Friday, December 9, 2022
Homeசினிமாலவ் டுடே படத்தின் ட்ரைலர் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

லவ் டுடே படத்தின் ட்ரைலர் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

திருமணத்திற்கு பின் ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறி போன நயன்தாரா அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

எலும்பும், தோலுமாக உடல் மெலிந்து இருக்கும் நடிகை நயன்தாராவின் அண்மைய புகைப்படங்களை...

ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19 காசுகள் அதிகரித்து 82.19 ஆக உள்ளது

வெள்ளியன்று ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19...

அதுலாம் என்னங்க படம், அஜித்தின் துணிவு அதைவிட 4 மடங்கு இருக்கும்.. ரசிகர்களை வெறியேற்றிய முக்கிய பிரபலம்

அஜீத் குமார் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில்...

இங்கிலாந்து, இத்தாலியுடன் இணைந்து ஜப்பான் புதிய போர் விமானத்தை உருவாக்க உள்ளது

டோக்கியோ தனது பாரம்பரிய கூட்டாளியான அமெரிக்காவிற்கு அப்பால் பாதுகாப்பு ஒத்துழைப்பை விரிவுபடுத்தும்...

கோவில்களின் ஆகம விதிகள் தொடர்பான HR&CE சுற்றறிக்கைக்கு உயர்நீதிமன்றம் தடை விதித்துள்ளது

இந்து சமய அறநிலையத் துறை ஆணையர் (HR&CE) கோயில்களின் ஆகம விவரங்களை...
spot_imgspot_img

லவ் டுடே என்பது இயக்குனர் பிரதீப் ரங்கநாதன் இயக்கத்தில் வரவிருக்கும் திரைப்படமாகும், மேலும் இது ஜெயம் ரவி நடித்த 2019 ஆம் ஆண்டு நகைச்சுவை நாடகமான கோமாளியை உருவாக்கிய பிறகு அவர் இயக்கும் இரண்டாவது முயற்சியாகும். ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் பேனரில் கல்பாத்தி எஸ்.அகோரம், கல்பாத்தி எஸ்.கணேஷ், கல்பாத்தி எஸ்.சுரேஷ் ஆகியோர் தயாரிக்கும் இப்படத்தில் சத்யராஜ், யோகி பாபு, ராதிகா சரத்குமார், ரவீனா ஆகியோர் முறையே பிரதீப் ரங்கநாதன் மற்றும் நாச்சியார் புகழ் இவானா ஆகியோர் கதாநாயகிகளாக நடித்துள்ளனர். , பரத், ஆதித்யா கதிர், அஜீத் காலிக், விஜய் வரதராஜ், மற்றும் அக்ஷயா உதயகுமார். முக்கிய பாத்திரங்களில்.

இப்படத்தின் ட்ரைலரின் ப்ரோமோவை இன்று (செப்டம்பர் 3) படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் சமீபத்தில் வெளியிட்டனர். 20 வினாடிகள் ப்ரோமோவில் யோகி பாபுவும் ரவீனாவும் ஒருவருடன் ஒருவர் உரையாடுவது இடம்பெற்றுள்ளது. ரவீனா பேப்பர் படித்துக் கொண்டிருக்கும் போதே, யோகி பாபுவிடம், “கோமாளி படத்தின் இயக்குனர் இப்போது ஹீரோ ஆகிவிட்டார்” என்று கூற, அவர் சாப்பிடும் போது, ​​”என்ன செய்கிறார் என்று பார்ப்போம்” என்று மிகவும் கிண்டலான தொனியில் கூறுகிறார். படக்குழுவினர் விவரங்கள் திரையில் ஒளிரும், அதன் பிறகு கேமரா திரைப்படத்தை இயக்குனரின் முகமாக மாற்றிய நடிகரான பிரதீப் ரங்கநாதனை அவர் கேமராவில் கண் சிமிட்டுவதைப் பார்க்கிறோம். படத்தின் ட்ரெய்லர் அக்டோபர் 5 ஆம் தேதி வெளியாகும் என்று ஒரு வாசகத்துடன் இந்த கிளிப் முடிவடைகிறது. லவ் டுடே தொழில்நுட்பப் பக்கத்தில், படத்தின் ஒளிப்பதிவை தினேஷ் புருஷோத்தமன், படத்தொகுப்பை பிரதீப் இ ராகவ், கலை இயக்குனரான எம்.கே.டி. மற்றும் யுவன் ஷங்கர் ராஜா இப்படத்திற்கு இசையமைப்பாளராக ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு ஏற்கனவே முடிவடைந்துவிட்ட நிலையில், படத்தைப் பற்றிய வேறு எந்த தகவலும் வெளியிடப்படவில்லை மற்றும் வெளியீட்டு தேதி இன்னும் மக்களால் காத்திருக்கிறது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories