Saturday, June 15, 2024 12:11 pm

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 28.10.2022 !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: லட்சிய மனப்பான்மை இன்று உறவில் உராய்வை ஏற்படுத்தும். உறுதியாக இருப்பது உங்கள் இலக்கை அடைவதற்கான வாய்ப்புகளை மேம்படுத்தும் என்பதை நீங்கள் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி அறிவீர்கள். ஆனால் நீங்கள் செய்யும் அதே வழியில் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரும் நிலைமையை புரிந்துகொள்கிறார் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும். உங்கள் நோக்கங்களுடன் உங்கள் கூட்டாளரைப் பெற, உங்கள் உள்ளார்ந்த மூலோபாய மனதை நீங்கள் பயன்படுத்த முடியும்.

ரிஷபம்: உங்களின் முக்கிய உணர்ச்சிப் பழக்க வழக்கங்களில் மாற்றத்திற்கான நேரம் இது. உங்கள் வழக்கமான பழக்கவழக்கங்களை மாற்றியமைத்து, அதிக உணர்ச்சிப் பரிமாற்றங்களுக்கு இடமளிப்பது உங்கள் உறவை பெரிதும் மேம்படுத்தும். பிரதிபலிப்பைக் காட்டிலும் செயலுக்கு முன்னுரிமை அளிக்க முனைகிறீர்களா? அப்படியானால், நீங்கள் விரும்பத்தகாத உணர்ச்சிகளில் இருந்து தப்பிக்க முயற்சி செய்யலாம். கடந்த கால உணர்ச்சிகரமான அதிர்ச்சியை அங்கீகரிப்பதும் செயலாக்குவதும் இங்கும் இப்போதும் இன்னும் முழுமையாக வாழ உதவும்.

மிதுனம்: நீங்கள் இப்போது ஒரு வியக்கத்தக்க அளவிற்கு வெளிப்படுத்தும் சக்தியை அணுகலாம். உங்கள் கூட்டாளியை முழங்கால்களில் பலவீனமாக்கும் ஆற்றல்மிக்க ஈரோஜெனஸ் மண்டலங்களை நீங்கள் அணுகலாம். வசீகரமாக இருப்பது மட்டும் இங்கு முக்கியம். முக்கிய விஷயம் என்னவென்றால், உங்கள் ஆசைகளை வெளிப்படுத்தும் திறன் உங்களிடம் உள்ளது மற்றும் நீங்கள் அவர்களுக்கு தகுதியானவர் என்பதை உணர வேண்டும். அன்பில் நம்பிக்கை வையுங்கள், நல்லதே நடக்கும்

கடகம்: காதல் உறவுகளில் நேர்மறையான கண்ணோட்டம் எதிர்பாராத சந்திப்புகளுக்கு வழி வகுக்கும். உங்கள் துரோக பிரச்சனைகளில் இருந்து நிவாரணம் பெறுவது இப்போது சாத்தியமாகும். காதலுடன், ஓரளவு நெகிழ்வுத்தன்மையைப் பேணுகையில், எதிர்காலத்திற்கான நோக்கங்களை உருவாக்குவதற்கான தருணம் இதுவாகும். நீங்களும் உங்கள் துணையும் உறவில் மாற்றங்களைச் செய்யத் தயாராக இருந்தால், ஒரு பிரச்சனையில் ஒத்துழைப்பது இயல்பாகவே வரலாம்

சிம்மம்: உங்கள் தற்போதைய கவனம் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் வசதியாக இருப்பதை உறுதிசெய்யும். உங்கள் முயற்சிகள் தனிப்பட்ட வெகுமதிகளையும் அளிக்கலாம். உங்கள் இலக்கை அடைவதற்கான ஒரு உறுதியான வழி, வீட்டு வேலைகளில் புதிய, மிகவும் பயனுள்ள வழிகளை உருவாக்குவது அல்லது ஒரு குழுவாக இந்தப் பணிகளைச் செய்வது. உங்களுக்கு என்ன தேவை என்பதை அறிவது உங்களை மிகவும் பயனுள்ள மாற்றங்களுக்கு இட்டுச் செல்லும்

கன்னி: உறவுகளுக்குள் கடமைகள் தலைதூக்கும் வாய்ப்பு உள்ளது. கூட்டாண்மைக்கு நீங்கள் எதைக் கொண்டு வருகிறீர்கள் என்பதில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய நேரம் இது. இன்று உண்மையான பொறுப்புகளைச் சுற்றி வர முடியாது, ஆனால் உண்மையில் உங்கள் பொறுப்பு என்ன என்பதில் கவனம் செலுத்துவது உங்கள் உறவை மேம்படுத்தும். நீங்கள் தற்போது இணைக்கப்படாமல் இருந்தால், உங்கள் காதல் பாதையை மறுமதிப்பீடு செய்ய வேண்டும்.

விருச்சிகம்: உங்களை ஒரு தேதியில் வெளியே அழைத்துச் செல்லுங்கள். நீங்கள் விரும்பும் நபருடன் இருப்பது போலவே தனியாக இருப்பது பலனளிக்கும். ஒரு துணையின் நிலையான இருப்பு இல்லாமல் உலகைப் பார்க்கும் அனுபவம் உங்கள் இதயத்தை நல்ல உலகமாக மாற்றும். நீங்கள் மற்றவர்களுடன் நேர்மறையான தொடர்பு கொள்ள விரும்பினால், உங்களை வளர்த்துக் கொள்வது அவசியம். உங்களை மேம்படுத்துவதற்கு நீங்கள் எவ்வளவு நேரம் முதலீடு செய்கிறீர்களோ, அவ்வளவு அதிகமாக நீங்கள் ஒரு பயனுள்ள கூட்டாளரைக் கண்டுபிடிப்பீர்கள்.

தனுசு: காதல் என்பது ஒரு தனிப்பட்ட அனுபவம் என்பதால், இனிமையானது மற்றும் ஏக்கம் பற்றிய உங்கள் எண்ணம் வேறொருவருடையதாக இருக்காது. உங்கள் கண்ணோட்டத்தைப் பற்றி மற்றொரு நபருடன் உரையாடுவது நன்மை பயக்கும் காரணம், அது நெருக்கத்திற்கு வழிவகுக்கும். நீங்கள் ஒரே பக்கத்தில் இல்லை என்பது உங்களில் யாருக்கும் தெரியாமல் இருக்கலாம், ஆனால் உங்கள் இலக்குகள் வேறுபடும் பகுதிகளை முன்னிலைப்படுத்த ஒரு உரையாடல் மட்டுமே தேவை.

மகரம்: ஒரு புதிய உறவில் நுழையும்போது, குடும்ப ரகசியத்தை உடனடியாக வெளியிட வேண்டுமா அல்லது அவ்வாறு செய்ய காத்திருக்க வேண்டுமா என்று யோசிப்பது விசித்திரமாக இருக்கலாம். காலப்போக்கில் நிலைமை மேம்படாத நிலையில் பொருத்தமற்றதாக மாறக்கூடிய விஷயங்களைப் பற்றிய தகவல்களை வெளியிடுவதற்கு முன்பு கொஞ்சம் நிதானத்தைக் கடைப்பிடிப்பதில் எந்தப் பாதகமும் இல்லை. நீங்கள் இப்போது யார் என்பதை அவர்கள் தெரிந்துகொள்ள அனுமதித்தால், நீங்கள் நிம்மதியாக இருப்பீர்கள்

கும்பம்: உங்கள் உறவில் ஏற்பட்டுள்ள சில கவலைகள் இன்று உங்களின் முக்கியமான நபருடன் விவாதிக்கப்பட வேண்டும். எதிர்கால மோதலைத் தவிர்க்க, நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் தகவல்களைத் தடுக்கும் சாத்தியமான பகுதிகளைப் பற்றி விவாதிக்க வேண்டியதன் அவசியத்தை நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் திடீரென்று அறிந்து கொள்கிறீர்கள். நீங்கள் தொடங்கினால் எல்லாம் சரியாகிவிடும்.

மீனம்: உங்கள் உண்மையான உணர்வுகளை உங்களின் முக்கியமான மற்றவர்களுக்கு வெளிப்படுத்த இன்று சிறந்த நாள் அல்ல. நீங்கள் அடிக்கடி குளிர்ச்சியான, பிரிக்கப்பட்ட நிலைப்பாட்டை எடுத்தாலும், இப்போது நீங்கள் முற்றிலும் மாறுபட்டதாக உணர்கிறீர்கள், உங்கள் பங்குதாரர் உங்களை உண்மையிலேயே மதிக்கிறார் என்பதற்கான ஆதாரத்தைப் பெறுவதற்கான எரியும் விரக்தி. நீங்கள் வழக்கமாக உறவில் விஷயங்களைக் கையாளும் விதம் இதுவல்ல; எனவே இது உங்களுக்கு மிகவும் கவலை அளிக்கிறது

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்