Thursday, June 27, 2024 5:42 pm

உண்மையிலேயே அஜித் ஏன் அதிகம் ஆங்கிலம் பேசுகிறார் தெரியுமா ?அஜித்தின் உடன் பிறப்பு கூறிய உண்மை

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான ஒத்துழைப்பைக் குறிக்கும் ‘துனிவு’ படத்தில் அஜித் அடுத்து நடிக்கவுள்ளார், மேலும் படத்தின் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. அஜீத் சமீபத்தில் பாங்காக்கில் ‘துனிவு’ படத்தின் ஷெட்யூலை முடித்துவிட்டு கடந்த திங்கட்கிழமை (அக் 17) சென்னை திரும்பினார். ஸ்டைலிஷ் நடிகர் தற்போது எச் வினோத்துடன் ‘துணிவு’ படத்தின் பேட்ச்வொர்க் மற்றும் சென்னையில் சிறு பகுதிகளுக்கான படப்பிடிப்பில் இணைந்துள்ளார். நடிகரின் ஒரு காட்சியைக் காண ரசிகர்கள் படப்பிடிப்பில் கூடினர். அஜீத் தனது கேரவனில் இருந்து வெளியே வந்து தனது ரசிகர்களை அலைக்கழித்துள்ளார், மேலும் ரசிகர்களால் கைப்பற்றப்பட்ட சமீபத்திய வீடியோக்கள் இப்போது சமூக தளங்களில் வைரலாகி வருகின்றன.

அஜித் அதிகமாக வெளியில் பேசாதவர். அப்படியும் அவர் பேசும் சில வார்த்தைகள் ஏன், அஜித் தமிழை விடுத்து ஆங்கிலம் பேச காரணம் என ஆச்சரிய தகவலை வெளியிட்டு இருக்கிறார் அவரது அண்ணன் அனில்.

சமூக வலைத்தளங்களில் இருந்து ஒதுங்கியே இருப்பவர் நடிகர் அஜித். அவர் குறித்தும் அவரின் குடும்பம் குறித்தும் பெருவாரியான தகவல்கள் அத்தனை எளிதில் வெளியாகிவிடாது. அப்படி இருக்கும் வகையில் அஜித் அண்ணன் அனில் கொடுத்திருந்த பேட்டி வைரலாகி வருகிறது.

அதில், தமிழ் மற்றும் ஆங்கிலம் அஜித் பேசுவது குறித்து தெரிவித்து இருக்கிறார். அனில் தெரிவிக்கையில், அப்பா தமிழன்,அம்மா சிந்தி. பின் அப்பாவோட வேலை ட்ரான்ஸ்பர் போது ஹைதராபாத்திற்கு வந்தோம். அவர்கள் சென்னை வந்து 50 வருடம் ஆகிவிட்டது.

என்னுடைய சகோதரர்கள், நண்பர்கள் எல்லோருமே ஆங்கிலத்தில் தான் பேசுவோம். சென்னையில் வளர்ந்து தமிழில் சரளமாக பேச முடியாது என்பது கஷ்டமாக இருந்தது. எங்கள் தமிழினை சிலர் கிண்டல் பண்ணுவார்கள். அதனால் ஆங்கிலத்திலே பேசினோம். பள்ளியின் விதிமுறையால் அங்கையும் ஆங்கிலம் தான் பேசினோம். வீட்டிலும் அதுவே தொடர்ந்தது. அப்படியே ஆங்கிலம் பழகிவிட்டது. தமிழில் பேச கொஞ்சம் சிரமமாகிவிட்டது எனக் குறிப்பிட்டார்.

1987 ஆம் ஆண்டு பஞ்சாபில் நடந்த வங்கிக் கொள்ளையை மையமாக வைத்து உருவாகும் ‘துனிவு’, அஜித் புரட்சிகர கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, வீரா, ஜான் கொக்கன், சிபி சந்திரன் உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க, ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். முதலில் இந்த தீபாவளிக்கு திட்டமிடப்பட்ட ‘துனிவு’ இப்போது 2023 பொங்கலுக்கு பெரிய திரைகளில் வரும் என்று கூறப்படுகிறது, ஆனால் தயாரிப்பாளர்கள் வெளியீட்டை இன்னும் உறுதிப்படுத்தவில்லை

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்