Friday, December 8, 2023 6:48 pm

துணிவா வாரிசுசா முதலில் எந்த படத்தை பார்ப்பீங்க !யோசிக்காமல் நாஞ்சில் சம்பத் கூறிய பதில் ? என்ன தெரியுமா

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் குமாரின் திரையுலக வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய படங்களில் ஒன்றான துணிவு விரைவில் திரைக்கு வரவுள்ளது. அவர் ஒரு தேசி அவதாரத்தில் நடித்ததால் இந்த படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நியாயமான சலசலப்பை உருவாக்கியுள்ளது. பிக்பாவை எதிர்நோக்குபவர்களுக்கு இதோ சில பெரிய செய்திகள். துணிவு படத்தின் டப்பிங்கை ஏகே முடித்துள்ளார். மேலும், போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் நல்ல வேகத்தில் நடந்து வருகிறது. துணிவு ஒரு அதிரடி நாடகம், எச் வினோத் இயக்குகிறார்.

படத்தின் படப்பிடிப்பு மற்றும் டப்பிங் என அனைத்து வேலைகளும் வெற்றிகரமாக முடிந்த நிலையில் போஸ்ட் ப்ரோமோஷன் வேலைகளில் படக்குழு தீவிரம் காட்டி வருகிறது படம் அடுத்த வருடம் பொங்கலை முன்னிட்டு கோலாகலமாக ரிலீஸ் ஆக இருக்கிறது. இந்த படத்தை எதிர்த்து விஜயின் வாரிசு திரைப்படம் பொங்கலை குறி வைத்து ரிலீஸ் ஆகிறது.

வாரிசு திரைப்படம் முழுக்க முழுக்க ஒரு குடும்ப செண்டிமெண்ட் திரைப்படமாக உருவாகி வருகிறதாம் இதில் விஜய் மிகப்பெரிய ஒரு பணக்காரராக நடித்துள்ளார் என கூறப்படுகிறது. 8 வருடங்கள் கழித்து இருவரும் நேருக்கு நேர் மோத உள்ளனர். இதனால் தல, தளபதி ரசிகர்கள் பொங்கலை மிகப்பெரிய அளவில் கொண்டாட காத்திருக்கின்றனர்.

இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் நடிகரும், அரசியல்வாதியுமான ஒருவர் அஜித், விஜய் படங்கள் குறித்து பேசி இருக்கிறார் அது குறித்து விலாவாரியாக பார்ப்போம்.. அந்த பிரபலம் வேறு யாரும் அல்ல நாஞ்சில் சம்பத் தான் சமீபத்திய பேட்டி ஒன்றில் அவரிடம் முதலில் அஜித்தின் துணிவு படத்தை முதலில் பார்பீர்களா.?

விஜயின் வாரிசு படத்தை பார்பீர்களா என கேட்டு உள்ளனர். அவர் சொன்னது முதலில் நான் அஜித்தின் துணிவு திரைப்படத்தை தான் பார்ப்பேன் அதிரடியாக கூறியுள்ளார் அவர் சொன்ன தகவல் தற்போது தல ரசிகர்களை கொண்டாட வைத்துள்ளது மேலும் அந்த வீடியோ இணையதள பக்கத்தில் பகாரப்பட்டு தற்போது வைரலாகி வருகிறது.

துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். தனுஷ் தலைமையிலான அசுரன் (2019) படத்திற்குப் பிறகு மலையாள நடிகையின் இரண்டாவது தமிழ்த் திரைப்படம் இது. துனிவூவின் முக்கிய பகுதிகள் ஹைதராபாத் மற்றும் சென்னையில் படமாக்கப்பட்டுள்ளன. படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். இந்த பொங்கலுக்கு விஜய்யின் வரிசை படத்துடன் துனிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோத உள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்