28 C
Chennai
Tuesday, January 31, 2023
Homeசினிமாமம்முட்டியுடன் இணைந்த விஜய்சேதுபதி படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

மம்முட்டியுடன் இணைந்த விஜய்சேதுபதி படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

தளபதி 67 இல் சாண்டி மாஸ்டர்

விஜய் நடித்துள்ள தளபதி 67 படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள், நடன இயக்குனரும் நடிகருமான...

ஜவான் இயக்குனர் அட்லி மற்றும் மனைவி பிரியா தம்பதிக்கு...

திரைப்பட தயாரிப்பாளர் அட்லீக்கு, தனது முதல் குழந்தையான தனது மனைவி பிரியாவுடன்...

ஹன்சிகா மோத்வானியின் திருமண டீசர் இதோ !!

தென்னிந்திய சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வரும் ஹன்சிகா மோத்வானி தனது...

பொன்னியின் செல்வன் 2 படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட்...

ஐமாக்ஸ் வடிவத்தில் பொன்னியின் செல்வன் 1 வெளியானதைத் தொடர்ந்து, அதன் இரண்டாம்...

சிம்புவின் பத்து தல படத்தின் முதல் சிங்கிள் பற்றிய...

பத்து தல படத்தின் முதல் சிங்கிள் பாடலான நம்ம சதம் பிப்ரவரி...

மலையாள சினிமாவின் மெகாஸ்டாரான மம்முட்டி, சில மிகவும் தைரியமான திரைப்படத் தேர்வுகளுடன், அவரது புகழ்பெற்ற நடிப்பு வாழ்க்கையின் மிகவும் சுவாரஸ்யமான கட்டத்தை கடந்து வருகிறார். மூத்த நடிகர் தற்போது கையொப்பமிடுவதில் ஈடுபட்டுள்ளார் மற்றும் அவரது கிட்டியில் சில மிகவும் அற்புதமான திட்டங்களைக் கொண்டுள்ளார். சமீபத்திய அறிக்கைகள் நம்பப்பட வேண்டுமானால், மலையாளத் திரையுலகின் மிகவும் தேடப்படும் திறமையாளர்களில் ஒருவரான மம்முட்டியும் விஜய் சேதுபதியும் இறுதியாக திரையைப் பகிர்ந்து கொள்ள உள்ளனர். மெகாஸ்டாரும் தேசிய விருது பெற்ற நடிகரும் ஒரு தமிழ் திட்டத்திற்காக இணைந்து வருவதாக கூறப்படுகிறது.

மம்முட்டி மற்றும் விஜய் சேதுபதி ஆகியோர் பெயரிடப்படாத திட்டத்திற்காக ஒன்றாக வருகிறார்கள், இது காக்கா முட்டை படத்தின் மூலம் மிகவும் பிரபலமான திறமையான திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மணிகண்டனால் இயக்கப்படுகிறது. சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளின்படி, மெகாஸ்டாரும் திறமையான நடிகரும் இந்த திட்டத்தை அதிகாரப்பூர்வமாக ஓரிரு நாட்களில் அறிவிக்கக்கூடும். மம்முட்டியும் விஜய் சேதுபதியும் தங்களின் தற்போதைய கமிட்மென்ட்களை முடித்த பிறகு, இந்த ஆண்டு டிசம்பர் மாத தொடக்கத்தில் மணிகண்டன் இயக்கத்தில் திரைக்கு வரலாம் என்றும் சில உறுதிப்படுத்தப்படாத தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

மம்முட்டி தற்போது தி கிரேட் இந்தியன் கிச்சன் இயக்குனரான ஜியோ பேபியுடன் தனது முதல் ஒத்துழைப்பைக் குறிக்கும் வரவிருக்கும் குடும்ப நாடகமான காதல்: தி கோர் படப்பிடிப்பில் பிஸியாக இருக்கிறார். மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு இந்த ஆண்டு செப்டம்பர் இறுதியில் முடிவடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அகில் அக்கினேனியை டைட்டில் கேரக்டராகக் கொண்டு வரவிருக்கும் தெலுங்கு ஸ்பை த்ரில்லர் ஏஜெண்டிலும் மம்முட்டி ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். லிஜோ ஜோஸ் பெல்லிசேரியின் நண்பகல் நேரத்து மயக்கம், அமல் நீரத்தின் பிலால், பி உன்னிகிருஷ்ணனின் கிறிஸ்டோபர், மற்றும் எம்டி வாசுதேவன் நாயரின் சிறுகதைகளை அடிப்படையாகக் கொண்ட நெட்ஃபிக்ஸ் தொகுப்பு உள்ளிட்ட மெகாஸ்டாரின் வரவிருக்கும் பிற திட்டங்கள்.

தேசிய விருது வென்றவர் தனது வாழ்க்கையில் ஒரு அற்புதமான வரிசையுடன் ஒரு பெரிய கட்டத்தை கடந்து வருகிறார். பிரபல இயக்குனர் அட்லீ இயக்கத்தில் ஷாருக்கான் நடிக்கும் ஜவான் படத்தில் விஜய் சேதுபதி கதாநாயகனாக நடிக்கிறார். பாலிவுட் கத்ரீனா கைஃப் உடன் ஸ்ரீராம் ராகவனின் இந்தி-தமிழ் இருமொழி மெர்ரி கிறிஸ்மஸ் படத்திலும் அவர் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். சமீபத்தில் வெளியான பிளாக்பஸ்டர் விக்ரமின் அடுத்த தொடரில் நடிகர் சந்தானம் தனது கதாபாத்திரத்தை மீண்டும் நடிப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்