29 C
Chennai
Sunday, January 29, 2023
Homeவிளையாட்டுபெண்கள் ஆசியக் கோப்பை: :இந்தியாவை 13 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தி பாக் அணி வெற்றி...

பெண்கள் ஆசியக் கோப்பை: :இந்தியாவை 13 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தி பாக் அணி வெற்றி !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

டி20 தொடக்க ஆட்டத்தில் வாஷிங்டன் நியூசிலாந்திடம் தோற்றது

இந்திய ஆல்-ரவுண்டர் வாஷிங்டன் சுந்தர், நியூசிலாந்துக்கு எதிரான முதல் டி20 போட்டியில்...

லக்ஷ்யா சென் ஜொனாடன் கிறிஸ்டிக்கு எதிராக QF களில்...

ஜகார்த்தாவில் நடந்து வரும் இந்தோனேஷியா மாஸ்டர்ஸ் 2023 BWF சூப்பர் 500...

ஆஸ்திரேலிய ஓபன் மகளிர் இறுதிப் போட்டியில் ரிபாகினா சபலெங்காவை...

ஆஸ்திரேலிய ஓபன் மகளிர் இறுதிப் போட்டியில் எலினா ரைபாகினாவை எதிர்கொள்ள கோர்ட்டிலிருந்து...

2022 ஆம் ஆண்டிற்கான ஐசிசி ஸ்பிரிட் ஆஃப் கிரிக்கெட்...

நேபாள விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டர் ஆசிஃப் ஷேக் வியாழக்கிழமை 2022 ஆம் ஆண்டிற்கான...

ஆஸ்திரேலிய ஓபன்: கலப்பு இரட்டையர் பிரிவில் சானியா-ரோகன் ஜோடி...

மெல்போர்னில் நடைபெற்று வரும் ஆஸ்திரேலிய ஓபனில் கலப்பு இரட்டையர் பிரிவு கலப்பு...

நிடா டாரின் சிறப்பான ஆல்ரவுண்ட் ஆல்ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட் ஆல்-ரவுண்ட்-ஆல்-ரவுண்ட்-ஆசியக் கோப்பை மோதலில் வெள்ளிக்கிழமை சில்ஹெட் சர்வதேச கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் பரம எதிரியான இந்தியாவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் பாகிஸ்தான் 13 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.

நஷ்ரா சந்து 30 ரன்களுக்கு 3 விக்கெட்டுகளையும், நிடா தார் மற்றும் சாடியா இக்பால் ஆகியோர் தலா 2 விக்கெட்டுகளையும் கைப்பற்றினர். ரிச்சா கோஷ் 13 பந்துகளில் 26 ரன்களை விறுவிறுப்பாக விளையாடியதால், இந்தியாவுக்காக அதிக ஸ்கோரைப் பெற்றார்.

பவர்பிளேயில் அந்த அணி இரண்டு விக்கெட்டுகளை இழந்தது மற்றும் பீல்டிங் கட்டுப்பாடுகளைப் பயன்படுத்தத் தவறியதால், பாகிஸ்தானின் 137 ரன்களுக்கு பதிலடியாக இந்தியா மோசமான தொடக்கத்தில் இருந்தது.

ஸ்மிருதி மந்தனா மற்றும் சப்பினேனி மேகனா ஆகியோர் இந்தியாவுக்காக இன்னிங்ஸைத் தொடங்கினர், நீல நிற பெண்கள் அட்டவணையின் மேல் தங்கள் முன்னிலையை நீட்டிக்கத் தெரிந்தனர்.

மேகனா ஆரம்பத்திலிருந்தே தனது நோக்கங்களை தெளிவாக்கினார், அவர் இன்னிங்ஸின் இரண்டாவது ஓவரில் நிடா டாரை ஒரு சிக்ஸருக்கு அடித்தார், பாதையில் முன்னேறிய பிறகு அவரை தரையில் வீழ்த்தினார். பவர்பிளேயை பயன்படுத்தி அடுத்த ஓவரிலும் ஒரு பவுண்டரி அடித்தாள்.

இருப்பினும், அவர் நஷ்ரா சந்துவிடம் தனது விக்கெட்டை இழந்தார், ஏனெனில் அவர் கவர்களுக்கு மேல் ஒரு இன்சைட்-அவுட் ஷாட்டை விளையாடினார், 14 பந்துகளில் 15 ரன்கள் எடுத்து கிரீஸில் சிறிது நேரம் தங்கியிருந்தார். அவரது விக்கெட் ஃபார்மில் இருந்த ஜெமிமா ரோட்ரிகஸை கிரீஸுக்குக் கொண்டு வந்தது, ஆனால் அவர் விரைவில் ஸ்வீப் செய்ய முயன்றார். ஆறாவது ஓவரில் 2 ரன்களில் நிடா டாரின் பந்துவீச்சில் கேட்ச் ஆனார். பவர்பிளே முடிவில் இந்தியா 30/2 என்று குறைக்கப்பட்டது.

தயாளன் ஹேமலதாவும் ஸ்மிருதி மந்தனாவும் சில கண்ணைக் கவரும் ஷாட்களை விளையாடி மூன்று ஓவர் இடைவெளியில் மூன்று பவுண்டரிகளை அடித்ததால் இந்தியா இன்னும் நேர்மறையாகவே இருந்தது. இந்திய அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் பாகிஸ்தான் பந்துவீச்சாளர்களுக்கு தாக்குதலை எடுத்துச் செல்ல முயன்றார், ஆனால் அவர் விக்கெட்டைக் கீழே இறக்கி ஒரு பெரிய ஷாட்டை ஆடத் தேர்ந்தெடுத்த பிறகு நீண்ட நேரம் தெளிவுபடுத்த முடியாமல் சந்துவால் ஆட்டமிழந்தார். அவர் 19 பந்துகளில் 17 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழந்தார்.

இந்தியா 10 ஓவர்கள் முடிவில் 50/3 என்று தத்தளித்துக் கொண்டிருந்தது, அப்போது பூஜா வஸ்த்ரகர் சில விரைவான ரன்களுக்கான தேடலில் வரிசையை உயர்த்தினார். இருப்பினும் டாட் பால் அழுத்தம் அணியில் தொடர்ந்து அதிகரித்த பிறகு பேட்டர் ஐந்து ரன்களில் ரன்-அவுட் ஆனார்.

22 பந்துகளில் 20 ரன்கள் எடுத்திருந்த நிலையில் ஹேம்லதாவின் பந்துவீச்சை 13வது ஓவரில் துபா ஹாசன் அவுட்டாக்கினார். அவரது விக்கெட் இந்திய கேப்டனை இந்தியாவுடன் பெரும் சிக்கலில் கொண்டு வந்தது. மறுமுனையில் தீப்தி ஷர்மாவுடன் இணைந்தார், இந்த ஜோடி இன்னிங்ஸை புதுப்பிக்கத் தோன்றியது.

தீப்தி ஷர்மா 16வது ஓவரில் 11 பந்துகளில் 16 ரன்களை விரைவு இன்னிங்ஸில் விளையாடிய பிறகு ஸ்கோர்போர்டு அழுத்தத்திற்கு அடிபணிந்ததால், மூன்று விரைவான பவுண்டரிகளை அடித்து நொறுக்க ஷாட்களின் வரிசையை விரித்தார். ஹர்மன்ப்ரீத் முன்கூட்டிய முயற்சியை மேற்கொண்டார், ஆனால் அவரும் 17வது ஓவரில் வீழ்ந்தார், கிட்டத்தட்ட போட்டியை பாகிஸ்தானிடம் ஒப்படைத்தார்.

இருப்பினும் ரிச்சா கோஷ் மனம் தளராமல் இறுதி ஓவர்களில் மூன்று சிக்ஸர்களை விளாசினார். ஆனால் விக்கெட் கீப்பர்-பேட்ஸ்மேன் தனது நான்காவது முயற்சியில் கயிற்றைத் துடைக்கத் தவறிவிட்டார், போட்டியை வெல்லும் இந்தியாவின் நம்பிக்கையை நீண்ட நேரம் முடிவுக்குக் கொண்டுவந்தார். பின்னர் இந்திய அணி 124 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழக்க, பாகிஸ்தான் அணி 13 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் அபார வெற்றி பெற்றது.

முன்னதாக, நிடா டாரின் ஆட்டமிழக்காத 56 இன்னிங்ஸ், நடந்து வரும் ஆசிய கோப்பை மோதலில் வெள்ளிக்கிழமை சில்ஹெட் சர்வதேச கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் இந்தியாவுக்கு எதிராக பாகிஸ்தான் 137/6 ரன்களை குவித்தது. தீப்தி ஷர்மா சிறப்பாக பந்துவீசி 27 ரன்கள் மட்டுமே விட்டுக்கொடுத்து 3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி இந்திய பந்துவீச்சாளர்களின் வேகமான பந்துவீச்சாளராக இருந்தார்.

பாகிஸ்தான் அணியில் அதிகபட்சமாக நிடா தார், 35 பந்துகளில் 32 ரன்களை பிஸ்மா மரூப் எடுத்தார். இந்த போட்டியில் டாஸ் வென்ற பாகிஸ்தான் கேப்டன் பிஸ்மா மரூப் முதலில் பேட்டிங்கை தேர்வு செய்தார். இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளர் சாடியா இக்பால் மற்றும் அய்மான் அன்வர் ஆகியோருக்கு கைனாட் இம்தியாஸ் மற்றும் டயானா பெய்க் ஆகியோரை தவிர்த்து அணியில் இரண்டு மாற்றங்கள் செய்யப்பட்டுள்ளன.

முதல் இன்னிங்ஸில் தனது அரைசதம் மற்றும் இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் இரண்டு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்திய நிடா டார் ஆட்டத்தின் சிறந்த வீராங்கனையாகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார்.

சுருக்கமான ஸ்கோர்: இந்தியா (ரிச்சா கோஷ் 26, தயாளன் ஹேமலதா 20; நஷ்ரா சந்து 3/30) எதிராக பாகிஸ்தான் (நிடா தார் 56, பிஸ்மா மரூஃப் 32; தீப்தி ஷர்மா 3/27)

சமீபத்திய கதைகள்