் நடிப்பில் உருவாகி வரும் நான் மிருகமாய் மாறா திரைப்படம் இந்த வெள்ளிக்கிழமை வெளியாகவுள்ளது. கழுகு (2012), சிவப்பு (2015), சவாலே சமாளி (2015) மற்றும் கழுகு 2 (2018) ஆகிய படங்களை இயக்கிய சத்யசிவா இப்படத்தை இயக்கியுள்ளார்.

வெளியீட்டிற்கு முன்னதாக, பத்திரிக்கையாளர் சந்திப்பில் பேசிய இயக்குனர், “நான் மிருகமாய் மாறாவில், பின்னணி இசைக்கு காட்சியமைப்பிற்கான புதிய வடிவங்களை நாங்கள் முயற்சித்தோம். புதிய யோசனைகளை அணிக்கு தெரிவிப்பது ஆரம்பத்தில் கடினமாக இருந்தது. ஆனால் அவர்கள் புரிந்துகொண்டவுடன். என்ன தேவைப்பட்டது, அவை அனைத்தும் நல்ல வெளியீட்டை உருவாக்கியது.”

தனது குடும்பத்தைப் பாதுகாப்பதற்காக வன்முறையில் ஈடுபடத் தள்ளப்படும் ஒரு சவுண்ட் இன்ஜினியரைச் சுற்றியே கதை சுழல்கிறது என்றும் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் குறிப்பிடுகிறார். “படத்தில் வன்முறை அதிகம் இருந்தாலும், படத்தின் மையக்கரு வலுவான உணர்ச்சியைக் கொண்டுள்ளது. பார்வையாளர்கள் அதை எதிரொலிக்கும் வகையில் இருக்கும். இந்தப் படம் பெரும்பாலும் இரவில் படமாக்கப்பட்டது, இரண்டாம் பாதி முழுவதுமாக படமாக்கப்பட்டது. மழை,” என்று அவர் மேலும் கூறுகிறார்.

நான் மிருகமாய் மாறா படத்தின் மூலம் தமிழ் திரைப்படங்களுக்கு மீண்டும் வருவதைக் குறிக்கும் ஹரிப்ரியா, தமிழ்த் துறையில் தனது பணியை மறுதொடக்கம் செய்ய சரியான திரைக்கதை மற்றும் குழுவிற்காக காத்திருப்பதாக கூறுகிறார். நடிகர் 6 வயது குழந்தையின் தாயாகவும், ஒலி பொறியாளரின் மனைவியாகவும் நடித்துள்ளார். “நான் வித்தியாசமான வேடங்களில் நடிக்க விரும்புகிறேன், நான் மிருகமாய் மாறா எனக்கு அந்த வாய்ப்பைக் கொடுத்தார். கன்னடப் படமான பெல் பாட்டம் படத்தில் எனது நடிப்பைப் பார்த்து சத்யசிவா என்னை இந்த திட்டத்தில் இணைத்தார்,” என்று அவர் மேலும் கூறுகிறார்.

நான் மிருகமாய் மாறாவில் பாடல் அல்லது நடனக் காட்சிகள் இல்லை என்றும், பின்னணி இசை படத்தின் முதுகெலும்பு என்றும் தயாரிப்பாளர்கள் குறிப்பிடுகின்றனர்.

இப்படத்திற்கு இசையமைப்பது பற்றி ஜிப்ரான் கூறும்போது, ​​”படத்தை பார்த்துவிட்டுதான் வந்தேன். ஆனால், ஆரம்பத்தில் எனக்கு இதில் வேலை செய்யும் முறை இல்லை. முதல் வரைவைக் காட்டியபோது, ​​இயக்குனர் தனக்கு இசை வேண்டும் என்று குறிப்பிட்டார். கேரக்டர் ஒரு சவுண்ட் இன்ஜினியர் என்பதால் சுற்றுப்புறத்தில் உள்ள ஒலிகளில் இருந்து உருவானது.அவருக்கு BGM பற்றிய பார்வை இருந்ததில் நான் மகிழ்ச்சியடைந்தேன்.பின்னர், நான் இந்த யோசனையில் உழைத்து ஒரு இசை கேன்வாஸை உருவாக்கினேன்.பார்வையாளர்களுக்கு நாங்கள் பிடிக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன். நான் மிருகமாய் மாறாவில் செய்திருக்கிறேன்.”

இதற்கிடையில், படத்தில் விக்ராந்த் மற்றும் ஹரிப்ரியா முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கின்றனர். துணை நடிகர்களில் மதுசூதன ராவ், அப்பானி சரத், சூப்பர் குட் கண்ணன், கேஎஸ்ஜி வெங்கடேஷ் மற்றும் துளசி ஆகியோர் அடங்குவர்.

செந்தூர் ஃபிலிம் இன்டர்நேஷனல் பேனரால் தயாரிக்கப்படும், நான் மிருகமாய் மாறாவின் தொழில்நுட்பக் குழுவினர் ஒளிப்பதிவாளர் ராஜா பட்டாச்சார்ஜி, எடிட்டர் ஸ்ரீகாந்த் என்.பி மற்றும் அதிரடி நடன இயக்குனர் மகேஷ் மேத்யூ ஆகியோர் உள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்