Friday, December 1, 2023 5:50 pm

போதை பழக்கத்தால் எதையும் செய்யும் தைரியம் வரும்: குற்றங்கள் குறித்து அண்ணாமலை

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மதுரையில் செவ்வாய்க்கிழமை செய்தியாளர்களை சந்தித்த தமிழக பாஜக தலைவர் அண்ணாமலை கூறியதாவது: தமிழகத்தில் அதிகரித்து வரும் பெண்கள் பாலியல் வன்கொடுமை வழக்குகளில் காவல் துறையின் கைகள் கட்டப்பட்டால் அது பேரழிவை ஏற்படுத்தும்.

“மதுரையில் நடந்த ஒரு சம்பவம் தொடர்பான பரபரப்பு காணொளி வெளியாகி, அனைவரும் பார்த்தோம். எனது கருத்தையும் தெரிவித்திருந்தேன். குற்றங்கள் அதிகரிக்க போதைப் பழக்கமே காரணம். கல்லூரி மாணவர்கள் மற்றும் குழந்தைகளிடையே போதைப் பழக்கம் அதிகம். போதைப்பொருளுடன், எதையும் செய்யும் துணிச்சல், யார் வந்தாலும், பள்ளி, கல்லூரி மாணவ, மாணவியர், பஸ்களில் மதுபாட்டில்களை எடுத்துச் செல்கின்றனர். இது, கடந்த ஓராண்டாக, தமிழக பெண்களின் பாதுகாப்பு குறித்து, அவர் கூறினார்.

“இளைஞர்களை சீரழிக்கும் மதுவும், கஞ்சாவும் தமிழகத்திற்கு வருகிறது.அதற்கு மேல் தமிழகத்தில் காவல் துறையின் கைகளை கட்டி வைத்துள்ளனர்.முன்பெல்லாம் போலீசார் தடியடியால் இரண்டு அடி கொடுத்தனர்.போலீஸ்தான். நான் கல்லூரியில் படிக்கும் போது போலீஸ் பயம் அப்போது தான் இருந்தது.மது போதை கலாசாரம் ஒழிந்தால் இளைஞர்கள் சமுதாயத்துடன் ஒன்று சேருவார்கள் இதை ஒழிக்காவிட்டால் இளைஞர்கள் வேறு சமுதாயமாக மாறுவார்கள் சில சக்திகள் காவல் துறைக்கு வழங்க வேண்டும்.

“காவல்துறையினர் பொல்லு வைத்து பூஜை செய்ய வேண்டுமா? போலீஸ் தடியடிக்கு மகத்துவம் உண்டு. காவல் துறை சீரழிந்தால் சமுதாயம் சீரழியும்.

அதனால், போலீசார் சில இடங்களில் கண்டிப்புடன், தேவையான இடங்களில் தடியடி நடத்தி வருகின்றனர். காவல் துறையின் கைகளைக் கட்டினால், கலவரம் செய்பவர்களை, பெண்களுக்கு எதிரான குற்றங்களில் ஈடுபடுபவர்களை, மது, போதைப் பொருள் பாவனை செய்பவர்களைக் கட்டுப்படுத்த முடியாது. காவல்துறையினரின் கைகள் கட்டப்பட்டால், விளைவுகள் விபரீதமாக இருக்கும்” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்