29 C
Chennai
Sunday, January 29, 2023
Homeசினிமா67வது பார்லே பிலிம்பேர் விருதுகள் வென்றவர்களின் முழு லிஸ்ட் இதோ !!

67வது பார்லே பிலிம்பேர் விருதுகள் வென்றவர்களின் முழு லிஸ்ட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

தமிழகத்தில் வாரிசு VS துணிவு வசூலில் முதலிடத்தில் இருப்பது...

இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் அஜித்தின் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான படமாக 'துணிவு' குறிக்கப்பட்டது,...

காலில் பெரிய கட்டுடன் ரசிகர்களுக்கு ஷாக் கொடுத்த குஷ்பு…பதறிப்போன...

90 களில் பிரபல நடிகையாக வலம் வந்தவர் குஷ்பு . மகாராஷ்டிராவில்...

டப்பிங் கலைஞர் சீனிவாச மூர்த்தியின் மறைவுக்கு சியான் விக்ரம்...

நடிகர்கள் அஜித், சூர்யா, விக்ரம் முதல் ஷாருக்கான் வரை இந்திய சினிமாவின்...

Ak 62 படத்தின் உண்மை நிலையை பற்றி விக்கி...

அஜித்தின் 'துணிவு' படம் பொங்கலுக்கு வெளியாகி வெற்றிப் படமாக அமைந்துவிட்ட நிலையில்,...

Firstu பெத்த அம்மா அப்பாவிடம் பேசட்டும்..மீண்டும் விஜய்யை...

அர்ஜுன் சர்ஜா தென்னிந்திய சினிமாவில் நிபுணத்துவம் பெற்ற நடிகர்களில் ஒருவர், மேலும்...

கமர் ஃபிலிம் ஃபேக்டரியுடன் 67வது பார்லே ஃபிலிம்ஃபேர் விருதுகள் சவுத் 2022, தெலுங்கு, தமிழ், கன்னடம் மற்றும் மலையாளத் திரையுலகின் மிகச்சிறந்த திரைப்படங்களைக் கொண்டாடும் வகையில் அக்டோபர் 9ஆம் தேதி பெங்களூரில் நடைபெற்றது.

சிறந்த திரைப்படங்கள், நடிகர்கள் மற்றும் தொழில்நுட்ப பிரிவுகளில் அவரை விரும்பத்தக்க கறுப்பினப் பெண்ணாக அழைத்துச் செல்ல தென்னிந்தியா முழுவதிலும் இருந்து நட்சத்திரங்கள் தங்களால் இயன்ற ஆடைகளை அணிந்து வந்தனர். 2020 மற்றும் 2021 ஆம் ஆண்டுகளில் திரைக்கு வந்த படங்களில் சிறந்த படங்கள் பெங்களூருவில் முதன்முறையாக விருதுகள் இரவு நடத்தப்பட்டது. பூஜா ஹெக்டே, மிருணால் தாக்கூர், கிருத்தி ஷெட்டி, சானியா ஐயப்பன் மற்றும் ஐந்திரிதா ரே ஆகியோரின் அட்டகாசமான நிகழ்ச்சிகளுக்கு மத்தியில் வெற்றியாளர்கள் அறிவிக்கப்பட்டதால் பெங்களூரு சர்வதேச கண்காட்சி மையம் உற்சாகத்துடன் சலசலத்தது. ஃபிலிம்பேர் பக்கத்தில் ஒரே மாதிரியாக ஒளிபரப்பப்பட்ட விருது இரவு நிகழ்ச்சியை திக்நாத் மற்றும் ரமேஷ் அரவிந்த் தொகுத்து வழங்கினர்.

பார்லே ஃபிலிம்பேர் விருதுகள் சவுத் 2022ல் வெற்றி பெற்றவர்களின் முழுப் பட்டியல் இதோ:
தெலுங்கு வெற்றியாளர்கள்
முன்னணி பாத்திரத்தில் சிறந்த நடிகர் (ஆண்) – அல்லு அர்ஜுன் (புஷ்பா: எழுச்சி- பகுதி 1)
முன்னணி பாத்திரத்தில் சிறந்த நடிகர் (பெண்) – சாய் பல்லவி (காதல் கதை)
சிறந்த திரைப்படம் – புஷ்பா: எழுச்சி- பகுதி 1
சிறந்த இயக்குனர் – சுகுமார் பந்த்ரெட்டி (புஷ்பா: தி ரைஸ்- பாகம் 1)
துணை வேடத்தில் சிறந்த நடிகர் (ஆண்) – முரளி சர்மா (அல வைகுந்தபுரமுலூ)
துணை வேடத்தில் சிறந்த நடிகர் (பெண்) – தபு (அலா வைகுந்தபுரமுலூ)
சிறந்த பாடல் வரிகள் – சீதாராம சாஸ்திரி – லைஃப் ஆஃப் ராம் (ஜானு)
சிறந்த பின்னணிப் பாடகர் (ஆண்) – சித் ஸ்ரீராம் – ஸ்ரீவள்ளி (புஷ்பா: தி ரைஸ்- பாகம் 1)
சிறந்த பின்னணிப் பாடகி (பெண்) – இந்திராவதி சௌஹான் – ஓ அந்தவா (புஷ்பா: தி ரைஸ்- பாகம் 1)
சிறந்த நடன அமைப்பு – சேகர் மாஸ்டர் – ராமுலூ ராமுலா (அலா வைகுந்தபுரமுலூ)
சிறந்த ஒளிப்பதிவு – மிரோஸ்லா குபா ப்ரோஸ்க் (புஷ்பா: தி ரைஸ்- பாகம் 1)
சிறந்த அறிமுக ஆண் – பஞ்சா வைஷ்ணவ் தேஜ் (உப்பேனா)
சிறந்த அறிமுக பெண் – கிருத்தி ஷெட்டி (உப்பேனா)
வாழ்நாள் சாதனையாளர் விருது – அல்லு அரவிந்த்
தமிழ் வெற்றியாளர்கள்
முன்னணி பாத்திரத்தில் சிறந்த நடிகர் (ஆண்) – சூர்யா (சூரரைப் போற்று)
முன்னணி பாத்திரத்தில் சிறந்த நடிகர் (பெண்) – லிஜோமோல் ஜோஸ் (ஜெய் பீம்)
சிறந்த திரைப்படம் – ஜெய் பீம்
சிறந்த இயக்குனர் – சுதா கொங்கரா (சூரரைப் போற்று)
துணை வேடத்தில் சிறந்த நடிகர் (ஆண்) – பசுபதி (சர்பட்ட பரம்பரை)
துணைப் பாத்திரத்தில் சிறந்த நடிகர் (பெண்) – ஊர்வசி (சூரரைப் போற்று)
சிறந்த இசை ஆல்பம் – ஜி வி பிரகாஷ் குமார் (சூரரைப் போற்று)
சிறந்த பின்னணிப் பாடகர் (ஆண்) – கிறிஸ்டின் ஜோஸ் மற்றும் கோவிந்த் வசந்தா- ஆகாசம் (சூரரைப் போற்று)
சிறந்த பின்னணிப் பாடகர் (பெண்) – டீ- காட்டு பயலே (சூரரைப் போற்று)
சிறந்த நடன அமைப்பு – தினேஷ் குமார் – வாத்தி வரும் (மாஸ்டர்)
சிறந்த ஒளிப்பதிவு – நிகேத் பொம்மிரெட்டி (சூரரைப் போற்று)
கன்னட வெற்றியாளர்கள்
முன்னணி பாத்திரத்தில் சிறந்த நடிகர் (ஆண்) – தனஞ்சய் (படவா ராஸ்கல்)
முன்னணி பாத்திரத்தில் சிறந்த நடிகர் (பெண்) – யக்னா ஷெட்டி (சட்டம் 1978)
சிறந்த திரைப்படம் – சட்டம் 1978
சிறந்த இயக்குனர் – ராஜ் பி ஷெட்டி (கருட கமன விருஷப வாகனா)
துணைப் பாத்திரத்தில் சிறந்த நடிகர் (ஆண்) – பி. சுரேஷா (சட்டம் 1978)
துணைப் பாத்திரத்தில் சிறந்த நடிகர் (பெண்) – உமாஸ்ரீ (ரத்னன் பிரபஞ்சா)
சிறந்த இசை ஆல்பம் – வாசுகி வைபவ் (படவா ராஸ்கல்)
சிறந்த பாடல் வரிகள் – ஜெயந்த் கைக்கினி – தெலாடு முகிலே (சட்டம் 1978)
சிறந்த பின்னணிப் பாடகர் (ஆண்) – ரகு தீட்சித்- மலே மலே மலையே (நின்னா சனிஹேக்)
சிறந்த பின்னணிப் பாடகி (பெண்) – அனுராதா பட் – தீர சம்மோகாரா (பிச்சுகட்டி)
சிறந்த ஒளிப்பதிவு – ஸ்ரீஷா குடுவள்ளி (ரத்னன் பிரபஞ்சா)
சிறந்த நடன அமைப்பு – ஜானி மாஸ்டர் – ஃபீல் தி பவர் (யுவரத்னா)
வாழ்நாள் சாதனையாளர் விருது – புனீத் ராஜ்குமார்
மலையாள வெற்றியாளர்கள்
ஒரு முன்னணி பாத்திரத்தில் சிறந்த நடிகர் (ஆண்) – பிஜு மேனன் (அய்யப்பனும் கோஷியும்)
முன்னணி பாத்திரத்தில் சிறந்த நடிகை (பெண்) – நிமிஷா சஜயன் (தி கிரேட் இந்தியன் கிச்சன்)
சிறந்த படம் – ஐயப்பனும் கோஷியும்
சிறந்த இயக்குனர் – சென்னா ஹெக்டே (திங்கலாச்ச நிச்சயம்)
துணை வேடத்தில் சிறந்த நடிகர் (ஆண்) – ஜோஜு ஜார்ஜ் (நயாட்டு)
துணை வேடத்தில் சிறந்த நடிகை (பெண்) – கௌரி நந்தா (அய்யப்பனும் கோஷியும்)
சிறந்த இசை ஆல்பம் – எம். ஜெயச்சந்திரன் (சுஃபியும் சுஜாதாயும்)
சிறந்த பாடல் வரிகள் – ரஃபீக் அகமது – அரியதாரியதே (அய்யப்பனும் கோஷியும்)
சிறந்த பின்னணிப் பாடகர் (ஆண்) – ஷஹாபாஸ் அமன் – ஆகாசமாயவளே (வெல்லம்)
சிறந்த பின்னணிப் பாடகர் (பெண்) – கே.எஸ்.சித்ரா-தீரமே (மாலிக்)
அக்டோபர் 23 ஆம் தேதி மதியம் 3 மணிக்கு ஜீ தெலுங்கில் உற்சாகமான நிகழ்ச்சியைக் காண டியூன் செய்யவும். இந்த நிகழ்ச்சி ஜீ கன்னடத்தில் அக்டோபர் 16 ஆம் தேதி பிற்பகல் 3 மணிக்கும், ஜீ தமிழில் அக்டோபர் 16 ஆம் தேதி பிற்பகல் 3:30 மணிக்கும் ஒளிபரப்பப்படும்

சமீபத்திய கதைகள்