Friday, December 9, 2022
Homeஆன்மீகம்இன்றைய ராசிபலன் இதோ 19.10.2022 !!

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 19.10.2022 !!

Date:

Related stories

ஷ்ரத்தா வழக்கு: ஆப்தாபின் நீதிமன்ற காவலை 14 நாட்களுக்கு நீட்டித்து நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது

அஃப்தாப் அமின் பூனாவாலாவின் நீதிமன்ற காவலை 14 நாட்களுக்கு நீட்டித்து சாகேத்...

வைகை புயல் வடிவேலு நடித்த நாய் சேகர் ரீட்டன்ஸ் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

நாய் சேகர் ரிட்டர்ன்ஸ் தமிழ்த் திரைப்படம் 9 டிசம்பர் 2022 அன்று...

ஜிகர்தண்டா 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

கார்த்திக் சுப்புராஜின் அடுத்த படம் ஜிகர்தண்டா 2 ஆகும், மேலும் இயக்குனர்...

மாண்டூஸ் புயல் இன்று இரவு சென்னை அருகே கரையை கடக்க வாய்ப்புள்ளது

வங்கக்கடலில் உருவாகியுள்ள 'மண்டூஸ்' புயல், தீவிர புயலாக வலுப்பெற்று, படிப்படியாக வலுவிழந்து...
spot_imgspot_img

மேஷம்: எதற்கும் அழுத்தம் கொடுக்காமல் இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள். ஒரு கூட்டாளரிடமிருந்து சிறிது நேரம் இல்லாததால் நீங்கள் கலவையான உணர்ச்சிகளைக் கொண்டிருக்கலாம். உங்கள் சொந்த விவகாரங்களைப் பிடிக்க உங்களுக்கு சிறிது நேரம் தேவைப்படலாம். எப்போதாவது, சந்தேகங்கள் எழலாம், மேலும் அவர்கள் செல்லத் திட்டமிடும் இடத்தில் உங்கள் துணைக்காக வேறு யாராவது காத்திருக்கிறார்களா என்று நீங்கள் யோசிக்க ஆரம்பிக்கலாம். இப்போதைக்கு, உங்களைப் பற்றி கவலைப்படுங்கள் மற்றும் அமைதியைப் பாராட்டுங்கள்.

கடகம்: உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுங்கள், உங்கள் ஆசீர்வாதங்களை எண்ணுங்கள். உங்களுக்கு வரவிருக்கும் நாள் மகிழ்ச்சியாகவும் அமைதியாகவும் இருக்கும். நீங்கள் மிகவும் அக்கறை கொண்டவர்களுடன் இருப்பது – மேலும் உங்களுக்கு யார் அதிகம் அர்த்தம் – உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும். உங்களைத் தொந்தரவு செய்யும் விஷயங்களைப் பற்றி கவலைப்படுவதை நிறுத்திவிட்டு, சிறிது நேரம் வேடிக்கையாக இருக்க உங்களை அனுமதியுங்கள். உங்களிடம் நிறைய உள்ளுணர்வு மற்றும் உணர்ச்சி நுண்ணறிவு உள்ளது, எனவே உங்கள் உள்ளுணர்வைப் பின்பற்றுங்கள்

சிம்மம்: இன்று எல்லாவற்றையும் கிடப்பில் போடவும், நீங்கள் அக்கறை கொண்டவர்களுடன் நேரத்தை செலவிடவும் வலுவான இழுக்கு உள்ளது. ஒரு இரவு திரைப்படம் அல்லது ஒரு காதல் உணவு ஆகியவை வேலை வாரத்தின் வழக்கத்தை உடைக்க ஒரு சிறந்த வழியாகும். உங்கள் கால்களை உயர்த்தி, உங்கள் உறவை மீண்டும் புதுப்பிக்கவும். இந்த வாய்ப்பைப் பயன்படுத்தி உங்கள் காதலரை ஆறுதல்படுத்தவும், தனியாக சிறிது நேரம் ஒதுக்கி உங்கள் உறவை அடுத்த கட்டத்திற்கு தள்ளவும்.

கன்னி: இன்று உங்கள் உறவு சலிப்பாக மாறும். சிக்கலைத் தடுக்க நடவடிக்கை எடுக்க பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. உங்கள் உறவில் உங்கள் பங்குதாரர் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதை உறுதிப்படுத்த ஆக்கப்பூர்வமான நடவடிக்கைகளை எடுக்கவும். சலிப்பு உங்கள் உறவைக் குறைக்க அனுமதிப்பதைத் தவிர்க்கவும், ஏனென்றால் நீங்கள் அதற்குக் கீழ்ப்படிந்தால் அது உங்கள் இரு பகுதிகளிலும் ஏமாற்றத்தையே ஏற்படுத்தும். ஒரு உறவை உயிருடன் வைத்திருப்பது பின் பர்னரில் வைக்கப்படக்கூடாது

துலாம்: உங்கள் உறவில் நீங்கள் திருப்தி அடைந்தாலும், நேரம் இன்னும் எதிரியாகவே உள்ளது. போதுமான நேரத்தை ஒன்றாகச் சேர்ப்பது எந்தவொரு உறவிலும் தீங்கு விளைவிக்கும். உங்களின் பரபரப்பான கால அட்டவணையின் காரணமாக, நீங்கள் இருவரும் ஒருவருக்கொருவர் குறைவாகவே நேரத்தை செலவிடலாம். நீங்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணர்ந்தால், நீங்கள் எப்படி உணர்கிறீர்கள், அவர்கள் உங்களுக்கு எவ்வளவு அர்த்தம் என்பதை வெளிப்படுத்த அவர்களுக்கு அழைப்பு விடுங்கள். உங்கள் நேர்மையும் நேர்மையும் தீர்வுகளைக் கண்டறிய உதவும்

விருச்சிகம்: உங்களிடம் நேர்மை உள்ளது, ஆனால் உங்கள் உணர்ச்சிபூர்வமான பங்குதாரர் உங்களிடமிருந்து அதிகம் தகுதியுடையவர். ஒரு முதிர்ந்த மனப்பான்மை அன்பானவரால் உங்களிடம் தேவைப்படலாம். உங்கள் கூட்டாளியின் தேவைகளைப் புரிந்துகொள்ள நீங்கள் நடைமுறை மற்றும் யதார்த்தமாக இருக்க வேண்டும். ஒரு கூட்டாளரிடம் உங்கள் உணர்ச்சிகளை வெளிப்படுத்துவது எந்த குழப்பத்தையும் நீக்கி உறவை வலுவாக வைத்திருக்க உதவும். உங்கள் காதலிக்கு அன்பான குறிப்பை அனுப்புவது ஓய்வெடுக்கவும் ஓய்வெடுக்கவும் ஒரு சிறந்த வழியாகும்.

தனுசு: நீங்கள் ஏற்கனவே குழுவாக இருந்தால், காதல் காதல் மூடுபனியில் மூழ்காமல் பார்த்துக் கொள்ளுங்கள். முதலில், உங்கள் பங்குதாரர் மற்றும் உங்கள் இணைப்பைப் பற்றி சிந்திக்க சிறிது நேரம் ஒதுக்குங்கள். உங்கள் உறவில் அடுத்த கட்டத்திற்கு விஷயங்களை எடுத்துச் செல்ல விரும்பினால், உங்கள் தீராத பக்தியை அறிவிக்க வேண்டிய தருணம் இது. உங்கள் உறவை ஆரோக்கியமாக வைத்திருக்க விரும்பினால், உங்கள் உணர்ச்சிகளை வெளிப்படையாகவும் அடிக்கடிவும் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும்

மகரம்: சூழ்நிலைகளைக் கருத்தில் கொண்டு, உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் இன்று தவிர்க்கக்கூடியவராகவும், சுறுசுறுப்பாகவும் மாறக்கூடும். இருப்பினும், உங்கள் அணுகுமுறை பெரிய விஷயங்களுக்கு உதவ முடியாது. நீங்கள் இருவரும் ஒருவர் மீது ஒருவர் விதித்திருக்கும் கட்டுப்பாடுகளிலிருந்து விடுபட முயற்சிக்கிறீர்கள் என்று தெரிகிறது. உங்கள் சொந்த காரியத்தைச் செய்ய சிறிது நேரம் ஒதுக்குவது அதிசயங்களைச் செய்யும். இது உங்கள் பிணைப்பை வலுப்படுத்தும் மற்றும் உங்கள் உள்நிலைகளுடன் மீண்டும் இணைக்க உதவும்

கும்பம்: உங்கள் இணைப்பை மறு மதிப்பீடு செய்து புதுப்பிக்க வேண்டிய நேரம் இது. உங்கள் உள்ளார்ந்த சுயத்துடன் தொடர்பில் இருங்கள் மற்றும் நிலைமையை மதிப்பிடுவதற்கும் தீர்வுகளைக் கண்டறிவதற்கும் முடிந்தவரை நேர்மையாக இருங்கள். அதன் அடிப்பகுதிக்குச் சென்று சிக்கலை சரிசெய்யவும். உங்கள் மீது பழி சுமத்த வாய்ப்பு உள்ளது; அப்படியானால், என்ன தவறு நடந்தது என்பதை ஆராய்ந்து அதை நேரடியாகக் கையாளவும். உங்கள் தோழர் அனுப்ப முயற்சிக்கும் செய்தியைக் கேளுங்கள். சிக்கல்களைக் கண்டறிய திறந்த உரையாடலை மேற்கொள்ளுங்கள்

மீனம்: இன்றைய ஜோதிட அமைப்பு நீங்கள் நடத்தி வரும் காதல் நிச்சயதார்த்தத்தை மறைக்க கடினமாக இருக்கலாம். மறுபுறம், விளையாட்டை விட்டுக்கொடுப்பது வேறொருவராக இருக்க முடியாது, மாறாக நீங்கள், இது இப்போது உலகத்துடன் பகிர்ந்து கொள்வதற்கு போதுமான முக்கிய வளர்ச்சி என்று நீங்கள் தீர்மானித்தால். இது ஒரு கடினமான தேர்வாக இருக்கலாம், ஆனால் அது இறுதியில் பலன் தரும்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories