Saturday, November 26, 2022
Homeவர்த்தகம்திங்கட்கிழமை காலை வர்த்தகத்தின் போது இந்திய சந்தைகள் சீராகத் தொடங்குகின்றன

திங்கட்கிழமை காலை வர்த்தகத்தின் போது இந்திய சந்தைகள் சீராகத் தொடங்குகின்றன

Date:

Related stories

சின்ஜியாங்கில் பயங்கர அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் ஏற்பட்ட தீவிபத்து

சீனாவின் தொலைதூர மேற்கு ஜின்ஜியாங் பிராந்தியத்தில் அரிதான எதிர்ப்புகள் வெடித்தன, நாடு...

திருச்சி நகர திட்டமிடல் பகுதி அறிவிப்பு: விவரங்கள் உள்ளே

மாநில வீட்டுவசதி மற்றும் நகர்ப்புற வளர்ச்சித் துறை அரசாணை வெளியிட்டதால், 148...

எம்டிசி பேருந்துகளில் பேருந்து நிறுத்த அறிவிப்பு முறையை உதயநிதி தொடங்கினார்

பயணிகளின் வசதிக்காக தமிழ் மற்றும் ஆங்கிலத்தில் வரவிருக்கும் பேருந்து நிறுத்தங்களை அறிவிக்கும்...

கோயம்பேடு மார்க்கெட்டில் போதிய வரத்து காரணமாக காய்கறிகள் விலை சரிந்துள்ளது

கடந்த சில வாரங்களாக பெய்த கனமழையால் தமிழகம் மற்றும் அண்டை மாநிலங்களில்...

ஷ்ரத்தா கொலை வழக்கு: குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் நவம்பர் 28 அன்று நார்கோ சோதனைக்கு உட்படுத்தப்படுகிறார்

ஷ்ரத்தா வாக்கர் கொலை வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் அமீன் பூனாவாலாவுக்கு...
spot_imgspot_img

திங்கட்கிழமை காலை வர்த்தகத்தின் போது இந்திய சந்தைகள் தட்டையாக வர்த்தகம் செய்யப்பட்டு எதிர்மறையான நிலப்பரப்பில் இருந்தன, பலவீனமான உலகளாவிய குறிப்புகளைக் கண்காணித்தன. திங்களன்று 9.30 IST இல் 30-பங்கு குறியீட்டு எண் 194 புள்ளிகள் குறைந்து 57,231 ஆகவும், நிஃப்டி 50 52 புள்ளிகள் குறைந்து 17,042 ஆகவும் இருந்தது.

மாருதி, பார்தி ஏர்டெல், ரிலையன்ஸ், டைட்டன், அல்ட்ரா சிமென்ட், ஹெச்யுஎல் மற்றும் டாடா ஸ்டீல் ஆகிய நிறுவனங்களும், இண்டஸ்இண்ட் வங்கி, விப்ரோ, இன்ஃபோசிஸ், ஏசியன் பெயிண்ட்ஸ், மஹிந்திரா, ஹெச்டிஎஃப்சி, என்டிபிசி, கோடக் வங்கி, எஸ்பிஐ ஆகியவை 30-ம் தேதி பின்தங்கிய நிலையில் இருந்தன. பங்கு குறியீடு.

நிலையற்ற சூழலுடன், சந்தைகள் உற்பத்தி மற்றும் சேவைகள் தரவு, நாணய போக்குகள் மற்றும் உலகளாவிய குறிப்புகள் ஆகியவற்றில் கவனம் செலுத்தும் என்று நிபுணர்கள் எதிர்பார்க்கிறார்கள். இறுதியில், அவர்களின் கவனம் செப்டம்பர் காலாண்டு வருவாயை நோக்கித் திரும்பும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ஆட்டோமொபைல் துறையின் வலுவான விற்பனை புள்ளிவிவரங்களும் திங்கட்கிழமை அமர்வின் போது முதலீட்டாளர்களின் மனதில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் காரணிகளில் ஒன்றாகும். வெள்ளியன்று, நாணயக் கொள்கைக் குழு (எம்பிசி) கூட்டத்திற்குப் பிறகு இந்திய ரிசர்வ் வங்கி (ஆர்பிஐ) ரெப்போ விகிதத்தை 50 பிபிஎஸ் உயர்த்தியது முதலீட்டாளர்களின் நம்பிக்கையை பாதையில் வைத்தது.

இந்திய ரிசர்வ் வங்கி (ஆர்பிஐ) ரெப்போ விகிதத்தை 50 பிபிஎஸ் உயர்த்தியதைத் தொடர்ந்து, இந்திய பெஞ்ச்மார்க் குறியீடுகள் கடந்த வர்த்தக அமர்வில் கடுமையாக உயர்ந்து நிஃப்டி 17,000 க்கு மேல் முடிந்தது.

முடிவில், சென்செக்ஸ் 1,016.96 புள்ளிகள் அல்லது 1.80% உயர்ந்து 57,426.92 ஆகவும், நிஃப்டி 276.20 புள்ளிகள் அல்லது 1.64% உயர்ந்து 17,094.30 ஆகவும் இருந்தது. சுமார் 2283 பங்குகள் முன்னேறியுள்ளன, 1058 பங்குகள் சரிந்தன, 95 பங்குகள் மாறாமல் உள்ளன.

இன்டஸ் டவர்ஸ், நைகா, ஐஓசி, டிமார்ட், ஹிந்துஸ்தான் ஜிங்க் மற்றும் சைடஸ் லைஃப் போன்ற சில எஸ்&பி பிஎஸ்இ லார்ஜ்கேப் பங்குகள் இன்று பச்சை நிறத்தில் வர்த்தகம் செய்யப்பட்டன. அப்பல்லோ மருத்துவமனைகள், NTPC, ONGC, Eicher மற்றும் CIL ஆகியவை Nifty50 குறியீட்டில் மிகவும் செயலில் உள்ள பங்குகளாக இருந்தன.

ஹிண்டால்கோ, எம்&எம் மற்றும் ஏசியன் பெயிண்ட்ஸ் பங்குகள் சிவப்பு நிறத்தில் வர்த்தகமாகின. வெள்ளியன்று ரூபாய் மதிப்பு வரம்புக்குட்பட்ட இயக்கத்தைக் கண்டது மற்றும் ரிசர்வ் வங்கியின் நாணயக் கொள்கை அறிவிப்புக்குப் பிறகு அமெரிக்க நாணயத்திற்கு எதிராக 12 பைசா உயர்ந்து 81.61 ஆக இருந்தது.

சமீபத்திய பணவியல் கொள்கையை அறிவிக்கும் போது, ​​ரிசர்வ் வங்கியின் கவர்னர் சக்திகாந்த தாஸ், அமெரிக்க டாலருக்கு நிகரான ரூபாய் மதிப்பு சீராக இருப்பதாகவும், இந்த ஆண்டு செப்டம்பர் 28 வரை உள்ளூர் யூனிட் 7.4 சதவீதம் மட்டுமே சரிந்ததாகவும் கூறினார்.

உள்நாட்டுப் பங்குச் சந்தைகளில் இருந்து வெளிநாட்டு நிறுவன முதலீட்டாளர்கள் (எஃப்ஐஐ) வெளியேற்றம் தொடர்ந்து வருவதால், அடுத்த வாரம் ரூபாய் எதிர்மறைச் சார்புடன் வர்த்தகம் செய்யும் என்று நிபுணர்கள் நம்புகின்றனர்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories