Saturday, June 22, 2024 5:24 pm

அதிர்ச்சி கலந்த எதிர்பார்ப்பை உண்டாகிய துணிவு படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் !! மெயின் வில்லன் யார் தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான், தற்போது வெளிவரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான துனிவு படத்தில் பணிபுரிந்து வருகிறார், படம் பற்றிய புதிய பரபரப்பான புதுப்பிப்பைக் கைவிட்டார்.

படத்தின் ஒரு பாடலான சில்லா சில்லா, இசையமைப்பாளரும் பாடகருமான அனிருத் ரவிச்சந்தருடன் வைசாக் அவர்களின் வரிகளுடன் பதிவு செய்யப்பட்டதாக இசையமைப்பாளர் தெரிவித்தார். சிங்கிள் எப்போது வெளியிடப்படும் என்பதை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் அறிவிக்கவில்லை.

ஏற்கனவே இந்த படத்திலிருந்து ஃப்ர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் மட்டுமே வெளியாகியுள்ளது. அதனால் படத்திலிருந்து அடுத்த அப்டேட் எப்போது வெளியாகும் என ரசிகர்கள் காத்திருக்கின்றனர். தற்போது ரசிகர்களுக்கு மகிழ்ச்சி தரும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

அதன்படி வரும் நவம்பர் 14-ஆம் தேதி குழந்தைகள் தினத்தில் இப்படத்தின் ஃப்ர்ஸ்ட் சிங்கிள் பாடல் வெளியாகும் என தகவல் கசிந்துள்ளது. ஜிப்ரான் இசையில் உருவாகியுள்ள இந்த பாடலை பிரபல இசையமைப்பாளர் அனிரூத் பாடியுள்ளார். சில்லா சில்லா என்று தொடங்கும் என தொடங்கும் இந்த பாடலை வைசாக் எழுதியுள்ளார். இதற்கான அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாகவுள்ளது.

இந்த படத்தில் நடிகை மஞ்சு வாரியர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். சார்பட்டா பரம்பரை படத்தில் வேம்புலி கதாபாத்திரத்தில் நடித்த ஜான் கொக்கென் இந்த படத்திலும் நடித்து வருகிறார். பிரபல இளம் தமிழ் சினிமா நடிகர் வீராவும் இந்த படத்தில் நடிப்பதை உறுதி செய்துள்ளார். மேலும் பிக்பாஸ் பிரபலங்களான பவனி & அமீர் இருவரும் நடிக்கின்றனர்.


இந்த படத்தின் ஒளிப்பதிவை நீரவ் ஷா கவனிக்கிறார். கலை இயக்குனராக மிலன் பணிபுரிய, சண்டை காட்சிகளை சுப்ரீம் சுந்தர் வடிவமைப்பு செய்கிறார்‌‌. இந்த படத்தின் இசையமைப்பாளராக ஜிப்ரான் பணிபுரிகிறார். எடிட்டராக விஜய் வேலுக்குட்டி பணிபுரிகிறார்.

இந்த படம் வரும் 2023 ஆம் ஆண்டு பொங்கலுக்கு ரிலீஸாகும் என அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் இந்த படத்தின் தமிழக ரிலீஸ் உரிமத்தை உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயன்ட் மூவிஸ் நிறுவனம் கைப்பற்றியுள்ளது என்றும் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்நிலையில் நடிகர் ஜான் கொக்கன் இன்ஸ்டாகிராம் பதிவில் ரசிகர் ஒருவர் “துணிவு வில்லன்” என கமெண்ட் செய்துள்ளார். இந்த கமெண்டுக்கு பதில் அளித்துள்ள நடிகர் ஜான் கொக்கன், “இல்லை, நான் இரண்டாவது லீடாக முதல் முறையாக பாஸிட்டிவ் ரோலில் நடிக்கிறேன்” என ஜான் கொக்கன் பதில் அளித்துள்ளார்.

அஜீத் தனது விளம்பரதாரர் சுரேஷ் சந்திராவின் ட்விட்டர் பக்கத்தில் படங்களின் விளம்பரம் குறித்த அறிக்கையை வெளியிட்டிருந்தார். அவர் எழுதினார், “ஒரு நல்ல படம் தானே விளம்பரம்!” முடிவில்லா காதல்” என்று சொல்லி முடித்தார். வாரிசு விளம்பரங்கள் வேகத்தை எடுக்கத் தொடங்கிய நேரத்தில் இது வந்தது, அதன் தயாரிப்பாளர்கள் திரைப்பட ஸ்டில்களை வெளியிட்டனர், நேர்காணல்கள், அவர்களின் விளம்பர பந்தயத்தை கிக்ஸ்டார்ட் செய்தனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்