Tuesday, April 23, 2024 1:34 am

யாருக்கும் துணையாக இருக்க மாட்டேன் பி.டி.ஆர் !!காரசார பேச்சு

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நிதி மற்றும் மனிதவள மேலாண்மைத் துறை அமைச்சர் பி.டி.ஆர்.பழனிவேல் தியாக ராஜன், மதுரையில் வியாழக்கிழமை நடைபெற்ற கட்சி நிர்வாகிகளுடனான சந்திப்பின்போது, ​​தன் சுயமரியாதையை எக்காரணம் கொண்டும் இழக்க மாட்டேன், யாரிடமும் அன்பாக நடந்துகொள்ள மாட்டேன் என்று சர்ச்சைக்குரிய கருத்துகளை தெரிவித்தார்.

தியாக ராஜன் தலைமையில் நடைபெற்ற நிகழ்ச்சிக்கு முதல்வர் மு.க. திமுக தலைவராக ஸ்டாலின் தொடர்ந்து இரண்டாவது முறையாக பதவியேற்றுள்ளார்.

இது நிச்சயமாக கொண்டாட ஒரு மகிழ்ச்சியான சந்தர்ப்பம் மற்றும் கட்சியின் ஒவ்வொரு கேடர்களும் இந்த சிறப்பு விருந்திற்கு அழைக்கப்பட்டனர். ஆனால், கடந்த சில நாட்களாக மதுரையில் நடக்கும் விஷயங்கள் கவலையளிக்கின்றன, கட்சியில் உள்ள சிலர் இந்த நிகழ்ச்சியை புறக்கணித்ததாகவும், மற்றவர்களை கொண்டாட்டத்தில் பங்கேற்க வேண்டாம் என்று மிரட்டியதாகவும் அவர் கூறினார். “மற்றவர்களைப் போலல்லாமல், நான் கல்வியின் மூலம் அதிக அனுபவமும் அறிவாற்றலும் உள்ளவன், அனைத்திற்கும் மேலாக எனது கடின உழைப்பும் திறமையும் பல ஆண்டுகளாக என்னை மேம்படுத்தியது” என்று தியாக ராஜன் கூறினார்.

தியாக ராஜன் தன்னை வேறுபடுத்திக் கொண்டு, தங்களுக்குக் கிடைத்த அனைத்து வாய்ப்புகளுக்கும் வாய்ப்புகளுக்கும் நன்றி தெரிவிக்காத பலரைப் பார்த்ததாகக் கூறினார். ஒரு நாள், அவர்கள் தங்கள் வீழ்ச்சியை இயற்கையாகவே பாதுகாத்துக் கொள்வார்கள். “ஆனால், மனிதகுலத்தின் தனிச்சிறப்பு பண்பாக, நான் எப்போதும் மனிதநேயத்திற்கு நான் கடமைப்பட்டிருப்பேன்” என்று அமைச்சர் கூறினார்.

மேலும் உரையாற்றிய நிதியமைச்சர், அவர் தனது சொந்த வழியில் முன்னேறி வருவதால் யாருடனும் போட்டியிட விரும்பவில்லை என்றார். ‘நான் ‘பெரிய மனிதனாக’ ஆக வேண்டும் -(பெரிய மனிதர்). கல்வியின் முக்கியத்துவத்தை வலியுறுத்தும் நீண்ட பாரம்பரியத்தை தனது குடும்பம் கொண்டிருந்ததாக அவர் பெருமையுடன் கூறினார்.

நிகழ்ச்சியை புறக்கணித்த கட்சியின் மூத்த தலைவர்களில் மதுரை மாவட்ட செயலாளர் ஜி.தளபதி உள்ளிட்டோர் கலந்து கொண்டனர். மதுரை மேயர் இந்திராணி பொன்வசந்த் உள்ளிட்டோர் கலந்துகொண்டனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்