Friday, June 14, 2024 2:13 pm

ஆட்டத்தை ஆரம்பித்த அஜித் !! வெறித்தனத்தின் உச்சம் துணிவு படத்தின் முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்குமார் நடிக்கும் துணிவு திரைப்படம் முடிவடையும் தருவாயில் உள்ளது. படத்தின் ரிலீஸ் தேதி இன்று அக்டோபர் 28ஆம் தேதி அறிவிக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இருப்பினும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் காத்திருக்கிறது. வதந்திகளின்படி, துனிவு 2023 பொங்கல் அன்று திரையரங்குகளில் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அறிக்கைகள் நம்பப்படுமானால், துனிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் தளபதி விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதும். அஜீத், விஜய் படங்கள் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதி பல வருடங்கள் ஆகிவிட்டது.

இதுவே பரபரப்பை கிளப்பிய நிலையில் தற்போது இரு படங்களுக்கு இடையில் இருக்கும் மற்றொரு ஒற்றுமையும் வெளியாகி இருக்கிறது. அதாவது ஏகப்பட்ட நட்சத்திர பட்டாளங்கள் நடித்திருக்கும் வாரிசு திரைப்படம் முழுக்க முழுக்க ஃபேமிலி சென்டிமென்ட் கலந்த கலவையாக உருவாகி இருக்கிறது. சமீபகாலமாக ஆக்சன் படங்களில் மிரட்டி கொண்டிருக்கும் விஜய் இந்த வாரிசு படத்தில் ஆக்சன் மட்டுமின்றி சென்டிமென்ட்டிலும் கலக்கி இருக்கிறார்.

இதனாலேயே இந்த படத்தை விஜய் ரசிகர்கள் ஆர்வத்துடன் எதிர்பார்த்து வருகின்றனர். இதற்கு நேர் மாறாக துணிவு திரைப்படம் அதிரடி ஆக்சன் திரைப்படமாக இருக்கும் என்று கூறப்பட்டது. ஆனால் அந்த திரைப்படமும் முழுக்க முழுக்க சென்டிமென்ட் காட்சிகள் அடங்கிய கதையாக தான் உருவாகி இருக்கிறது.

இதை பட குழு படு சீக்ரட்டாக வைத்திருக்கிறார்கள். கதைப்படி அஜித் தன்னுடைய மனைவி மற்றும் குழந்தைக்காக எடுக்கும் பழிவாங்கும் படலம் தான் இந்த துணிவு திரைப்படத்தின் கதை. அதிலும் தன் குழந்தைக்காக அஜித் ஒரு அப்பாவாக போராடும் காட்சிகள் அனைத்தும் ரசிகர்களை கண்கலங்க வைக்குமாம்.

இப்படி சென்டிமென்ட் காட்சிகளுக்கு கொஞ்சமும் குறைவில்லாமல் ஆக்சன் காட்சிகளும் அனல் பறக்கும் என்று படக்குழுவினர் கூறுகின்றனர். அந்த வகையில் விஜய் மற்றும் அஜித் இருவருக்கும் இடையே ரிலீசில் மட்டும் அல்லாமல் கதையிலும் ஒரு பயங்கர போட்டி நடக்க இருக்கிறது. இதில் யாருக்கு வெற்றி என்பதை நாம் பொறுத்திருந்து பார்ப்போம்.

இதனிடையே துணிவு திரைப்படத்தின் டப்பிங் பணிகளை தொடங்கியுள்ளதாக நடிகை மஞ்சு வாரியர் தெரிவித்துள்ளார். துணிவு திரைப்படத்தின் டப்பிங் பணிகளில் ஈடுபட்டிருக்கும் புகைப்படத்தை தனது சமூக வலைதளங்களில் பதிவிட்டு இதனை மஞ்சு வாரியர் அதிகாரப்பூர்வமாக தெரிவித்துள்ளார். வைரலாகும் அந்த புகைப்படங்கள் இதோ…

அஜீத், எச்.வினோத் மற்றும் போனி கபூர் ஆகியோர் தங்களது நேர்கொண்ட பார்வை (2019) மற்றும் வலிமை (2022) ஆகிய படங்களுக்குப் பிறகு தொடர்ந்து மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள துனிவு திரைப்படம், இந்த மூவரும் மீண்டும் ஒருமுறை களமிறங்க முயல்கின்றனர். இவர்களது முந்தைய இரண்டு படங்களும் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றியைப் பெற்றதைக் கருத்தில் கொண்டு அவர்களின் வரவிருக்கும் முயற்சிக்கான எதிர்பார்ப்புகள் அதிகமாக உள்ளன, மேலும் ஜனவரியில் திரையரங்குகளில் திறக்கப்படும்போது உதயநிதி ஸ்டாலின் அதிகபட்ச திரையரங்குகளைப் பெறுவார் என்று எதிர்பார்க்கலாம். துனிவுக்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார், அவர் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் வெளியான வலிமையில் பின்னணி இசைத் துறையில் தனது பணியால் ரசிகர்களைக் கவர்ந்தார், மேலும் அனைத்து பார்வைகளும் இப்போது படத்தின் முதல் சிங்கிள் அறிவிப்பில் உள்ளன, இது விரைவில் வெளியிடப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்