Friday, June 14, 2024 12:29 am

ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் மீதான செல்வராகவனின் சமீபத்திய அறிக்கை வைரல் !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தமிழ் சினிமா அதன் சிறந்த இசை ஆல்பங்களுக்கும் அதன் பார்வையாளர்கள் மீது ஏற்படுத்தும் தாக்கத்திற்கும் நீண்ட காலமாக அறியப்படுகிறது. பல அற்புதமான ஆல்பங்கள் பல ஆண்டுகளாக வெளிவந்துள்ளன, அவை அவற்றின் பார்வையாளர்கள் மீது நீடித்த தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளன. சில பிரபலமடையாத இசையமைப்பாளர்களால் இசையமைக்கப்பட்டிருந்தாலும், சில பிரபலமான இசையமைப்பாளர்களால் உருவாக்கப்பட்டவை.

இன்று முன்னதாக, இயக்குனர் செல்வராகவன் முன்னோக்கி வந்து, எல்லா காலத்திலும் தனக்கு பிடித்த இசை ஆல்பத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். தயாரிக்கப்பட்ட அனைத்து ஆல்பங்களிலும், மணிரத்னத்தின் பொன்னியின் செல்வனின் இசை ஆல்பம் எனது இசைப்புயல் ஏ.ஆர்.ரஹ்மானை சந்தேகமில்லாமல் அவரது அனுபவத்தில் சிறந்த இசை ஆல்பமாக முதலிடத்தைப் பிடித்தது என்றார். இதை அவர் தனது அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் பக்கத்தில் தனது பல ரசிகர்கள் மற்றும் பின்தொடர்பவர்களுக்கு அறிவித்தார். அவர் எழுதினார், “எனது அனுபவத்தில் சிறந்த இசை ஆல்பம் என்பதில் சந்தேகமில்லை @அரஹ்மான் மற்றும் #மணிரத்னம் சாரின் பொன்னியின் செல்வன்! மிகச்சிறிய ஒலிகளில் கூட விரிவாக கவனம் செலுத்துவது பிரமிக்க வைக்கிறது! “. அதைப் பாருங்கள்:

பொன்னியின் செல்வனின் ஆல்பம் நிச்சயமாக ஒரு சார்ட்பஸ்டர் என்பதால் பிரபல இயக்குனருக்கு காதல் வயப்பட்டதில் ஆச்சரியமில்லை. அதன் பாடல்கள் மற்றும் ஒலிப்பதிவுகள் இன்னும் மத ரீதியாக கேட்கப்படுகின்றன. ‘பொன்னி நதி’ பாடலில் ஏ.ஆர்.ரஹ்மானின் இதமான குரல் ரசிகர்களால் மறக்க முடியாத ஒன்று. அவரது சக்தி வாய்ந்த பாடலான ‘சோழ சோழா’, இருண்ட ‘தேவராலன் ஆட்டம்’ மற்றும் ‘ராட்சச மாமனே’ தரும் இரண்டு வகைகளின் இணைவு ஆகியவை கேட்பதற்கு முற்றிலும் இனிமையானவை. பொன்னியின் செல்வன்: மெட்ராஸ் டாக்கீஸ் மற்றும் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் பதாகைகளின் கீழ் சுபாஸ்கரன் அல்லிராஜாவுடன் இணைந்து தயாரித்த மணிரத்னம் இயக்கிய நான் ஒரு காவிய வரலாற்று அதிரடி நாடகத் திரைப்படம். 1955 ஆம் ஆண்டு கல்கி கிருஷ்ணமூர்த்தியின் அதே பெயரில் நாவலை அடிப்படையாகக் கொண்ட இரண்டு சினிமா பாகங்களில் முதல் படமாக இப்படம் உள்ளது மற்றும் விக்ரம், ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், ஜெயம் ரவி, கார்த்தி, த்ரிஷா, ஜெயராம், ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி, சோபிதா துலிபாலா, பிரபு, ஆகியோர் அடங்கிய குழுமத்தில் நடித்துள்ளனர். ஆர்.சரத்குமார், விக்ரம் பிரபு, பிரகாஷ் ராஜ், ரஹ்மான், மற்றும் ஆர்.பார்த்திபன்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்