Friday, December 8, 2023 3:23 pm

இந்தியா டுடே கான்க்ளேவ் நிகழ்ச்சியில் அமிதாப் பச்சன், ரஜினிகாந்த், கமல்ஹாசன் ஆகியோர் தனது ரோல் மாடல்கள் என்று யாஷ் கூறியுள்ளார்.

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

யாஷ் இப்போது ஒரு பெரிய சூப்பர் ஸ்டார், ஆனால் அவர் எப்போதும் அவரது வாழ்க்கையில் சிறப்பாகச் செயல்பட அவருக்கு உத்வேகம் அளித்த அவரது முன்மாதிரிகள் இருந்தன. வெற்றிகரமான KGF உரிமையுடன், யாஷ் கேளிக்கை துறையில் மிகவும் பணம் செலுத்தக்கூடிய நட்சத்திரங்களில் ஒருவர். இந்தியா டுடே கான்க்ளேவ் மும்பை 2022 இன் 2வது நாளில், நட்சத்திரம் மேடைக்கு வந்தார். இதயங்களை வெல்வது, சாதனைகளை முறியடிப்பது மற்றும் உச்சத்தை வெல்வது குறித்த தி ராக்-கிங் ஸ்டார் என்ற அமர்வில் நடிகர் பங்கேற்றார். அமர்வின் போது, யாஷ் வாழ்க்கையில் தனது முன்மாதிரிகளைப் பற்றி திறந்து வைத்தார்.

இந்தியா டுடே கான்க்ளேவ் மும்பை 2022 இல், ராக்கியின் பாத்திரத்தில் நடிக்க பல ஜாம்பவான்களிடமிருந்து உத்வேகம் பெற்றதாக யாஷ் தெரிவித்தார். அவர் கூறுகையில், “நான் திரைப்படங்களைப் பார்த்து வளர்ந்தவன், அதனால் ராக்கி பாய் என்னுடையது என்று என்னால் சொல்ல முடியாது. நான் வெளிப்படையாக செல்வாக்கு செலுத்தினேன். நான் பார்த்த படங்கள் என் மீது ஒரு அடையாளத்தை ஏற்படுத்தியது. நான் வெளியே சென்று யாரையாவது பார்த்து எனக்கு வேண்டும் என்று கூறுவதில்லை. ஆனால், நான் ஒரு பத்திரிக்கையாளராக நடிக்க வேண்டும் என்றால், நான் உங்கள் உடல் மொழி மற்றும் பாணியை கவனிக்கலாம், நீங்கள் எதைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்கள் என்பதைப் பொறுத்தது. சில சமயங்களில், அது இயற்கையாகவே வரும். உங்களுக்கு குருக்கள் இருக்கும் இடத்தில் எல்லோரும் ஏக்லவ்யா போன்றவர்கள். . நீங்கள் குணநலன்களைக் கண்டறிந்து அதை நீங்களே செய்யுங்கள்.”

உங்களிடம் முன்மாதிரி இருக்கிறதா என்று கேட்டதற்கு, யாஷ் பதிலளித்தார், “எனக்கு பல முன்மாதிரிகள் இருந்தன. நான் ஷங்கர் நாக், அம்பரீஷ், டாக்டர் ராஜ்குமார், அமிதாப் பச்சன், ரஜினிகாந்த், கமல்ஹாசன், கிளின்ட் ஈஸ்ட்வுட் படங்கள் மற்றும் பல நட்சத்திரங்களின் மிகப்பெரிய ரசிகன். எனக்கு கிடைக்கிறது. அவர்களால் ஈர்க்கப்பட்டேன். நான் ரஜினி சாரால் அதிகம் ஈர்க்கப்பட்டேன்.

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில், இயக்குனர் பிரசாந்த் நீலின் கேஜிஎஃப்: அத்தியாயம் 2 மூலம் இந்த ஆண்டின் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றார். அவர் கூறினார், “வாழ்க்கையில், ஸ்பெக்ட்ரமின் இரு முனைகளையும் நாம் ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டும். இருண்ட பக்கமும் நம் வாழ்க்கையின் ஒரு பகுதியாகும், அதை நாம் ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டும். படைப்பாற்றல் மிக்கவர்களாக, நாம் நடப்பதை முன்வைக்க வேண்டும். மக்கள் புத்திசாலிகள் மற்றும் புத்திசாலிகள். .நாம் எடுக்கும் சினிமா சுதந்திரம் உண்டு, 100 பேருடன் சண்டை போடுவதை நான் பார்த்ததில்லை.வாழ்க்கை என்றால் என்னவென்று புரிந்துகொள்வதுதான்.படைப்பாளிகளாகிய நாம் நல்ல விஷயங்களை மட்டும் போதிக்க முடியாது.ஆனால், நமக்கு ஒரு எல்லை வேண்டும்.ராக்கியில்,நாம் சில நல்ல குணங்களையும் கெட்ட குணங்களையும் பார்க்க முடியும். நான் அதை சாம்பல் குணம் என்று சொல்வேன். படத்தில் நான் வன்முறையைக் கூட கேலி செய்கிறேன்.”

அவரது வாழ்க்கையை விட பெரிய படத்தைப் பற்றி கேட்டபோது, “இன்று, நம் வாழ்க்கையில் தப்பிப்பது முக்கியம். சாமானியர்களுக்கு நாம் நம்பிக்கை அளிக்க வேண்டும். ஆளுமை வளர்ச்சி அல்லது ஊக்கமளிக்கும் பேச்சுகள் எல்லோருடைய கப் ஆக இருக்காது. ஆனால், சினிமாவுக்கு அந்தத் திறன் உண்டு. மாஸ் ஹீரோக்கள் செய்வது சிலருக்கு வேடிக்கையாகத் தோன்றலாம். ஆனால், பலர் நாம் சொல்வதில் உள்ள நல்ல விஷயங்களை எடுத்துக்கொண்டு அதை வாழ்க்கையில் பின்பற்றுகிறார்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்