Friday, December 8, 2023 5:21 pm

போடுறா வெடிய ‘துணிவு’ ஃப்ர்ஸ்ட் சிங்கிள் வெளியாகும் தேதியை இதுதான் !! ரசிகர்கள் கொண்டாட்டம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் குமாரின் திரையுலக வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய படங்களில் ஒன்றான துணிவு விரைவில் திரைக்கு வரவுள்ளது. அவர் ஒரு தேசி அவதாரத்தில் நடித்ததால் இந்த படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நியாயமான சலசலப்பை உருவாக்கியுள்ளது. பிக்பாவை எதிர்நோக்குபவர்களுக்கு இதோ சில பெரிய செய்திகள். துணிவு படத்தின் டப்பிங்கை ஏகே முடித்துள்ளார். மேலும், போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் நல்ல வேகத்தில் நடந்து வருகிறது. துணிவு ஒரு அதிரடி நாடகம், எச் வினோத் இயக்குகிறார்.

வலிமை படத்தின் மூலம் பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற அஜித்குமார், துணிவு படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார். சமீபத்திய வளர்ச்சியில், அவர் படத்திற்கான டப்பிங் முடித்துள்ளார். இந்த தகவலை கோலிவுட் டிராக்கர் ரமேஷ் பாலா ட்விட்டரில் பகிர்ந்துள்ளார். மேலும் அஜித் டப்பிங் ஸ்டுடியோவில் இருக்கும் புகைப்படத்தையும் பதிவிட்டுள்ளார்.

ஏற்கனவே இந்த படத்திலிருந்து ஃப்ர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் மட்டுமே வெளியாகியுள்ளது. அதனால் படத்திலிருந்து அடுத்த அப்டேட் எப்போது வெளியாகும் என ரசிகர்கள் காத்திருக்கின்றனர். தற்போது ரசிகர்களுக்கு மகிழ்ச்சி தரும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

அதன்படி வரும் நவம்பர் 14-ஆம் தேதி குழந்தைகள் தினத்தில் இப்படத்தின் ஃப்ர்ஸ்ட் சிங்கிள் பாடல் வெளியாகும் என தகவல் கசிந்துள்ளது. ஜிப்ரான் இசையில் உருவாகியுள்ள இந்த பாடலை பிரபல இசையமைப்பாளர் அனிரூத் பாடியுள்ளார். சில்லா சில்லா என்று தொடங்கும் என தொடங்கும் இந்த பாடலை வைசாக் எழுதியுள்ளார். இதற்கான அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாகவுள்ளது.

துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். தனுஷ் தலைமையிலான அசுரன் (2019) படத்திற்குப் பிறகு மலையாள நடிகையின் இரண்டாவது தமிழ்த் திரைப்படம் இது. துனிவூவின் முக்கிய பகுதிகள் ஹைதராபாத் மற்றும் சென்னையில் படமாக்கப்பட்டுள்ளன. படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். இந்த பொங்கலுக்கு விஜய்யின் வரிசை படத்துடன் துனிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோத உள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்