29 C
Chennai
Sunday, January 29, 2023
Homeசினிமாமேயாத மான் பட நடிகர் விவேக் பிரசன்னா மாணிக்கின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

மேயாத மான் பட நடிகர் விவேக் பிரசன்னா மாணிக்கின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

தமிழகத்தில் வாரிசு VS துணிவு வசூலில் முதலிடத்தில் இருப்பது...

இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் அஜித்தின் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான படமாக 'துணிவு' குறிக்கப்பட்டது,...

காலில் பெரிய கட்டுடன் ரசிகர்களுக்கு ஷாக் கொடுத்த குஷ்பு…பதறிப்போன...

90 களில் பிரபல நடிகையாக வலம் வந்தவர் குஷ்பு . மகாராஷ்டிராவில்...

டப்பிங் கலைஞர் சீனிவாச மூர்த்தியின் மறைவுக்கு சியான் விக்ரம்...

நடிகர்கள் அஜித், சூர்யா, விக்ரம் முதல் ஷாருக்கான் வரை இந்திய சினிமாவின்...

Ak 62 படத்தின் உண்மை நிலையை பற்றி விக்கி...

அஜித்தின் 'துணிவு' படம் பொங்கலுக்கு வெளியாகி வெற்றிப் படமாக அமைந்துவிட்ட நிலையில்,...

Firstu பெத்த அம்மா அப்பாவிடம் பேசட்டும்..மீண்டும் விஜய்யை...

அர்ஜுன் சர்ஜா தென்னிந்திய சினிமாவில் நிபுணத்துவம் பெற்ற நடிகர்களில் ஒருவர், மேலும்...

நடிகர் விவேக் பிரசன்னா, ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நடிப்பில் உருவாகி வரும் மாணிக் படத்தில் நடிகர் விவேக் பிரசன்னா இணைந்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. மேயாத மான், சூரரைப் போற்று, சேதுபதி போன்ற படங்களில் துணை கதாபாத்திரங்களில் நடித்ததற்காக அறியப்பட்டவர்.

இந்த செய்தியை அவர் ட்விட்டர் பதிவின் மூலம் அறிவித்தார், அங்கு படக்குழுவில் சேருவது குறித்து தனது மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தினார். ட்வீட்டிற்கான அவரது தலைப்பு, “மாணிக்கின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதில் மகிழ்ச்சி, இந்த படத்தில் பணியாற்றுவது நம்பமுடியாத புதிய அனுபவமாக இருக்கும். மேலும் புதுப்பிப்புகள் விரைவில். ”

லுடோ, ஜக்கா ஜாசூஸ், சத்ரசல் போன்ற படங்களுக்கு வசனம் மற்றும் திரைக்கதை எழுதிய சாம்ராட் சக்ரவர்த்தி இப்படத்தை இயக்கவுள்ளார். இப்படம் தமிழ்-இந்தி ஆகிய இரு மொழிகளில் உருவாகும் என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. வட சென்னை புகழ் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் இப்படத்தில் நாயகியாக நடித்துள்ள நிலையில், படத்தின் நடிகர்கள் சம்யுக்தா சண்முகநாதன், விவேக் பிரசன்னா, சாய் ஜனனி மற்றும் ஸ்வர் காம்ப்ளே ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

படத்தின் முதல்கட்ட படப்பிடிப்பை நைனிடாலில் நடத்த படக்குழுவினர் திட்டமிட்டுள்ளனர். எண்டமோல் ஷைன் இந்தியா மற்றும் ஜாதிக்காய் புரொடக்ஷன்ஸ் இணைந்து இப்படத்தை தயாரிக்க உள்ளதாக கூறப்படுகிறது. எண்டமோல் நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ரிஷி நேகி ஒரு நேர்காணலில் படம் பற்றி பேசுகையில், “இந்தியாவில் தற்போது சைக்கலாஜிக்கல் த்ரில்லர் வகை சூடுபிடித்துள்ளது, ஆரம்பம் முதல் இறுதி வரை பார்வையாளர்களை ஈர்க்கும் இந்த வகையான சினிமாவுக்கு மிகப்பெரிய பார்வையாளர்களை நாங்கள் காண்கிறோம். மிகவும் திறமையான சாம்ராட்டின் அற்புதமான இயக்கத்தில் நட்சத்திர நடிகர்களால் உயிர்ப்பிக்கப்பட்ட மாணிக்கின் கதைக்களத்தை பார்வையாளர்களுக்குக் கொண்டுவருவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். உலகம் இந்தப் படத்தைப் பார்க்கும் வரை காத்திருக்க முடியாது.

சமீபத்திய கதைகள்