Friday, December 1, 2023 6:07 pm

ராக் நடித்த பிளாக் ஆடம் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பிரபு ராம் வியாஸுடன் மணிகண்டன் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

முன்னதாக, நடிகர் மணிகண்டன், அறிமுக திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பிரபு ராம் வியாஸுடன்...

விஜய் சேதுபதி மற்றும் மிஷ்கின் படத்தின் பூஜை புகைப்படம் வைரல் !

வி கிரியேஷன்ஸ் பேனரின் கீழ் கலைப்புலி எஸ் தாணு தயாரித்த அடுத்த...

நடிகை ஆர் சுப்பலட்சுமி காலமானார்

வியாழன் அன்று திரைப்பட மற்றும் தொலைக்காட்சி நடிகர் சுப்பலட்சுமி திருவனந்தபுரத்தில் காலமானார்....

மிஷ்கின் – விஜய் சேதுபதி படத்தின் டைட்டில் மற்றும் பர்ஸ்ட் லுக் இதோ !

நடிகர் விஜய் சேதுபதி, இயக்குனர் மிஷ்கினுடன் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளதாக நாம் முன்பே...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

டெத்-ஆடம் ஒரு அடிமைப்படுத்தப்பட்ட பண்டைய கன்டாக்கில் ஹீரோவாகிறான், அடக்குமுறை அரசன் அன்-கோட் ஆட்சி செய்கிறான், மந்திரவாதிகள் அவருக்கு வல்லரசுகளை வழங்குகிறார்கள். இருப்பினும், பழிவாங்குவதற்காக அவர் தனது சக்தியைப் பயன்படுத்தும்போது, ​​​​அவர் 5,000 ஆண்டுகள் சிறையில் அடைக்கப்பட்டார். இன்டர்காங் என்ற துணை ராணுவக் குழுவால் கைப்பற்றப்பட்ட நவீன கால கான்டாக்கில், ஒரு சுதந்திரப் போராளி தற்செயலாக ஒரு மந்திரத்தை வாசித்து, ஆதாமை எழுப்பி, கான்டாக்கை விடுவிக்கும்படி கெஞ்சுகிறார். நீதி பற்றிய அவரது யோசனை ஆத்திரத்தில் இருந்து பிறந்ததால், ஜஸ்டிஸ் சொசைட்டி: ஹாக்மேன், டாக்டர் ஃபேட், ஆட்டம் ஸ்மாஷர் மற்றும் சைக்ளோன் ஆகியவை அவரைத் தடுத்து சர்வதேச அமைதியை மீட்டெடுக்கின்றன.

பிளாக் ஆடம் விமர்சனம்: ஃபிளிக்கின் கதைக்களம் யூகிக்கக்கூடியது, ஏனெனில் ஒருவர் ஏற்கனவே போதுமான சூப்பர் ஹீரோ திரைப்படங்களையும், இன்னும் சிலவற்றையும் பார்த்திருக்கிறார். DC Extended Universe இன் சமீபத்திய வெளியீடானது அந்த அர்த்தத்தில் வழங்குவதற்கு அதிகம் இல்லை. இருண்ட கடந்த காலத்தைக் கொண்ட கோபமான கடவுள் போன்ற சூப்பர் ஹீரோ, சப்பாக்கின் சக்திவாய்ந்த மற்றும் பேய் கிரீடத்தை உருவாக்கக்கூடிய ஒரு மாயாஜால கிரிஸ்டல் எடெர்னியத்திற்குப் பிறகு ஒரு தீய ஆட்சியாளர், தங்கள் மக்களை விடுவிக்க விரும்பும் கிளர்ச்சியாளர்கள் மற்றும் வலிமைமிக்க டெத்-ஆடமை எதிர்கொள்ளும் சூப்பர் ஹீரோக்களின் குழு. ஆனால், பழங்கால கன்டாக்கின் தொடக்கக் காட்சியில் இருந்து கடைசி வரை, குறைபாடற்ற ஆக்ஷன் காட்சிகள் மற்றும் காட்சிகள் எல்லா வழிகளிலும் ஒரு சேமிப்பாக இருக்கின்றன.

இயக்குனர் ஜாம் கோலெட்-செர்ரா (ஹவுஸ் ஆஃப் மெழுகு, அனாதை) புதிய நீதிச் சங்கத்தைத் தொடங்கும் திரைப்படத்திற்கான கதைக்களம் அல்லது சரியான பின்னணியைக் காட்டிலும் படத்தின் காட்சி முறையீட்டில் அதிக கவனம் செலுத்தியதாகத் தெரிகிறது. ‘பிளாக் ஆடம்’ ஒரு மேலோட்டமான அறிமுகத்தை மட்டுமே தருகிறது மற்றும் கார்ட்டர் ஹால்/ஹாக்மேன் (ஆல்டிஸ் ஹாட்ஜ்), கென்ட் நெல்சன் அல்லது டாக்டர் ஃபேட் (பியர்ஸ் ப்ரோஸ்னன்), ஆல்பர்ட் ரோத்ஸ்டீன் அல்லது ஆட்டம் ஸ்மாஷர் (நோவா சென்டினியோ), மேக்சின் ஹன்கெல் அல்லது சைக்ளோன் (குயின்டெஸ்ஸேன்) ஆகியோரின் வல்லரசுகளைக் குறிப்பிடுகிறார். ) நிச்சயமாக, அதைச் செய்வதற்கான ஸ்பின்-ஆஃப்கள் மற்றும் தொடர்ச்சிகளை ஒருவர் எதிர்பார்க்கலாம்.

ஒருவர் இருக்கையின் நுனியில் அமர்ந்தாலும், ஒரு கட்டத்திற்குப் பிறகு சுகம் தீர்ந்துவிடும். கண்காணிக்க பல தடங்கள் உள்ளன. திரைப்படம் ஒரு தொடர்ச்சிக்கு வழி செய்கிறது என்று நீங்கள் நினைக்கும் போது, ​​மற்றொரு துணைக்கதை தொடங்குகிறது. இந்த காட்சிகள் சற்று மந்தமானவை. ரோலிங் ஸ்டோன்ஸின் ‘பெயிண்ட் இட் பிளாக்’ ஸ்லோ-மோஷன் காட்சிகள் மற்றும் பிளாக் ஆடமை அறிமுகப்படுத்தும் போது வெடிப்புகள் மற்றும் லோர்ன் பால்ஃப் இசை நன்றாகப் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது.
ப்ரூடிங் டார்க் ஹீரோவாக நடிக்க பிளாக் ஆடமாக டுவைன் ஜான்சன் சரியான தேர்வாகவும், டாக்டர் ஃபேட்டாக பியர்ஸ் ப்ரோஸ்னனும் ஒரு மகிழ்ச்சி. ஸ்மாஷராக நோவா சென்டினியோ கொஞ்சம் நகைச்சுவையான நிவாரணம் தருகிறார், குறிப்பாக ஹாக்மேனுடனான அவரது சமன்பாடு, ஆனால் சைக்ளோனுடனான அவரது வளரும் நட்பு அதிகம் செய்யவில்லை. பேராசிரியையாகவும், கிளர்ச்சித் தலைவரான அட்ரியானா டோமஸாகவும் நடித்துள்ள சாரா ஷாஹி அருமை. சாரா, அவரது மகன் அமோன் (போதி சபோங்குய்) மற்றும் அவரது சகோதரர் கரீம் (முகமது அமர்) ஆகியோரின் முப்படையினர், சூப்பர் ஹீரோக்களுக்கு மனிதாபிமானம் மிக்க சகாக்களாக சிறிது ஓய்வு தருகிறார்கள்.

‘பிளாக் ஆடம்’ ஒருமுறை மட்டுமே பார்க்கக்கூடியது, குறிப்பாக டுவைன் ஜான்சன் மற்றும் தாடையைக் குறைக்கும் காட்சிகள் மற்றும் அதிரடி காட்சிகள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்