Saturday, April 13, 2024 5:54 pm

கோவை சிலிண்டர் வெடித்த வழக்கில் 5 பேர் கைது

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கோவையில் ஞாயிற்றுக்கிழமை கோவில் முன்பு கார் வெடித்துச் சிதறியதில் 29 வயது மதிக்கத்தக்க வாலிபர் பலியானதைத் தொடர்ந்து 5 பேரை போலீஸார் கைது செய்தனர்.

திங்கள்கிழமை கைது செய்யப்பட்டவர்கள் முகமது தல்கா, முகமது அசாருதீன், முகமது ரியாஸ், ஃபெரோஸ் இஸ்மாயில் மற்றும் முகமது நவாஸ் இஸ்மாயில் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக காவல்துறை அதிகாரி தெரிவித்தார்.

வாகனத்தில் இருந்த எல்பிஜி சிலிண்டரால் குண்டுவெடிப்பு ஏற்பட்டிருக்கலாம் என்று போலீசார் கூறியுள்ள நிலையில், இறந்தவரின் வீட்டில் நடத்திய சோதனையில், ஏராளமான வெடிபொருட்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. உக்கடத்தைச் சேர்ந்த ஜேம்சா முபின் என்பவரே உயிரிழந்துள்ளார்.

இதற்கிடையில் டிஜிபி சைலேந்திரபாபு, ஏடிஜிபி தாமரை கண்ணன், உளவுத்துறை ஐஜி செந்தில் வேலன், சிறப்பு புலனாய்வு பிரிவு எஸ்பி ஸ்டீபன் ஜேசுபாதம் ஆகியோர் சென்னையில் இருந்து கோவைக்கு விரைந்து வந்து விசாரணை நடத்தினர். விசாரணை தொடங்கப்பட்டு விசாரணை நடைபெற்று வருவதாக டிஜிபி சைலேந்திர பாபு தெரிவித்தார்.

இதுகுறித்து செய்தியாளர்களிடம் பேசிய டிஜிபி சைலேந்திரபாபு, உக்கடம் கோட்டைமேடு பகுதியில் உள்ள ஜேம்சா முபின் வீட்டில் நடத்திய சோதனையில் கச்சா வெடிகுண்டு தயாரிக்கப் பயன்படும் பொட்டாசியம் நைட்ரேட், அலுமினியம், சல்பர் போன்ற ரசாயனங்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளன. வெடிப்பு நடந்த இடத்தில் இருந்து ஆணிகள் மற்றும் பந்து தாங்கி மீட்கப்பட்டது.அவர் எந்த நிறுவனத்தையும் சார்ந்தவர் அல்ல.இறந்த நபர் மீது எந்த வழக்கும் இல்லை, ஆனால் NIA இன் ரேடாரின் கீழ் ஒரு சிலருடன் அவருக்கு தொடர்பு உள்ளது. சிலிண்டர்கள் மற்றும் கார் இது தற்கொலைத் தாக்குதலாக இருக்க முடியாது.ஆணிகள் மற்றும் ஜாமீன்கள் காரில் இருந்த போது வெடிப்பு ஏற்பட்டது.அவரது வீட்டில் ரசாயனங்கள் இருந்தன “.

மேலும், விசாரணை சரியான பாதையில் சென்று கொண்டிருப்பதால் இதுவரை தேசிய புலனாய்வுக் குழு (என்ஐஏ) தேவையில்லை என்றார்.

உக்கடம் முஸ்லிம்கள் பெரும்பான்மையாக வாழும் ஒரு பதற்றமான பகுதி. உக்கடத்தின் பிரசித்தி பெற்ற கோவில் அருகே இந்த குண்டுவெடிப்பு நடந்ததால், ‘கோட்டை ஈஸ்வரன் கோவில்’ போலீசார் உஷார்படுத்தப்பட்டு, நாளை தீபாவளி என்பதால் கோவை முழுவதும் பாதுகாப்பு பலப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

கோயம்புத்தூர் சிலிண்டர் குண்டுவெடிப்பு போன்ற மாநில உளவுத்துறை தோல்விக்கு திராவிட முன்னேற்றக் கழக (திமுக) அரசாங்கத்தை கேள்வி எழுப்பிய தமிழக பாரதிய ஜனதா தலைவர் கே அண்ணாமலை, இது ஐஎஸ்ஐஎஸ் தொடர்பு கொண்ட பயங்கரவாத தாக்குதல் என்று கூறினார்.

இதுகுறித்து அண்ணாமலை ட்விட்டரில் கூறியிருப்பதாவது, கோவை சிலிண்டர் குண்டு வெடிப்பு என்பது இனி ‘சிலிண்டர் வெடிப்பு’ அல்ல. இது ஐ.எஸ்.ஐ.எஸ் அமைப்பினருடன் தொடர்புடைய தெளிவான பயங்கரவாத செயல். இதை முதல்வர் ஸ்டாலின் வெளியில் வந்து ஏற்றுக்கொள்வாரா? இந்த தகவலை தமிழக அரசு மறைக்கிறது. இப்போது 12 மணி நேரம். இது மாநில உளவுத்துறை மற்றும் திமுக அரசின் தெளிவான தோல்வியல்லவா?”

மேலும், மாநிலத்தில் சில பயங்கரவாத அமைப்புகள் செயல்படுவதாக அவர் கூறினார்.

“இந்த தாக்குதலுக்கு திட்டமிடும் போது இறந்த குற்றவாளிகள் ஐ.எஸ்.ஐ.எஸ் உடன் தெளிவான தொடர்பு வைத்திருந்தவர்கள் மற்றும் வெளிநாட்டில் இருந்து கையாளப்பட்டவர்கள். இன்னும் சில கூறுகள் தமிழக மண்ணில் செயல்படுகின்றன. இந்த முனைகளுக்கு இரக்கமின்றி செல்லுங்கள். முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின், தயவு செய்து. உங்கள் மறைவிலிருந்து வெளியே வந்து உங்கள் தோல்வியை சொந்தமாக்கிக் கொள்ளுங்கள்” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்