Thursday, February 29, 2024 10:32 am

தனுஷுடன் நடிப்பது பற்றி முக்கிய தகவலை கூறிய நிவேதிதா சதீஷ்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சில்லு கருப்பட்டி மற்றும் சேதும் ஆயிரம் பொன் போன்ற விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்ட படங்களில் தனது நடிப்பிற்காக விருதுகளைப் பெற்ற பிறகு, நிவேதிதா சதீஷ் புஷ்கர் காயத்ரியின் சுழலின் ஒரு பகுதியாக இருந்து வெப் சீரிஸ் இடத்தைப் பரிசோதிக்கத் தொடங்கினார். இப்போது, ​​​​நடிகை தனது விருப்பமான நட்சத்திரத்துடன் ஒரு பிக்ஜியில் கையெழுத்திட்டதில் மகிழ்ச்சியடைந்துள்ளார். அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கத்தில் தனுஷின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படமான கேப்டன் மில்லர் படத்தில் நிவேதிதா ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். ஒரு நேர்காணலில், நடிகை தனது துறையில் பயணம், சினிமா மீதான தனது காதல் மற்றும் பலவற்றைப் பற்றி பேசுகிறார்.
அப்படியென்றால், படத்தை எப்படி எடுத்தீர்கள்?

சுழல் மற்றும் அன்யாவின் டுடோரியலுக்குப் பிறகு (தெலுங்கு வெப் சீரிஸ்), மிகவும் சிறப்பான ஒரு திட்டத்திற்காக நான் காத்திருந்தேன், அது எனக்கு ஒரு சதைப்பற்றுள்ள பாத்திரத்தைக் கொண்டிருந்தது. நான் அருண் மாதேஸ்வரனின் மிகப் பெரிய ரசிகன், அவரை முன்பு சந்தித்திருக்கிறேன். சில்லு கருப்பட்டி மற்றும் எனது முந்தைய படைப்புகளையும் பார்த்திருந்தார். எனவே, நான் அவரை அணுகினேன், விஷயங்கள் சரியான இடத்தில் விழுந்தன. அருணின் பார்வையில் நான் மிகவும் பிரமாண்டமான ஒரு பகுதியாக இருப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்.
நீங்களும் தனுஷுடன் இணைந்து பணியாற்றுவீர்கள்…

எனது முதல் நேர்காணலில், நான் எனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கியபோது, ​​​​யாருடன் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்புகிறேன் என்று என்னிடம் கேட்கப்பட்டது, நான் தனுஷ் என்று சொன்னேன். அவருடைய நடிப்புக்கு நான் மிகப்பெரிய ரசிகன். நாங்கள் எப்பொழுதும் எங்களுடைய சக பணியாளர்களைப் போலவே சிறப்பாக இருக்க முயற்சி செய்கிறோம், அதனால், நான் அவருடன் நடிக்கும் போது, ​​அது என்னுள் சிறந்ததை வெளிப்படுத்தும் என்று நம்புகிறேன். அத்தகைய சிறந்த நடிகருடன் திரை இடத்தைப் பகிர்வதில் நான் மிகவும் அதிகமாகவும் உற்சாகமாகவும் உணர்கிறேன்.
படத்தில் உங்கள் கதாபாத்திரம் பற்றி மேலும் சொல்லுங்கள்…

எனது கதாபாத்திரத்தைப் பற்றிய விவரங்களை என்னால் வெளியிட முடியாது, ஆனால் இந்த திரைப்படம் ஒரு காலக்கட்டப் படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பது உட்பட எனது விருப்பப்பட்டியலில் உள்ள பல பெட்டிகளை டிக் செய்கிறது என்று என்னால் சொல்ல முடியும். இந்த திட்டம் சர்வதேச முறையீட்டைக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் வலுவான கலாச்சார வேர்களைக் கொண்டுள்ளது. படத்தில் எனக்கு ஒரு திடமான பாத்திரம் உள்ளது, அது என்றென்றும் நினைவில் இருக்கும் என்று நம்புகிறேன்.

சினிமாவில் எந்தப் பின்னணியும் இல்லாமல் திரையுலகில் நுழைந்தீர்கள். இதுவரை பயணம் எப்படி இருந்தது?

எனது குடும்பத்துக்கும் திரையுலகில் எந்த தொடர்பும் இல்லை என்றாலும், சிறுவயதிலிருந்தே சினிமா உலகம் என்னைக் கவர்ந்தது. நேரம் வரும்போது, ​​குறைந்தது இரண்டு வருடமாவது படங்களில் நடிக்க வேண்டும் என்று முடிவு செய்தேன். அது கிளிக் செய்தால், சிறந்தது, இல்லையெனில், நான் விளையாட்டை விட்டுவிடுவேன் என்று நினைத்தேன். ஆனால், இயக்குனர் பிரம்மாவை சந்தித்து அவருடன் மகளிர் மட்டத்தில் பணியாற்றினேன். பிறகு, சில்லு கருப்பட்டி நடந்தது, அதன் பிறகு, சுழல் மற்றும் இப்போது, ​​நான் இங்கே இருக்கிறேன் – ஏழு வருடங்களாக தொழில்துறையில் ஈடுபட்டு, இங்குள்ள விஷயங்கள் எப்படிச் செயல்படுகின்றன என்பதைப் பற்றி கொஞ்சம் புத்திசாலி.
எந்தப் படத்தை எடுப்பது என்று எப்படி முடிவு செய்கிறீர்கள்?

என் அம்மா பல மொழிகளில் வெளி நாட்டுப் படங்களைப் பார்ப்பார், என் நண்பர்களும் பார்க்க நல்ல படங்களைப் பரிந்துரைப்பார்கள். உலகின் சிறந்த திரைப்படங்களுக்கு இந்த வெளிப்பாடு காரணமாக, திட்டங்களைத் தேர்ந்தெடுப்பதில் எனது உள்ளுணர்வு சரியாக மாறியது. இருப்பினும், எனக்கு உறுதியான பாத்திரம் இருக்கும் இடத்தில் சரியான தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள் மற்றும் நல்ல ஸ்கிரிப்ட்களுடன் பணிபுரிவதை உறுதிசெய்கிறேன்.
நீங்கள் OTT மற்றும் நாடகத் திரைப்படங்கள் இரண்டிலும் ஒரு பகுதியாக இருந்திருக்கிறீர்கள். நீங்கள் அவர்களை வித்தியாசமாக அணுகுகிறீர்களா?
என்னைப் பொறுத்தவரை, ஸ்டேஜ் தியேட்டர் தயாரிப்பு அல்லது தியேட்டர் திரைப்படம் அல்லது OTT அம்சத்திற்காக வேலை செய்வது ஒன்றுதான். எனக்கு ஸ்கிரிப்ட் மற்றும் டீம் பிடித்திருந்தால், என் கதாபாத்திரம் திடமாக இருந்தால், நான் குதிக்க தயாராக இருக்கிறேன்; எங்கே வெளியிடப்பட்டது என்பது எனக்கு கவலையில்லை. சுழலின் போது புஷ்கர் மற்றும் காயத்ரியுடன் படப்பிடிப்பை மிகவும் வேடிக்கையாகக் கொண்டிருந்தேன், OTT இல் வெளியிடப்பட்ட திட்டத்திற்காக நான் பெற்ற அன்பு மகத்தானது. இந்த ஊடகங்களுக்கிடையேயான கோடுகள் இப்போது மங்கலாகிவிட்டன மற்றும் OTT இயங்குதளங்கள் நம் அனைவருக்கும் வேலையை விரிவுபடுத்தியுள்ளன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்