Wednesday, February 28, 2024 6:36 pm

நகைச்சுவை நடிகர் யோகி பாபுவின் அடுத்த படத்தை பற்றி லேட்டஸ்ட் தகவல் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகர் யோகி பாபு தமிழ்த் திரையுலகில் தனக்கென ஒரு பெரிய இடத்தைப் பிடித்துள்ளார், மேலும் 2009 ஆம் ஆண்டு தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கியதில் இருந்தே ஒரு வீட்டுப் பெயராக உள்ளார். அவர் முக்கியமாக நகைச்சுவை நடிகராக பணியாற்றுகிறார், ஆனால் பெரிய திரைப்படங்களில் முக்கிய இடத்தைப் பிடித்துள்ளார். அவரது நட்சத்திரத்தை மேலும் விரிவாக்க உதவியது. இதன் விளைவாக, அவர் பார்வையாளர்களிடையே எதிரொலிக்கும் அவரது பல நிகழ்ச்சிகளால் புகழ் பெற்றார், அதன் மூலம் ரசிகர் பட்டாளத்தை உருவாக்கினார். நகைச்சுவை நடிகர் இப்போது இந்த அடுத்த திட்டத்திற்காக தனது ஆறுதல் மண்டலத்தை விட்டு வெளியேற உள்ளார். தற்காலிகமாக ‘புரொடக்ஷன் #3’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள புதிய படத்திற்கு யோகி பாபு எழுத்தாளராக அறிமுகமாகிறார். வில் அம்பு புகழ் ரமேஷ் சுப்ரமணியம் இயக்கி, லெமன்லீஃப் கிரியேஷன் பேனரின் கீழ் ஆர். கணேஷ் மூர்த்தி தயாரித்த இப்படத்தில் யோகி பாபுவும் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். படத்தின் தயாரிப்புப் பணிகள் திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 3) பூஜையுடன் தொடங்கியது.

படத்தைப் பற்றி இயக்குநர் ரமேஷ் பேசும்போது, ​​“பள்ளிக் கூடத் தேர்வில் தேர்ச்சி பெறாத ஆண்களின் கும்பலைப் பற்றிய முழுநீள நகைச்சுவைப் படமாக இந்தப் படம் உருவாகி, அவர்கள் தப்பிச் செல்வதைச் சுற்றியே கதை நகர்கிறது. பாபு சார் திரைக்கதை, வசனம் எழுதியுள்ளார். , மற்றும் முதல் முறையாக வசனங்கள், மேலும் அவர் எனது வில் அம்பு படத்தில் நடித்துள்ளதால், படத்தை இயக்கும்படி என்னிடம் கூறினார். இம்மாத இறுதியில் படத்தின் படப்பிடிப்பு சென்னை மற்றும் பெங்களூருவில் நடைபெறவுள்ளது. மற்ற நடிகர்கள் பெண் முன்னணியில் சமஸ்கிருதி மற்றும் கே.எஸ்.ரவிக்குமார், மனோபாலா, சிங்கமுத்து, மொட்ட ராஜேந்திரன், மயில்சாமி மற்றும் பலர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். யோகி பாபு அடுத்ததாக சுந்தர் சியின் காபி வித் காதல் படத்தில் நடிக்கிறார், இது இந்த வார இறுதியில் அக்டோபர் 7 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகும். மேலும் அவர் தளபதி விஜய் நடித்த வாரிசு, சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடித்த ஜெயிலர் மற்றும் அந்தகன் உள்ளிட்ட சில திட்டங்களையும் அவர் கைவசம் வைத்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்