Tuesday, June 25, 2024 8:02 am

நட்டா நாளை ராஜஸ்தான் பாஜக தலைவர்களை சந்திக்கிறார்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

உலகின் மிக நீண்ட கூந்தல் கொண்ட பெண் கின்னஸ் சாதனை படைப்பு..!

உத்தரப்பிரதேசத்தைச் சேர்ந்த ஸ்மிதா ஸ்ரீவஸ்தவா உலகின் மிக நீளமான தலைமுடி கொண்ட...

தேர்தல் நடத்தை விதியை மீறிய பி.ஆர்.எஸ் எம்எல்சி கவிதா : காங்கிரஸ் கட்சி புகார்!

தெலங்கானா மாநில சட்டமன்ற தேர்தல் வாக்குப்பதிவு நடைபெற்று வரும் சூழலில், வாக்களிக்க...

ஆளுநர் ஆரிஃப் கான் 2 ஆண்டுகளாக என்ன செய்து கொண்டிருந்தார்? : கேரள ஆளுநருக்கு உச்ச நீதிமன்றம் சரமாரி கேள்வி

கேரள சட்டப்பேரவை நிறைவேற்றிய 7 மசோதாக்களுக்கு ஆளுநர் ஒப்புதல் வழங்காமல், இரண்டு ஆண்டுகளாகத் தாமதப்படுத்தியதற்கு...

இஸ்ரோ விஞ்ஞானிக்கு பிரான்ஸ் நாட்டின் உயரிய விருது

இஸ்ரோவின் ககன்யான் திட்ட முன்னாள் இயக்குநரான விஞ்ஞானி வி.ஆர்.லலிதாம்பிகாவுக்கு பிரான்ஸ் நாட்டின்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பாரதிய ஜனதா கட்சியின் தலைவர் ஜே.பி.நட்டா, ராஜஸ்தானின் கட்சித் தலைவர்களுடன் வெள்ளிக்கிழமை டெல்லியில் ஆலோசனை நடத்துகிறார். ராஜஸ்தானில் நிலவும் அரசியல் சூழ்நிலைகள் குறித்து ஆலோசிப்பதற்காக இந்த கூட்டம் நடத்தப்பட்டுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

டெல்லியில் நடைபெறும் மாநிலக் குழுக் கூட்டத்தில் ராஜஸ்தான் மாநிலத்தைச் சேர்ந்த மத்திய அமைச்சர்கள், பாஜக மாநிலத் தலைவர் சதீஷ் பூனியா, ராஜஸ்தான் சட்டப்பேரவை எதிர்க்கட்சித் தலைவர் குலாப் சந்த் கட்டாரியா மற்றும் பலர் கலந்து கொள்கின்றனர்.

ராஜஸ்தான் பாஜகவின் பிரதிநிதிகள் செவ்வாயன்று மாநில சட்டமன்ற சபாநாயகர் சிபி ஜோஷியை சந்தித்து ஆளும் காங்கிரஸின் எம்எல்ஏக்கள் ராஜினாமா செய்வதாகக் கூறப்படுவது குறித்து சபாநாயகரின் நிலைப்பாட்டை கோரி ஒரு குறிப்பாணையை சமர்ப்பித்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

ராஜஸ்தான் சட்டசபை எதிர்க்கட்சி தலைவர் குலாப் சந்த் கட்டாரியா கூறுகையில், “முடிவெடுப்பதில் தாமதம் ஏற்பட்டதால், ராஜஸ்தானில் அராஜக சூழல் ஏற்பட்டுள்ளது. பல நாட்கள் காத்திருந்து, தாமதமின்றி முடிவெடுக்க, சபாநாயகரிடம், பா.ஜ., இன்று மனு அளித்தது. .”

ராஜஸ்தானில் ராஜஸ்தானில் ராஜினாமா செய்தவர்களின் (காங்கிரஸ் எம்.எல்.ஏ.க்கள்) நிலை குறித்து நிச்சயமற்ற நிலை உள்ளது. அவர்கள் இன்னும் மந்திரிகளா? முடிவு எடுக்கப்படாததால், அதை முடக்கி வைக்காமல், மக்கள் நிலையை அறிந்து முடிவெடுக்குமாறு சபாநாயகரிடம் பாஜக கூறியது. கட்டாரியா செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

மாநிலங்களவை சபாநாயகர் சிபி ஜோஷியை ஜெய்ப்பூரில் உள்ள அவரது இல்லத்தில் பாஜக பிரதிநிதிகள் சந்தித்தனர்.

பாஜக எம்எல்ஏ ராம்லால் சர்மா கூறுகையில், “(ராஜஸ்தான் நெருக்கடியின் போது) ராஜினாமா செய்வதை காங்கிரஸ் எம்எல்ஏக்கள் ஏற்றுக்கொண்டனர். எனவே, இது குறித்து முடிவெடுக்க வேண்டும். சபாநாயகர் தனது நிலைப்பாட்டை தெளிவுபடுத்த வேண்டும்” என்றார்.

“நாங்கள் விதியின்படி அனைத்து கோரிக்கைகளையும் செய்வோம் (அவர்கள் சட்டசபையில் ஃப்ளோர் டெஸ்ட் கோருவார்களா என்று கேட்கப்பட்டபோது) தலைவர்களின் அறிக்கைகளின்படி, மாநில அரசு சிறுபான்மையில் உள்ளது,” என்று சர்மா மேலும் கூறினார்.

முன்னதாக திங்கள்கிழமை, காங்கிரஸ் தலைவர் சச்சின் பைலட், ராஜஸ்தானில் காங்கிரஸ் கட்சி மீண்டும் எப்படி ஆட்சி அமைக்க வேண்டும் என்று காங்கிரஸ் கட்சி யோசித்து வருவதாகக் கூறினார்.

“கடந்த 30 ஆண்டுகளில், ராஜஸ்தானில் காங்கிரஸ் ஆட்சிக்கு வரும்போதெல்லாம், மீண்டும் தேர்தலில் வெற்றி பெற முடியாமல் படுதோல்வி அடைந்தது. தேர்தலில் வெற்றி பெற என்ன செய்ய வேண்டுமோ அதைச் செய்வோம், ஒன்றிணைந்து செயல்படுவோம்” என்று பைலட் கூறினார். .

ராஜஸ்தான் தேர்தலுக்கான அடுத்த முதல்வர் முகம் குறித்து பேசிய அவர், சரியான நேரம் வரும்போது கட்சி முடிவெடுக்கும் என்றார். ராஜஸ்தானில் 12 மாதங்களுக்குப் பிறகு தேர்தல் வந்துள்ளது, நாங்கள் வெற்றி பெறுவோம் என்றும் அவர் கூறினார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்