Thursday, February 29, 2024 10:41 am

கொட்டும் மழையிலும் வசூலில் ருத்திரதாண்டவம் ஆடிய வேதாளம்!! படத்தின் பாக்ஸ் ஆபீஸ் ரிப்போர்ட் !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் மற்றும் சிவாவின் முந்தைய கூட்டணியான வீரம் படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு 2014 ஆம் ஆண்டின் மத்தியில் இந்தத் திட்டம் அறிவிக்கப்பட்டது, அக்டோபர் 2014 இல், ரத்னம் தயாரிப்பில் தலைமை தாங்குவதாக அறிவிக்கப்பட்டது.

இந்த படம் கடந்த பிப்ரவரி 24-ஆம் தேதி தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், ஹிந்தி என நான்கு மொழிகளில் திரையரங்குகளில் ரிலீஸானது. இதில் ‘தல’ அஜித் காக்கி சட்டை அணிந்து பவர்ஃபுல்லான போலீஸ் ரோலில் வலம் வந்து எதிரிகளை துவம்சம் செய்திருந்தார். இதனைத் தொடர்ந்து அஜித்தின் 61-வது படத்தை இயக்குநர் ஹெச் வினோத்தே இயக்க, போனி கபூர் தயாரிக்கிறாராம்.

இதில் அஜித்துக்கு ஜோடியாக ரகுல் ப்ரீத் சிங் நடிக்கிறார். மேலும், மிக முக்கிய ரோல்களில் வீரா, மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி ஆகியோர் நடிக்கிறார்கள். இதற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்து வருகிறார், நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். இந்த படத்தின் ஷூட்டிங் பரபரப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. இந்த படத்துக்கு பிறகு அஜித்தின் 62-வது படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்கவிருக்கிறார்.

‘தல’ அஜித்தின் கேரியரில் மிக முக்கியமான படம் ‘வேதாளம்’. இந்த படத்தை பாப்புலர் இயக்குநர்களில் ஒருவரான சிவா இயக்கியிருந்தார். இதில் அஜித்துக்கு ஜோடியாக ஸ்ருதி ஹாசன் நடித்திருந்தார். மேலும், மிக முக்கிய ரோல்களில் லக்ஷ்மி மேனன், தம்பி இராமையா மற்றும் பலர் நடித்திருந்தனர். இந்த படம் உலக அளவில் ரூ.138 கோடி வசூல் செய்து சாதனை படைத்ததாம்.

தல அஜித் அதன் ஆரம்ப நாட்களில் திரைப்படத்தின் மீது அபரிமிதமான வெறியைக் காட்டினார், அவர்களின் உற்சாகத்தை வேதாளம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் எளிதாகக் காணலாம். இது தனி ஒருவன் வெளியாகவில்லை, அதே நாளில் சூப்பர் ஸ்டார் கமல்ஹாசனின் மற்றொரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் தூங்காவனம் வெளியாகியுள்ளது. ஆனால் இன்னும் இந்த அஜீத் நடித்த படம் வெளிவந்தாலும் சிறந்த வணிக புள்ளிவிவரங்களை வசூலிக்க முடிந்தது. தமிழகத்தின் பல பகுதிகளில் கனமழை பெய்தாலும், திரையரங்குகளில் இப்படம் ரசிகர்களின் வரவேற்பை பெற்றது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்