26.7 C
Chennai
Tuesday, March 21, 2023
Homeசினிமாகோலிவுட் 2000 கோடி வசூல் !! அதுக்கு பிள்ளையார் சுழி போட்டு ஆரம்பித்து வைத்த அஜித்...

கோலிவுட் 2000 கோடி வசூல் !! அதுக்கு பிள்ளையார் சுழி போட்டு ஆரம்பித்து வைத்த அஜித் வைரலாகும் தகவல்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

கவின் நடிக்கும் அடுத்த படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவுப்பு பற்றிய...

தொழில்துறையின் சமீபத்திய அறிக்கைகளின்படி, தாதாவுக்குப் பிறகு கவின் அடுத்த படம் பற்றிய...

இறுதி கட்டத்தை நெருங்கும் மாவீரன் படத்தை பற்றிய முக்கிய...

சென்னை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் பெரும்பாலான பகுதிகளை முடித்த பிறகு,...

சூர்யா ரூ.70 கோடிக்கு புதிய சொகுசு வீட்டை வாங்கிய...

சூர்யா தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி சூப்பர்ஸ்டார்களில் ஒருவர், அவர் தனது நடிப்புத்...

அந்த அளவுக்கு சொல்லியும் பிரம்மாண்ட இயக்குனருக்கு நோ சொல்லி...

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

‘சொர்கவாசல்’ படத்தில் ஆர்.ஜே.பாலாஜி படத்தில் இணைந்த செல்வராகவன்!

ஆர்ஜே பாலாஜி கடைசியாக 'ரன் பேபி ரன்' திரைப்படத்தில் நடித்தார், இது...

மணிரத்னம் இயக்கத்தில் விக்ரம், கார்த்தி, ஜெயம் ரவி, ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், த்ரிஷா உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ள ‘பொன்னியின் செல்வன் 1’ திரைப்படம் பெரிய திரைகளில் வெற்றி பெற்று பாக்ஸ் ஆபிஸில் நல்ல வசூல் செய்து வருகிறது. இப்படம் வெளியான முதல் மூன்று நாட்களில் உலகம் முழுவதும் ரூ 200 கோடி வசூல் செய்து சாதனை படைத்துள்ளது. ‘பொன்னியின் செல்வன் 1’ திரைப்படம் அமெரிக்காவில் பிரீமியர் காட்சியில் இருந்தே ஏறுமுகத்தில் உள்ளது, மேலும் இந்த படம் தொடர்ந்து பல நாட்களாக இப்பகுதியின் பாக்ஸ் ஆபிஸில் முதலிடத்தில் உள்ளது.

வலிமையை தொடர்ந்து வெளியான தளபதி விஜயின் பீஸ்ட் படமும் பாக்ஸ் ஆபிசில் வெற்றியடைந்தது. அட்லீ இயக்கத்தில் நடிகர் விஜய் மற்றும் நயன்தாரா நடிப்பில் வெளியான இந்த படம் கால்பந்து விளையாட்டை மையமாக கொண்டது. விஜயின் வழக்கமான எந்த மசாலாக்களும் இல்லாமல் எதார்த்தமாக அமைந்து இருந்தாலும் உலக அளவில் பீஸ்ட் திரைப்படம் 250 கோடி வசூல் செய்தது.

உலக நாயகன் கமலஹாசனுக்கு பல வருடங்களுக்கு பிறகு கிடைத்த ஒரு வெற்றிப்படம் விக்ரம். இயக்குனர்
லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் கமல், சூர்யா, விஜய் சேதுபதி என்ற மாஸ் ஹீரோக்களை வைத்து உருவான இந்த படம் 600 கோடிக்கு மேல் வசூல் செய்து பாக்ஸ் ஆபிஸிலும் மாஸ் காட்டியது. மேலும் ஒட்டுமொத்த இந்திய சினிமா உலகையும் திரும்பி பார்க்க வைத்தது.

கோலிவுட்டின் மிகப்பெரிய எதிர்பார்ப்பான பொன்னியின் செல்வன் கடந்த வாரம் ரிலீஸ் ஆகி, வெற்றிநடை போட்டு கொண்டிருக்கிறது. பொன்னியின் செல்வனின் பட்ஜெட் இதுவரை எடுக்கப்பட்ட ஹைபட்ஜெட் திரைப்படங்களை விட அதிகம். ஆனால் படம் ரிலீஸ் ஆன பத்து நாட்களிலேயே பட்ஜெட்டை தாண்டிய வசூலை குவித்து விட்டது. இன்னும் திரையரங்குகளில் வசூல் செய்து கொண்டிருக்கிறது.

டாப் ஹீரோக்களின் படங்கள் மட்டுமில்லாமல் சிவகார்த்திகேயனின் டான், கார்த்தியின் விருமன், தனுஷின் திருச்சிற்றம்பலம், சிம்புவின் வெந்து தணிந்தது காடு, விஜய் சேதுபதியின் காத்துவாக்குல இரண்டு காதல் என இந்த வருடம் வெளியான மொத்த திரைப்படங்களும் எதிர்பார்த்ததை விட நன்றாகவே கல்லா கட்டியிருக்கின்றன.

வரலாற்று நாடகத்திற்கு கிடைத்த அபரிமிதமான வரவேற்பு, அமெரிக்காவில் ஒரு தமிழ் திரைப்படத்திற்கு இதுவரை இல்லாத சாதனையை எட்டியது, மேலும் படம் $6 மில்லியனுக்கும் மேல் (சுமார் ரூ. 50 கோடி) சம்பாதித்தது. படத்தின் உலகளாவிய வசூல் 13 ஆம் நாள் முடிவில் சுமார் ரூ 420 கோடியாக உள்ளது, மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் புதிய போஸ்டர் மூலம் ரூ 400 கோடி சாதனையை அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்துள்ளனர். இப்படத்தின் உள்நாட்டில் வசூல் 250 கோடியை எட்டியுள்ளது, அதே நேரத்தில் தமிழக வசூல் 150 கோடியை தாண்டியுள்ளது.

இந்த வாரம் தமிழில் பெரிய வெளியீடுகள் எதுவும் இல்லாத நிலையில், ‘பொன்னியின் செல்வன் 1’ பாக்ஸ் ஆபிஸில் தலைகாட்டும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் படம் அதன் மூன்றாவது வார இறுதிக்குள் 500 கோடிகளை எட்டும். தயாரிப்பாளர்கள் ஏற்கனவே படத்தை ஒரு மெகா-பிளாக்பஸ்டர் என்று அறிவித்துள்ளனர், மேலும் இது அதன் விநியோகஸ்தர்களுக்கும் லாபகரமான முயற்சியாகும்.

சமீபத்திய கதைகள்