Friday, December 9, 2022
Homeசினிமாநகைச்சுவை நடிகர் யோகி பாபுவின் அடுத்த படத்தை பற்றி லேட்டஸ்ட் தகவல் இதோ !!

நகைச்சுவை நடிகர் யோகி பாபுவின் அடுத்த படத்தை பற்றி லேட்டஸ்ட் தகவல் இதோ !!

Date:

Related stories

ஷ்ரத்தா வழக்கு: ஆப்தாபின் நீதிமன்ற காவலை 14 நாட்களுக்கு நீட்டித்து நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது

அஃப்தாப் அமின் பூனாவாலாவின் நீதிமன்ற காவலை 14 நாட்களுக்கு நீட்டித்து சாகேத்...

வைகை புயல் வடிவேலு நடித்த நாய் சேகர் ரீட்டன்ஸ் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

நாய் சேகர் ரிட்டர்ன்ஸ் தமிழ்த் திரைப்படம் 9 டிசம்பர் 2022 அன்று...

ஜிகர்தண்டா 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

கார்த்திக் சுப்புராஜின் அடுத்த படம் ஜிகர்தண்டா 2 ஆகும், மேலும் இயக்குனர்...

மாண்டூஸ் புயல் இன்று இரவு சென்னை அருகே கரையை கடக்க வாய்ப்புள்ளது

வங்கக்கடலில் உருவாகியுள்ள 'மண்டூஸ்' புயல், தீவிர புயலாக வலுப்பெற்று, படிப்படியாக வலுவிழந்து...
spot_imgspot_img

நடிகர் யோகி பாபு தமிழ்த் திரையுலகில் தனக்கென ஒரு பெரிய இடத்தைப் பிடித்துள்ளார், மேலும் 2009 ஆம் ஆண்டு தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கியதில் இருந்தே ஒரு வீட்டுப் பெயராக உள்ளார். அவர் முக்கியமாக நகைச்சுவை நடிகராக பணியாற்றுகிறார், ஆனால் பெரிய திரைப்படங்களில் முக்கிய இடத்தைப் பிடித்துள்ளார். அவரது நட்சத்திரத்தை மேலும் விரிவாக்க உதவியது. இதன் விளைவாக, அவர் பார்வையாளர்களிடையே எதிரொலிக்கும் அவரது பல நிகழ்ச்சிகளால் புகழ் பெற்றார், அதன் மூலம் ரசிகர் பட்டாளத்தை உருவாக்கினார். நகைச்சுவை நடிகர் இப்போது இந்த அடுத்த திட்டத்திற்காக தனது ஆறுதல் மண்டலத்தை விட்டு வெளியேற உள்ளார். தற்காலிகமாக ‘புரொடக்ஷன் #3’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள புதிய படத்திற்கு யோகி பாபு எழுத்தாளராக அறிமுகமாகிறார். வில் அம்பு புகழ் ரமேஷ் சுப்ரமணியம் இயக்கி, லெமன்லீஃப் கிரியேஷன் பேனரின் கீழ் ஆர். கணேஷ் மூர்த்தி தயாரித்த இப்படத்தில் யோகி பாபுவும் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். படத்தின் தயாரிப்புப் பணிகள் திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 3) பூஜையுடன் தொடங்கியது.

படத்தைப் பற்றி இயக்குநர் ரமேஷ் பேசும்போது, ​​“பள்ளிக் கூடத் தேர்வில் தேர்ச்சி பெறாத ஆண்களின் கும்பலைப் பற்றிய முழுநீள நகைச்சுவைப் படமாக இந்தப் படம் உருவாகி, அவர்கள் தப்பிச் செல்வதைச் சுற்றியே கதை நகர்கிறது. பாபு சார் திரைக்கதை, வசனம் எழுதியுள்ளார். , மற்றும் முதல் முறையாக வசனங்கள், மேலும் அவர் எனது வில் அம்பு படத்தில் நடித்துள்ளதால், படத்தை இயக்கும்படி என்னிடம் கூறினார். இம்மாத இறுதியில் படத்தின் படப்பிடிப்பு சென்னை மற்றும் பெங்களூருவில் நடைபெறவுள்ளது. மற்ற நடிகர்கள் பெண் முன்னணியில் சமஸ்கிருதி மற்றும் கே.எஸ்.ரவிக்குமார், மனோபாலா, சிங்கமுத்து, மொட்ட ராஜேந்திரன், மயில்சாமி மற்றும் பலர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். யோகி பாபு அடுத்ததாக சுந்தர் சியின் காபி வித் காதல் படத்தில் நடிக்கிறார், இது இந்த வார இறுதியில் அக்டோபர் 7 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகும். மேலும் அவர் தளபதி விஜய் நடித்த வாரிசு, சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடித்த ஜெயிலர் மற்றும் அந்தகன் உள்ளிட்ட சில திட்டங்களையும் அவர் கைவசம் வைத்துள்ளார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories