Friday, December 8, 2023 5:59 pm

அய்யோ இந்த இயக்குனரா !! ஆக்ரோஷமான கேங்ஸ்டர் படத்தில் அஜித்.! இது லிஸ்ட்லயே இல்லேயே !!!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் குமாரின் துணிவு திரைப்படம் நட்சத்திரத்திற்கான அடுத்த பரபரப்பான படமாகும், மேலும் படத்தின் பேட்ச் ஒர்க் ஷூட் தற்போது சென்னையில் உள்ள பிரபல ஸ்டுடியோவில் நடைபெற்று வருகிறது. இன்னும் சில நாட்களில் படப்பிடிப்பை முடிக்க படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது.

துனிவு ஜனவரி 2023 இல் பிரமாண்டமாக வெளியிடப்பட உள்ளது, மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் விரைவில் பொங்கல் அல்லது குடியரசு தினமாக வெளியீட்டு தேதியை அறிவிப்பார்கள். எச்.வினோத் இயக்கிய இந்த பிக்ஜி பற்றிய கூடுதல் அப்டேட்கள் மூலையில் உள்ளன.

நடிகர் அஜித் தற்போது எச்,வினோத் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் “துணிவு” திரைப்படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்த திரைப்படத்திற்கான இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பு விறு விறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. அஜித் சம்மந்தப்பட்ட காட்சிகள் அனைத்தும் படமாக்கப்பட்டு விட்டாலும் கூட மற்ற நடிகர்கள், நடிகைகளின் காட்சிகள் படமாக்கப்பட்டு வருகிறது.

விரைவில் படத்திற்கான படப்பிடிப்பு முழுவதுமாக முடிவடையும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஒரு பக்கம் படப்பிடிப்பு விறு விறுப்பாக நடைபெற்று வந்தாலும் கூட போஸ்ட் ப்ரொடக்சன் வேலைகள் மும்மரமாக நடைபெற்று வருகிறது. படத்தை வரும் பொங்கல் அன்று வெளியீட படக்குழு மும்மரமாக இருக்கிறார்கள்.

இந்த திரைப்படத்தை தொடர்ந்து அஜித் அடுத்தாக விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் தனது 62-வது படத்தில் நடிக்கவுள்ளார். அதன்பிறகு அஜித் ஒரு ஆக்ரோஷமான கேங்ஸ்டர் திரைப்படத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக புதிய தகவல் ஒன்று இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. ‘AK 62’ திரைப்படத்தின் பணிகள் முடிந்ததும் அஜித் அந்த கேங்ஸ்டர் திரைப்படத்தில் நடிக்க உ ள்ளதாக கூறப்படுகிறது .

இந்த படத்தை விஷால், எஸ்.ஜே.சூர்யாவை வைத்து ‘மார்க் ஆண்டனி’ திரைப்படத்தை இயக்கி வரும் ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் இயக்கவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. அஜித் கேங்ஸ்டர் படத்தில் நடிப்பதாக பரவும் தகவல் வேண்டும் என்றால் அவர்களுக்கு ரசிகர்களுக்கு உற்சாகத்தை கொடுக்கலாம்.

ஆனால், படத்தை ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் இயக்கவுள்ளதாக பரவும் தகவல் அஜித் ரசிகர்களுக்கு சற்று ஷாக் கொடுத்துள்ளது. ஏனெனில், இதற்கு முன்பு ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் இயக்கத்தில் வெளியான “AAA ” படம் மிகப்பெரிய தோல்வியை சந்தித்தது. எனவே அவர் அஜித்தை வைத்து எப்படி சரியான படத்தை இயக்குவார் என குழப்பத்தில் உள்ளனர் அஜித் ரசிகர்கள்.

துணிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர் படமாகும், இதில் அஜித் குமார் புதிய தோற்றத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். தனுஷ் தலைமையிலான த்ரில்லர் அசுரன் (2019)க்குப் பிறகு மலையாள நட்சத்திரத்தின் இரண்டாவது தமிழ்த் திரைப்படம் இதுவாகும். படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். அவர், சுவாரஸ்யமாக, எச் வினோத் இயக்கிய நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமை படங்களின் தயாரிப்பாளராக பணியாற்றினார். துனிவு 2023 பொங்கலின் போது திரைக்கு வர வாய்ப்புள்ளது. அதே காலகட்டத்தில் திரையரங்குகளில் திறக்கப்படவுள்ள விஜய்யின் மிருகத்துடன் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்