Wednesday, February 28, 2024 8:37 am

‘அவதார் 2: தி வே ஆஃப் வாட்டர்’ படத்தின் டிரெய்லர்இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஜேம்ஸ் கேமரூனின் காவிய ஸ்பெஷல் எஃபெக்ட்ஸ் களியாட்டம் ‘அவதார்’ 2009 இல் வெளியிடப்பட்டபோது அதன் நேரத்தை விட மைல்களுக்கு முன்னால் இருந்தது. இது வரலாற்றில் அதிக வசூல் செய்த திரைப்படமாக மாறியது, இது ஒரு தசாப்தத்திற்கும் மேலாக ‘அவெஞ்சர்ஸ் : எண்ட்கேம்’ முறியடிக்கப்பட்டது. அது. நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட ‘அவதார்: தி வே ஆஃப் வாட்டர்’ நீண்ட காலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்டு, அதிகாரப்பூர்வ டிரெய்லர் வெளியிடப்பட்டது.

அதிகாரப்பூர்வ சுருக்கம் கூறுகிறது, “அவதார்: த வே ஆஃப் வாட்டர்” முதல் திரைப்படத்தின் நிகழ்வுகளுக்கு ஒரு தசாப்தத்திற்கும் மேலாக அமைந்தது, சல்லி குடும்பத்தின் (ஜேக், நெய்திரி மற்றும் அவர்களின் குழந்தைகள்) கதையைச் சொல்லத் தொடங்குகிறது, அவர்களைத் தொடர்ந்து வரும் பிரச்சனை. , ஒருவரையொருவர் பத்திரமாக வைத்துக் கொள்ள அவர்கள் எவ்வளவு தூரம் செல்கிறார்கள், உயிருடன் இருக்க அவர்கள் போராடும் போர்கள் மற்றும் அவர்கள் தாங்கும் துயரங்கள்.”

கேமரூன் மற்றும் அவரது குழுவினர் ‘அவதார்’ படத்தில் எங்களை வேறொரு கிரகத்திற்கு அழைத்துச் சென்றபோது, ​​அவர் இப்போது மற்றொரு புதிய உலகத்தையும் அதன் அற்புதமான வாழ்க்கையையும் நமக்குக் காட்ட ஆழமான தண்ணீருக்குள் அழைத்துச் சென்றார். இரண்டு நிமிட இருபத்தெட்டு வினாடிகள் மூச்சடைக்கக் கூடிய காட்சிகள் தனக்குத்தானே பேசுவதால் தொழில்நுட்ப மந்திரவாதியைப் பற்றி பேசுவது மிதமிஞ்சியதாக இருக்கும்.

மாஸ்டர் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் ஏற்கனவே உலகெங்கிலும் உள்ள ஒரு பில்லியனுக்கும் அதிகமான மக்களுக்கு தனது கனவை விற்றுவிட்டார் என்பது உறுதியானது மற்றும் ‘அவதார்: தி வே ஆஃப் வாட்டர்’ அதிகாரப்பூர்வ டிரெய்லர் உண்மையை அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுகிறது. கிறிஸ்மஸ் விடுமுறைக்கு முன்னதாக டிசம்பர் 16 ஆம் தேதி இந்தியாவில் ஆங்கிலப் பதிப்போடு தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி மற்றும் பிற இந்திய மொழிகளில் திரையில் இதுவரை இல்லாத CG மேஜிக் வெளிவரும்.

‘அவதார்: தி வே ஆஃப் வாட்டர்’ படத்தில் சாம் வொர்திங்டன், ஜோ சல்டானா, சிகோர்னி வீவர், ஸ்டீபன் லாங் மற்றும் கேட் வின்ஸ்லெட் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். திரைக்கதை ஜேம்ஸ் கேமரூன் & ரிக் ஜாஃபா & அமண்டா சில்வர். லைட்ஸ்டார்ம் என்டர்டெயின்மென்ட் மூலம் தயாரிப்பு செய்யப்படுகிறது, அதே நேரத்தில் உலகளாவிய விநியோகம் 20th செஞ்சுரி ஃபாக்ஸால் செய்யப்படுகிறது. பண்டோராவை மீண்டும் பார்க்க வேண்டிய நேரம் நெருங்கிவிட்டது!

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்