Wednesday, December 6, 2023 1:33 pm

பிசிபியின் டிரஸ்ஸிங் ரூம் பதவிகளால் அக்ரம், யூனிஸ் அதிருப்தி அடைந்துள்ளனர்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

புகையிலை தொடர்பாக விதிக்கப்பட்ட தடைகளை நீக்க நியூசிலாந்து அரசாங்கம் முடிவு!

புதிய நியூசிலாந்து அரசாங்கம், முந்தைய அரசாங்கம் விதித்த புகையிலை கட்டுப்பாடுகளை ரத்து...

ஹமாஸ் அமைப்பினர் தாக்குதல் நடத்திய இடங்களை பிரதமருடன் சென்று பார்வையிட்டார் எலன் மஸ்க்!

இஸ்ரேலில் ஹமாஸ் அமைப்பினர் நடத்திய தாக்குதல்களுக்குப் பிறகு, அந்த இடங்களை இஸ்ரேலின்...

உலக நாடுகளின் கோரிக்கையால் இஸ்ரேல் – ஹமாஸ் இடையேயான போர் நிறுத்தம் நீட்டிப்பு!

கடந்த மாதம் முதல் நடந்து வந்த இஸ்ரேல் - ஹமாஸ் இடையேயான போர் சில...

இனி விசா இன்றி மலேசியாவுக்கு வரலாம் : அரசு அதிரடி அறிவிப்பு

மலேசிய பிரதமர் அன்வர் இப்ராஹிம், இந்தியா மற்றும் சீனா குடிமக்களுக்கு மலேசியாவில் விசா இல்லாமல் பயணம்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

வேகப்பந்து வீச்சாளர்களான வாசிம் அக்ரம் மற்றும் வக்கார் யூனிஸ் ஆகியோர் டிரஸ்ஸிங் அறையின் கிளிப்களை சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்ததற்காக பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியத்தை கடுமையாக சாடியுள்ளனர்.

மற்ற கிரிக்கெட் அணிகளுடன் ஒப்பிடும்போது, ​​வீடியோக்கள், நேர்காணல்கள் மற்றும் டிரஸ்ஸிங் ரூமுக்குள் பேசுவது உள்ளிட்ட பிற நிகழ்வுகளைப் பகிர்வதில் PCBயின் சமூக ஊடகம் மிகவும் செயலில் உள்ளது.

டி 20 உலகக் கோப்பையின் முதல் ஆட்டத்தில் இந்தியாவுக்கு எதிரான தோல்விக்குப் பிறகு பாபர் ஆசாமின் உரையின் வீடியோவை பிசிபி வெளியிட்டது, பின்னர் அவர்கள் அணி தகுதி பெற்றவுடன் டிரஸ்ஸிங் ரூமில் உள்ள மற்ற வீரர்களுடன் பாபர் மற்றும் வழிகாட்டியான மேத்யூ ஹைடனின் வீடியோக்களையும் பகிர்ந்து கொண்டனர். ஞாயிற்றுக்கிழமை அரையிறுதி.

உடை மாற்றும் அறைக்குள் என்ன நடந்தாலும் அது ரகசியமாக வைக்கப்பட வேண்டும், உலகிற்கு வெளிச்சம் போட்டுக் காட்டக் கூடாது என்று அக்ரம் மற்றும் யூனிஸ் உணர்ந்தனர்.

“பாபர் ஆசாமின் இடத்தில் நான் இருந்தேன் பார், நான் வீடியோ எடுக்கும் பையனை நிறுத்துவேன், ஏனென்றால் சில நேரங்களில் மிகவும் தனிப்பட்ட விஷயங்கள் பேசப்படுகின்றன மற்றும் செய்யப்படுகின்றன, மேலும் கசிந்தால் சங்கடமாக இருக்கும்,” என்று அக்ரம் ஏ ஸ்போர்ட்ஸ் சேனலில் கூறினார்.

”ரசிகர்கள் தங்களுக்குப் பிடித்த வீரர்களுடன் சமூக ஊடகங்கள் மூலம் தொடர்பு கொள்ள அனுமதிப்பது நல்லது, ஆனால் இது அதிகமாகி வருகிறது.

”இந்த உலகக் கோப்பையிலோ அல்லது அதற்கு முன்னரோ வேறு எந்த அணியும் இந்த அளவுக்குச் சென்றதை நான் பார்த்ததில்லை. பின்தொடர்பவர்களை அதிகரிக்கவும், பார்வைகளைப் பெறவும் ஆசைப்படுவதை என்னால் புரிந்து கொள்ள முடிகிறது. ஆனால், ஜிம்பாப்வேயிடம் பாகிஸ்தான் தோல்வியடைந்து, உலகக் கோப்பையில் அரையிறுதி இடத்தைப் பிடிக்க போராடியபோது, ​​பிசிபியின் சமூக ஊடகப் பிரிவு அமைதியாக இருந்தது. தலைவர் அமைதியாக இருக்க விரும்புகிறார்.

ஆனால் பங்களாதேஷுக்கு எதிரான வெற்றிக்குப் பிறகு பாகிஸ்தான் அரையிறுதிக்கு வந்தவுடன், பிசிபி மீண்டும் வீரர்களின் பயண டைரிகள், பெப் பேச்சுகள், நேர்காணல்கள் உள்ளிட்ட வீடியோக்களை சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடத் தொடங்கியது, தலைவர் ரமீஸ் ராஜா கூட ட்வீட் செய்தார்.

டிரஸ்ஸிங் அறைக்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் நடக்கும் இதுபோன்ற வீடியோ பதிவுகள் வீரர்களின் கவனத்தை சிதறடிப்பதாகவும் அக்ரம் கூறினார். ”எல்லா நேரமும் ஓட்டுப்பதிவுகள் நடக்கின்றன. யாரோ ஒருவர் பதிவு செய்கிறார் என்று தெரியாமல் நான் உட்கார்ந்திருந்தால் கற்பனை செய்து பாருங்கள் – எனது குழுவிற்கு ஒரு செய்தியை நான் கொடுக்க விரும்புகிறேன்,” என்றார்.

யூனிஸ் அக்ரமின் கருத்துக்களை ஆதரிக்கிறார், மேலும் கடந்த காலங்களில் பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் பாதிக்கப்பட்டது, ஏனெனில் அது ஆடை அறை தகவல் மற்றும் சம்பவங்கள் கசிந்த வரலாற்றைக் கொண்டிருந்தது.

”வாசிம் கூறியதை நான் 100 சதவீதம் ஏற்றுக்கொள்கிறேன். டிரஸ்ஸிங் ரூமுக்குள் என்ன நடந்தாலும் அங்கேயே இருக்க வேண்டும்,” என்றார். “இது இப்போது மட்டுமல்ல, இதற்கு முன்பும் நிறைய தகவல்கள் ஊடகங்களில் கசிந்தபோது – மக்கள் கத்துவது, வாதிடுவது, சண்டையிடுவது வழக்கம். இப்போது நீங்களே டிரஸ்ஸிங் ரூமில் இருந்து உலகிற்கு நடக்கும் சம்பவங்களை பதிவு செய்து காட்டுகிறீர்கள்,” என்றார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்