Friday, December 9, 2022
Homeசினிமாசூரரை போற்று நாயகி அபர்ணா பாலமுரளியின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

சூரரை போற்று நாயகி அபர்ணா பாலமுரளியின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

ஜிகர்தண்டா 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

கார்த்திக் சுப்புராஜின் அடுத்த படம் ஜிகர்தண்டா 2 ஆகும், மேலும் இயக்குனர்...

மாண்டூஸ் புயல் இன்று இரவு சென்னை அருகே கரையை கடக்க வாய்ப்புள்ளது

வங்கக்கடலில் உருவாகியுள்ள 'மண்டூஸ்' புயல், தீவிர புயலாக வலுப்பெற்று, படிப்படியாக வலுவிழந்து...

சென்னை நீர்த்தேக்கங்களில் இருந்து WRD 100 கன அடி தண்ணீர் திறந்து விடப்படுகிறது

வியாழக்கிழமை இரவு முதல் பெய்து வரும் கனமழையால் நகரின் முக்கிய நீர்த்தேக்கங்களுக்கு...

திருமணத்திற்கு பின் ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறி போன நயன்தாரா அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

எலும்பும், தோலுமாக உடல் மெலிந்து இருக்கும் நடிகை நயன்தாராவின் அண்மைய புகைப்படங்களை...
spot_imgspot_img

நிதம் ஒரு வானம் என்பது வரவிருக்கும் தமிழ்-தெலுங்கு காதல் நாடகத் திரைப்படமாகும் (தெலுங்கில் ஆகாசம்) ரா எழுதி இயக்கியுள்ளார். இந்தப் படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமாகவுள்ளார் கார்த்திக். வயாகாம்18 ஸ்டுடியோஸ் மற்றும் ரைஸ் ஈஸ்ட் என்டர்டெயின்மென்ட் ஆகியவற்றின் கீழ் ஸ்ரீநிதி சாகர் மற்றும் பி.ரூபக் பிரணவ் தேஜ் தயாரித்துள்ள இப்படத்தில் அசோக் செல்வன், ரிது வர்மா, அபர்ணா பாலமுரளி, ஷிவாத்மிகா ராஜசேகர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

இப்படத்திற்கு கோபி சுந்தர் இசையமைக்க, வித்து அய்யனா ஒளிப்பதிவு செய்யவுள்ளார். காதலுக்கு அப்பாற்பட்ட முன்னுரை கொண்ட ஒரு நல்ல பயணக் கதையாக எனது படம் இருக்கும் என்று இயக்குநர் ரா கார்த்திக் கூறியுள்ளார். இதுபற்றி இயக்குனர் கார்த்திக் பேசுகையில், “நம் தமிழ் திரையுலகில் பயணப்படங்கள் வருவது அரிது. நிதம் ஒரு வானம் ஒரு உணர்வு-நல்ல பயணத் திரைப்படமாக இருக்கும், இது மூன்று விதமான இயற்கைக் காட்சிகளை வெவ்வேறு உணர்வுகளுடன் கொண்டதாக இருக்கும்.” அவர் தொடர்ந்தார், “இந்த திரைப்படத்தில் பல பெண் முன்னணி நடிகர்கள் இருப்பதால், NOV ஒரு காதல் கதை என்ற தோற்றத்தை கொடுக்கலாம், ஆனால் அது வாழ்க்கையைக் கொண்டாடும் இந்த அம்சத்திற்கு அப்பாற்பட்ட ஒரு முன்மாதிரி உள்ளது. நித்தம் ஒரு வானம் பாசிட்டிவிட்டி பற்றிய திரைப்படம். நாம் தாழ்வாகவும் மனச்சோர்வுடனும் உணரும் போதெல்லாம், பயணம் செய்ய ஆசைப்படுகிறோம்,

அது நம் மனதை நேர்மறையாக வைத்திருக்கும். ஃபீல்-குட் திரைப்படங்கள் ஆகிவிட்டது. தொற்றுநோய் காரணமாக கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளாக வீடுகள் மற்றும் சுவர்களுக்குள் அடைத்து வைக்கப்பட்டிருந்த நாங்கள், ஒரு குழுவாக, திரையரங்குகளில் இருந்து வெளியேறும் பார்வையாளர்களை புன்னகையுடன் புத்துணர்ச்சியூட்டும் ஒரு திரைப்படத்தை உருவாக்க விரும்புகிறோம். நித்தம் ஒரு வானம் மூன்று வெவ்வேறு காலகட்டங்கள் மற்றும் நிலப்பரப்புகளை சுற்றி அமைக்கப்பட்டுள்ளது.படம் சென்னை, சண்டிகர், மணாலி, கோபிசெட்டிபாளையம் மற்றும் கொல்கத்தா ஆகிய அழகிய இடங்களில் படமாக்கப்பட்டுள்ளது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories