Friday, April 19, 2024 4:15 am

செல்ஃப் எடுக்காத வாரிசு !! கெத்து காட்டும் துணிவு !! அப்செட்டில் தளபதி விஜய்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித்தின் துணிவு மற்றும் விஜய்யின் வரிசை படங்களுக்கு இடையேயான பாக்ஸ் ஆபிஸ் மோதல் பற்றிய செய்தி அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டதிலிருந்து, தமிழ் திரையுலக ஆர்வலர்கள் 2023 ஜனவரியில் திரைக்கு வரவிருக்கும் இரண்டு படங்களின் புதுப்பிப்புகளுக்காக காத்திருக்கிறார்கள். வெளியீட்டு தேதிகள், ஆனால் நட்சத்திரங்களின் ரசிகர்கள் ஏற்கனவே சமூக ஊடகங்களில் ரசிகர் போர்களை ஆரம்பித்துள்ளனர்.

இதேபோன்று வாரிசு படத்தின் தமிழ்நாடு திரையரங்கு உரிமையை வாங்குவதற்கு ரெட் ஜெயன்ட்ஸ் மூவிஸ் முயற்சி செய்து வந்தது, ஆனால் உதயநிதி ஸ்டாலின் உடன் ஏற்கனவே விஜய்யுடன் கருத்து வேறுபாடு காரணமாக தன்னுடைய படத்தை எந்த ஒரு காரணத்திற்காகவும் உதயநிதி ஸ்டாலினிடம் தமிழ்நாடு திரையரங்கு உரிமையை விற்பனை செய்யக்கூடாது என தயாரிப்பாளர் மற்றும் இயக்குனரிடம் விஜய் தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும் பிரபல தயாரிப்பாளர் லலித்தை நேரில் அழைத்து வாரிசு படத்தின் தமிழ்நாடு உரிமை விற்பனை செய்யப்பட்டுள்ளது. தமிழகம் முழுவதும் துணிவு படத்தின் விற்பனை படு ஜோராக நடந்து வரும் நிலையில், விஜய் நடிக்கும் வாரிசு படத்தை வாங்குவதற்கு திரையரங்கு உரிமையாளர்கள் முன் வரவில்லை. உதயநிதி ஸ்டாலின் மூலம் வந்தால் நாங்கள் வாங்கிக் கொள்கிறோம், உங்களிடம் நேரடியாக இந்த படத்தை வாங்க முடியாது என லலித்திடம் பல திரையரங்கு உரிமையாளர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

இதனால் வாரிசு படத்தை மிகக் குறைந்த திரையரங்குகளில் வெளியிட்டால் மிகப்பெரிய நஷ்டத்தை சந்திக்க நேரிடும் ஆகையால், விஜய்க்கும் உதயநிதிக்கும் பிரச்சனை என்றால் அதனால் ஏற்படும் நஷ்டத்தை யார் சரி செய்து கொள்வது.? விஜய் அவருடைய சம்பளத்தை குறைத்துக் கொள்வாரா.? என்று செம்ம டென்ஷனில் இருக்கும் வாரிசு படத்தின் தயாரிப்பாளர். உதயநிதியின் உதவியை நாடியுள்ளார் என்று கூறப்படுகிறது.

ஆனால், பெரும்பாலும் துணிவு படத்தின் வியாபாரத்தில் தொடங்கி பல திரையரங்குகளில் விற்பனை செய்து முடித்துள்ளதால், இனி வாரிசு படத்தை வாங்கி பெரும்பாலான திரையரங்குகளில் வெளியிடுவதற்கான வாய்ப்புகள் மிகக் குறைவு தான், நீங்கள் மிகவும் தாமதப்படுத்தி விட்டீர்கள் என்று ரெட் ஜெயண்ட்ஸ் மூவிஸ் கைவிரித்து விட்டதாம். இதனால் பொங்கல் அன்று வெளியிடாமல் வேறு ஒரு தேதியில் வாரிசு வெளியாகலாம் என்று கூறப்படுகிறது.

அஜித்தின் முந்தைய வெளியீடான வலிமையும் ஜிப்ரனால் இசையமைக்கப்பட்டது. மறுபுறம், அனிருத், நட்சத்திரத்தின் வேதாளம் மற்றும் விவேகம் படங்களுக்கு இசையமைப்பாளராக இருந்தார். திட்டத்தில் அவர் இணைந்திருப்பது பாடலின் மீதான எதிர்பார்ப்பை அதிகரித்துள்ளது. வேதாளத்தின் பரபரப்பான பாடலான ஆலுமா டோலுமா வரிகளில் ஒரு பாடலை எதிர்பார்க்கிறோம் என்று பலர் ட்விட்டரில் பதிவிட்டு வருகின்றனர்.

எச் வினோத் இயக்கிய துனிவு, உண்மைச் சம்பவத்தை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஒரு திருட்டுத் திரில்லர் எனப் பேசப்படுகிறது. போனி கபூர் தயாரித்த திரைப்படம் அதன் திரையரங்கு வெளியீட்டிற்குப் பிறகு நெட்ஃபிக்ஸ் இல் கைவிடப்படும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்