29 C
Chennai
Tuesday, January 31, 2023
Homeவிளையாட்டுநெதர்லாந்துக்கு எதிரான போட்டியில் டாஸ் வென்ற இந்தியா முதலில் பேட்டிங்கை தேர்வு செய்தது

நெதர்லாந்துக்கு எதிரான போட்டியில் டாஸ் வென்ற இந்தியா முதலில் பேட்டிங்கை தேர்வு செய்தது

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சர்வதேச கிரிக்கெட்டின் அனைத்து வடிவங்களில் இருந்தும் ஓய்வு பெறுவதாக...

இந்திய அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் முரளி விஜய் சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து...

ஜூலன், மிதாலி ஆகியோர் இந்தியா U19 பெண்கள் T20...

யு19 டி20 உலகக் கோப்பை சாம்பியனான இந்திய மகளிர் அணியை மூத்த...

சுமதி மற்றும் அமிஷா என்ற இரு ஜார்கண்ட் சிறுமிகளின்...

சென்னையில் நடைபெற்ற 20 வயதுக்குட்பட்ட பெண்களுக்கான தேசிய முகாமில், சுமதி குமாரி...

டி20 தொடக்க ஆட்டத்தில் வாஷிங்டன் நியூசிலாந்திடம் தோற்றது

இந்திய ஆல்-ரவுண்டர் வாஷிங்டன் சுந்தர், நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் டி20 போட்டியில்...

லக்ஷ்யா சென் ஜொனாடன் கிறிஸ்டிக்கு எதிராக QF களில்...

ஜகார்த்தாவில் நடந்து வரும் இந்தோனேஷியா மாஸ்டர்ஸ் 2023 BWF சூப்பர் 500...

ஐசிசி டி20 உலகக் கோப்பையின் குரூப் 2, சூப்பர் 12 ஆட்டத்தில் நெதர்லாந்துக்கு எதிராக வியாழக்கிழமை சிட்னி கிரிக்கெட் மைதானத்தில் (எஸ்சிஜி) இந்திய அணி கேப்டன் ரோஹித் சர்மா டாஸ் வென்று முதலில் பேட்டிங் தேர்வு செய்தார். பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான வெற்றியின் மூலம் இந்தியா 2 புள்ளிகளுடன் குரூப் 2 இல் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளது. நெதர்லாந்து ஒரு போட்டியில் விளையாடி இன்னும் ஒரு புள்ளியைப் பெறவில்லை.

மெல்போர்ன் கிரிக்கெட் மைதானத்தில் ஞாயிற்றுக்கிழமை பாகிஸ்தானை வீழ்த்தி இந்திய அணி 4 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. விராட் கோலி 53 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 82* ரன்களுடன் பிரகாசித்தார் மற்றும் ஹர்திக் பாண்டியா 40 மற்றும் 3/30 என்ற ஆல்ரவுண்ட் செயல்திறனை வெளிப்படுத்தினார். அர்ஷ்தீப் சிங் தனது முதல் உலகக் கோப்பை போட்டியில் 3/32 எடுத்து, பாகிஸ்தானை 159/8 என்று கட்டுப்படுத்த உதவினார்.

மறுபுறம் நெதர்லாந்து வங்கதேசத்திடம் 9 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்து தனது பிரச்சாரத்தை தொடங்கியது. பால் வான் மீகெரெனின் (2/21) பந்துவீச்சு பங்களாதேஷை 20 ஓவர்களில் 144/8 என்று கட்டுப்படுத்த உதவியது, ஆனால் ஆசிய நாட்டு அணி, கொலின் அக்கர்மேன் 62 ரன்களை விளாச, நெதர்லாந்து அணியை 135 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழக்கச் செய்தது.

இந்திய அணித்தலைவர் ரோஹித் சர்மா டாஸ் பந்தில், “நாங்கள் முதலில் பேட் செய்யப் போகிறோம். ஆம், மன உறுதி மிகவும் அதிகமாக உள்ளது. இதுபோன்ற ஆட்டத்தில் வெற்றி பெறுவது உங்கள் நம்பிக்கையை அடுத்த கட்டத்திற்கு கொண்டு செல்லும், ஆனால் அதே நேரத்தில், நாங்கள் அமைதியாக இருக்க வேண்டும் என்பதை நாங்கள் புரிந்துகொள்கிறோம். போட்டியின் முதல் ஆட்டம், மற்றும் நிறைய விஷயங்கள் நடக்க வேண்டும். நாம் நம்மை அமைதிப்படுத்தி, இந்த விளையாட்டை எதிர்நோக்க வேண்டும். முடிவுகள் என்னவாக இருந்தாலும், நாங்கள் தொடர்ந்து முன்னேற விரும்புகிறோம், நீங்கள் நினைக்கும் போது அது உங்களை எப்போதும் நல்ல நிலையில் வைத்திருக்கும். அந்த பெட்டிகளை டிக் செய்வது எங்களுக்கு முக்கியம்.”

டாஸ்ஸில் நெதர்லாந்து கேப்டன் ஸ்காட் எட்வர்ட்ஸ், “நாங்களும் முதலில் பேட்டிங் செய்திருப்போம், ஆனால் மிகவும் வம்பு செய்யவில்லை” என்றார். இந்தியா (விளையாடும் லெவன்): கேஎல் ராகுல், ரோகித் சர்மா (கேட்ச்), விராட் கோலி, சூர்யகுமார் யாதவ், ஹர்திக் பாண்டியா, தினேஷ் கார்த்திக் (வ), அக்சர் படேல், ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், புவனேஷ்வர் குமார், முகமது ஷமி, அர்ஷ்தீப் சிங் நெதர்லாந்து (விளையாடும் லெவன்): விக்ரம்ஜித் சிங், மேக்ஸ் ஓடோவ்ட், பாஸ் டி லீட், கொலின் அக்கர்மேன், டாம் கூப்பர், ஸ்காட் எட்வர்ட்ஸ்(w/c), டிம் பிரிங்கிள், லோகன் வான் பீக், ஷாரிஸ் அஹ்மத், ஃபிரெட் கிளாசென், பால் வான் மீகெரென்.

சமீபத்திய கதைகள்