Friday, December 8, 2023 3:44 pm

லிஜோமோல் மற்றும் லாஸ்லியா நடிக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அன்னபூரணி, லாஸ்லியா மற்றும் லிஜோமோல் ஜோஸ் நடித்த வரவிருக்கும் அம்சம், பெண்களை மையமாகக் கொண்ட திரில்லர் என்று இயக்குனர் லயனல் ஜோஷ்வா சினிமா எக்ஸ்பிரஸிடம் தெரிவித்தார்.

இந்தப் படத்தின் மூலம் ஜோஷ்வா இயக்குநராக அறிமுகமாகிறார். இதன் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் தீபாவளியை முன்னிட்டு வெளியிடப்பட்டது. இப்படத்தில் ஹரி கிருஷ்ணனும் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். படத்தின் இறுதிக்கட்ட போஸ்ட் புரொடக்‌ஷனைத் தாண்டி ரிலீஸுக்குத் தயாராகிவிட்ட நிலையில், ஜோஷ்வா நம்முடன் உரையாடும்போது, ​​”அன்னபூரணி குடும்பம் மற்றும் பிற சமூக அமைப்புகளில் பெண்கள் மீதான சுரண்டலைப் பற்றியது. பெரியார் மற்றும் கார்ல் மேக்ஸ் ஆகியோரால் நான் ஈர்க்கப்பட்டேன். சித்தாந்தங்கள், குடும்ப அமைப்பு பெண்களைச் சுரண்டுவதைப் பெரியார் கவனித்தபோது, ​​குடும்ப அமைப்பிற்கு வெளியேயும் பெண்களின் உழைப்பு குறைவாக மதிப்பிடப்படுகிறது என்று மார்க்ஸ் குறிப்பிட்டார். மேலும் இந்த இரண்டு கோட்பாடுகளையும் இந்தப் படம் பிரதிபலிக்கிறது.”

நகர்ப்புறத்தில் இருந்து லாஸ்லியா மற்றும் கிராமப்புற பின்னணியில் இருந்து லிஜோமோல் ஆகிய இரு பெண்களின் வாழ்க்கையையும், வெவ்வேறு அமைப்புகளில் அவர்கள் எப்படி சுரண்டலை எதிர்கொள்கிறார்கள் என்பதையும் படம் காட்டுகிறது என்று ஜோசுவா மேலும் கூறுகிறார். “சினிமா என்பது கருத்தியல் சண்டைகளுக்கான இடமாக நான் உணர்கிறேன், மேலும் இதுபோன்ற முற்போக்கான அறிக்கைகளை சினிமா மூலம் வெளியிட விரும்புகிறேன்” என்று ஜோஷ்வா கூறுகிறார்.

தவிர, பெரியார் மற்றும் கார்ல் மார்க்ஸ், ஜோஷ்வாவும் எழுத்தாளர் கவிதா கிருஷ்ணனின் அச்சமற்ற சுதந்திரம் என்ற புத்தகத்தால் ஈர்க்கப்பட்டார், இது இந்த திரைப்படத்திற்குத் தேவையான பெண் பார்வையைப் புரிந்துகொள்ள அவருக்கு உதவியது. “அன்னபூரணி மெயின்ஸ்ட்ரீம் மசாலாப் படமாக இருக்காது. இது ஒரு கலைப் படமாக இருக்கும். லாங் ஷாட்கள் மற்றும் அதிக ஆக்கப்பூர்வமான நுட்பங்களுடன் ஒரு கண்டுபிடிப்பு மற்றும் அசாதாரணமான திரைப்படத் தயாரிப்பை நாங்கள் முயற்சித்தோம்,” என்று அவர் கூறுகிறார். கதை.

இதற்கிடையில் படத்தை இன்னும் ஓரிரு மாதங்களில் வெளியிட படக்குழுவினர் நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளனர். அன்னபூர்ணியின் தொழில்நுட்பக் குழுவில் இசையமைப்பாளர் கோவிந்த் வசந்தா, புகைப்பட இயக்குனர் ஹெக்டர் மற்றும் எடிட்டர் கலைவாணன் ஆகியோர் அடங்குவர். யுகபாரதி வசனம் மற்றும் பாடல்களை எழுதியுள்ளார்.

அன்னபூர்ணியில் தரணி ரெட்டி, ராஜீவ் காந்தி மற்றும் வைரபாலன் ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். ஒன் டிராப் ஓஷன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனத்துடன் இணைந்து கேஎச் பிக்சர்ஸ் இப்படத்தை தயாரித்துள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்