Friday, December 8, 2023 6:27 pm

துணிவு 100% என்னோட படம் தான், H வினோத் உறுதி !! துணிவு படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் குமார் தனது கேரியரில் அதிகம் பேசப்பட்ட படங்களில் ஒன்றான துணிவு படத்தில் நடித்து வருகிறார். நல்ல வரவேற்பைப் பெற்ற வலிமைக்குப் பிறகு அவரது முதல் வெளியீடாக இது அமைந்திருப்பதால், பிக்ஜி ரசிகர்கள் மத்தியில் ஒரு நியாயமான சலசலப்பை உருவாக்கியுள்ளார்.

படத்தை எதிர்பார்த்துக்கொண்டிருப்பவர்களுக்கு இதோ சில பெரிய செய்திகள். அஜித் குமார் பாங்காக் அட்டவணையை முடித்துவிட்டதாக கூறப்படுகிறது. துணிவு ஒரு ஆக்‌ஷன் திரில்லர், எச் வினோத் இயக்குகிறார்.

ஷூட்டிங் ஸ்பாட்டில் எடுக்கப்பட்ட அஜித்தின் வீடியோ வைரலாகி வருகிறது.அஜித் 61 படத்தின் தலைப்பு (துணிவு) மற்றும் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டருக்காக ரசிகர்கள் நீண்ட நாட்களாக காத்திருந்தனர். அந்த காத்திருப்பின் பலனாக சமீபத்தில் படத்தின் தலைப்பு ‘துணிவு’ என அறிவிக்கப்பட்டு முதல் லுக் போஸ்டரும் வெளியானது.

அஜித் ரசிகர்கள் மத்தியில் இந்த போஸ்டரும் தலைப்பும் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றுள்ளன.இந்த நிலையில், அஜித்குமார் ஹூட்டிங் முடிந்த இரவில் தன் கேரவனைச் சுற்றி இருந்த ரசிகர்களுக்கு கை காட்டும் வீடியோ தற்போது சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

நடிகர் அஜித்தின் துணிவு ரிலீஸ்குக்கு ஒரு நாள் முன்னதாக விஜய்யின் வாரிசு படம் வெளியாகவுள்ளதால் இருவரின் படங்களும் வெற்றியடைய வேண்டும் என ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்துள்ளனர்.

இந்நிலையில் துணிவு படத்தின் ஷூட்டிங் ஸ்பாட்டில் ரசிகர்களை அஜித் சந்தித்த வீடியோ ஒன்று சமூக வலைதளத்தில் வைரலாகி வருகிறது. அதாவது அஜித்குமார் ஹூட்டிங் முடிந்த இரவில் தன் கேரவனைச் சுற்றி இருந்த ரசிகர்களுக்கு கை காட்டும் வீடியோ தான் வைரலாகி வருகின்றது என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

துணிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர் படமாகும், இதில் அஜித் குமார் புதிய தோற்றத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார்.

தனுஷ் தலைமையிலான த்ரில்லர் அசுரன் (2019)க்குப் பிறகு மலையாள நட்சத்திரத்தின் இரண்டாவது தமிழ்த் திரைப்படம் இதுவாகும். படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். அவர், சுவாரஸ்யமாக, எச் வினோத் இயக்கிய நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமை படங்களின் தயாரிப்பாளராக பணியாற்றினார்.

துனிவு 2023 பொங்கலின் போது திரைக்கு வர வாய்ப்புள்ளது. அதே காலகட்டத்தில் திரையரங்குகளில் திறக்கப்படவுள்ள விஜய்யின் மிருகத்துடன் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்