Tuesday, June 25, 2024 8:12 am

தி.மு.க ஆட்சியில் பொதுமக்களுக்கு பாதுகாப்பு இல்லை, பொதுமக்கள் ஸ்டண்ட் செய்வதில் போலீசார் மும்முரம்: இ.பி.எஸ்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கடந்த 16 மாதங்களில் சட்டம்-ஒழுங்கு சீர்குலைந்து சாமானியர்களின் பாதுகாப்பை கேள்விக்குறியாக்கி உள்ளது என அதிமுக இடைக்கால பொதுச் செயலாளரும், முன்னாள் முதல்வருமான எடப்பாடி கே.பழனிசாமி புதன்கிழமை திமுக அரசை விமர்சித்துள்ளார். காவல் துறையின் ‘ஆபரேஷன் மின்னல் ரவுடி வேட்டை’யை கேலி செய்த அவர், 72 மணி நேர நடவடிக்கையின் போது பாதுகாக்கப்பட்ட 2,300க்கும் மேற்பட்ட கிரிமினல் பிரிவினரை அவர்களிடமிருந்து உறுதிமொழி பெற்று சுதந்திரமாக நடமாட அனுமதித்ததன் பின்னணி குறித்து வியந்தார். மக்களின் பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பை உறுதி செய்ய சட்டம் ஒழுங்கை பாதுகாக்க உறுதியான நடவடிக்கைகளை முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் எடுக்க வேண்டும் என்று அவர் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார்.

இந்த நடவடிக்கையின் போது 72 மணி நேரத்தில் 3,905 ரவுடிகளை மாநில போலீசார் கைது செய்தனர். அவர்களில் 705 பேர் ரிமாண்ட் செய்யப்பட்டுள்ளனர், மீதமுள்ள 2,390 ரவுடிகள் உறுதிமொழிக்குப் பிறகு செல்ல அனுமதிக்கப்பட்டனர் என்று இபிஎஸ் அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

சட்டசபை கூட்டத் தொடருக்கு முன்னதாக ஆளுங்கட்சியினர் இதை “பப்ளிசிட்டி ஸ்டண்ட்” என்று கூறிய இபிஎஸ், காவல் துறையும் இதுபோன்ற ஸ்டண்டை அரங்கேற்றுவதில் தனது பங்கை ஆற்றியுள்ளதாகக் கூறினார். போலீஸ் நடவடிக்கைக்கு பயந்து ரவுடிகள் அண்டை மாநிலங்களுக்கு தப்பிச் சென்றதாக செய்திகள் வெளியாகின.

சென்னை மக்கள் இந்தச் செய்தியைப் படித்துக் கொண்டிருந்தபோது, ​​வடக்கு மண்டல காவல் கண்காணிப்பாளரின் மூதாதையர் வீட்டில் இருந்து விலைமதிப்பற்ற பொருட்களுடன் மர்ம நபர் திங்கள்கிழமை இறங்கினார். வீட்டை உடைத்து, சிசிடிவியை அழித்து, வீட்டில் இருந்த கண்காணிப்பு அமைப்பின் ஹார்ட் டிஸ்க் உள்ளிட்ட மதிப்புமிக்க பொருட்களை எடுத்துச் சென்றுள்ளனர்.

சாமானியர்களின் பாதுகாப்பையும் பாதுகாப்பையும் உறுதி செய்வதே காவல் துறையின் தலையாய கடமை என்று கூறிய அவர், ரவுடி கும்பலைச் செய்துவிட்டு வெளியே விடப்பட்டவர்களைக் காவல் துறை கண்காணிப்பில் வைத்திருக்கிறதா என்று கேள்வி எழுப்பினார்.

திமுக அமைச்சர்கள் கட்டுப்பாடற்றவர்கள் என கடுமையாக சாடிய அவர், “மு.க.ஸ்டாலினை முதல்வர் திறமையற்றவர் என்று நான் கூறியதும், அவரது ஆதரவாளர்கள் கோபத்தை கட்டவிழ்த்துவிட்டனர். இப்போது, ​​தனது அமைச்சரவை சகாக்களை தன்னால் கட்டுப்படுத்த முடியவில்லை என்பதை முதலமைச்சரே ஒப்புக்கொண்டார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்