29 C
Chennai
Tuesday, January 31, 2023
Homeசினிமாஅம்மோவ் பாரதிராஜாவின் இந்த பட ரீமேக்கில் அஜீத்தா !!மனோஜ் பாரதிராஜா கூறிய சர்ப்ரைஸ்...

அம்மோவ் பாரதிராஜாவின் இந்த பட ரீமேக்கில் அஜீத்தா !!மனோஜ் பாரதிராஜா கூறிய சர்ப்ரைஸ் இதோ !

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சிம்புவின் பத்து தல படத்தின் முதல் சிங்கிள் பற்றிய...

பத்து தல படத்தின் முதல் சிங்கிள் பாடலான நம்ம சதம் பிப்ரவரி...

அஜித் காதுக்கு சென்ற அந்த விஷயம்!! வீக்கியை AK-62...

விக்னேஷ் சிவன் அடுத்ததாக அஜித்தை இயக்குவதாக அறிவிக்கப்பட்டு, படம் அதிகாரப்பூர்வமாக மார்ச்...

உலகம் முழுவதும் அடித்து நொறுக்கிய துணிவு படத்தின்...

‘துணிவு’ திரைப்படத்தில் அஜித் கடைசியாக நடித்தார், இது ஜனவரி 11 அன்று...

தலைகூத்தலில் இருந்து யார் அறிந்ததோ பாடல் இதோ !!

சமுத்திரக்கனி, கதிர், வசுந்தரா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்து வெளிவரவிருக்கும் தலைக்கூத்தலின்...

முதல் நபராக விஜய்யின் தளபதி 67 படத்தில் இணைந்த...

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கிய விஜய்யின் தளபதி 67 படத்தில் பாலிவுட் நடிகர்...

இந்தியாவின் மிகப்பெரிய வங்கிக் கொள்ளையின் பின்னணியில் உள்ள சில சொல்லப்படாத கதையை ‘துனிவு’ மூலம் அஜித் மற்றும் எச்.வினோத் வெளியிட உள்ளனர். இருப்பினும், படத்தின் கதையை உறுதிப்படுத்த படத்தின் டீசர் அல்லது டிரெய்லர் வரும் வரை காத்திருப்போம். ‘துனிவு’ படத்தின் படப்பிடிப்பு இன்னும் முடிவடையவில்லை, மேலும் படம் 2023 ஜனவரியில் பெரிய திரைக்கு வரக்கூடும்.

இந்நிலையில் இயக்குநர் பாரதிராஜாவின் இயக்கத்தில் வெளியான தாஜ்மஹால் படத்தில் அறிமுகமானவர் அவரது மகன் மனோஜ் இயக்குநர்கள் மணிரத்னம் சங்கர் ஆகியோரிடம் உதவி இயக்குநராகப் பணியாற்றிய இவர் அண்மையில் அளித்த பேட்டியில் இருந்து..

‘அப்பாவின் படத்தை ரீமேக் செய்து நடிக்க வேண்டுமென்றால் எனக்கு மன்வாசனையை ரீமேக் செய்து நடிக்க வேண்டும், ஒருவேளை மண் வாசனை போன்ற படத்தில் நடித்திருந்தால் எனது நடிப்பு கேரியர் வேறு விதமாக அமைந்திருக்கலாம். அப்பாவுக்கு அண்மையில் வெளியான படங்களில் அசுரன், கூழாங்கல் மிகவும் பிடித்திருந்தது. மிகவும் பாராட்டினார். அப்பாவின் படத்தை நான் ரீமேக் செய்ய வேண்டும் என்றால் ஏற்கெனவே சிகப்பு ரோஜாக்கள் லிஸ்ட்டில் இருக்கிறது. அதே போல கைதியின் டைரி ரீமேக் செய்ய வேண்டும். அப்படிச் செய்தால் அதில் கண்டிப்பாக அஜீத்தான் ஹீரோ.வேற யாருமே இல்லை’ என்கிறார்.

விஜய்சேதுபதி ரொம்ப ரொம்பப் பிடிக்குமாம்.அவருடன் நடிக்க வேண்டும் என்பது ஆசையாம்.மனோஜ் அண்மையில் முத்தையா இயக்கத்தில் கார்த்தியுடன் விருமன் திரைப்படத்தில் நடித்திருந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித் நடிக்கும் அடுத்த படத்துக்கு ‘துணிவு’ என்று பெயரிடப்பட்டு, படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக்கை சமீபத்தில் வெளியிட்டனர். இந்த போஸ்டர் வைரலாகி வரும் நிலையில், ‘துணிவு’ படத்தில் அஜித்தின் கதாபாத்திரம் நிஜ வாழ்க்கை நபரால் ஈர்க்கப்பட்டதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. 1987 ஆம் ஆண்டு நடந்த பஞ்சாப் வங்கிக் கொள்ளையில் கிட்டத்தட்ட 13 பேர் கைது செய்யப்பட்ட உண்மைச் சம்பவத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டு இப்படம் உருவாகிறது என்று கூறி, சமூக ஊடகங்களில் ஒரு புகைப்படக் காட்சி வலம் வருகிறது. குற்றவாளிகள் போலீஸ் உடையணிந்து, சப்மஷைன் துப்பாக்கிகள் மற்றும் ரைபிள்களுடன் ஆயுதம் ஏந்தியதாகக் கூறப்படும் பெரும் தொகையான ரூ. 6 கோடி.

வங்கிக் கொள்ளை வழக்கு நீதிமன்றத்தில் 30 ஆண்டுகளாக விசாரணையில் இருந்தது, 2019 இல் இறுதித் தீர்ப்பு வழங்கப்பட்டது. 2017 இல் ஒன்பது பேர் குற்றவாளிகள் என தீர்ப்பளிக்கப்பட்டு நீதிமன்றத்தால் தண்டனை விதிக்கப்பட்டது, இருவர் இறந்துவிட்டனர் மற்றும் பதின்மூன்றில் இருவர் திரும்பப் பெறப்பட்டனர். இப்படத்தில் அஜித்தின் கதாபாத்திரம் தீவிரவாதியாக மாறிய முன்னாள் பஞ்சாப் போலீஸ் அதிகாரி லப் சிங்கால் ஈர்க்கப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. காலிஸ்தான் கமாண்டோ படையை உருவாக்க உருவாக்கப்பட்ட மிகப்பெரிய வங்கிக் கொள்ளைக்கு மூளையாக செயல்பட்டவர் லப் சிங்.

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித் நடிக்கும் அடுத்த படத்துக்கு ‘துணிவு’ என்று பெயரிடப்பட்டு, படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக்கை சமீபத்தில் வெளியிட்டனர். இந்த போஸ்டர் வைரலாகி வரும் நிலையில், ‘துணிவு’ படத்தில் அஜித்தின் கதாபாத்திரம் நிஜ வாழ்க்கை நபரால் ஈர்க்கப்பட்டதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. 1987 ஆம் ஆண்டு நடந்த பஞ்சாப் வங்கிக் கொள்ளையில் கிட்டத்தட்ட 13 பேர் கைது செய்யப்பட்ட உண்மைச் சம்பவத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டு இப்படம் உருவாகிறது என்று கூறி, சமூக ஊடகங்களில் ஒரு புகைப்படக் காட்சி வலம் வருகிறது. குற்றவாளிகள் போலீஸ் உடையணிந்து, சப்மஷைன் துப்பாக்கிகள் மற்றும் ரைபிள்களுடன் ஆயுதம் ஏந்தியதாகக் கூறப்படும் பெரும் தொகையான ரூ. 6 கோடி.

சமீபத்திய கதைகள்