நயன்தாரா-விக்னேஷ் சிவன் திருமணத்தில் கலந்து கொண்டதை நினைவு கூர்ந்தார் ரெபா மோனிகா ஜான்

தென்னிந்திய சினிமாவின் ஹாட் ஜோடி சூப்பர் ஸ்டார் நயன்தாரா மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் விக்னேஷ் சிவன் இந்த ஆண்டு ஜூன் மாதம் (2022) திருமணம் செய்து கொண்டனர். தமிழ்நாட்டின் மகாபலிபுரத்தில் நடைபெற்ற ஆடம்பரமான திருமணத்தில் இருவரும் தங்கள் அன்புக்குரியவர்கள் முன்னிலையில் திருமணம் செய்து கொண்டனர். இந்த திருமணத்தில் இருவரின் அன்பான தோழியான நடிகை ரெபா மோனிகா ஜானும் தனது கணவருடன் கலந்து கொண்டார். நடிகை இப்போது தனது சமூக ஊடக கைப்பிடிக்கு அழைத்துச் சென்று திருமணத்தில் கலந்துகொண்டதை நினைவு கூர்ந்தார்.
நயன்தாரா மற்றும் விக்னேஷ் சிவனுடன் அவரும் அவரது கணவரும் எடுத்த புகைப்படத்தை ரெபா மோனிகா ஜான் தனது சமூக வலைதளத்தில் பகிர்ந்துள்ளார். நடிகை ஒரு இதயப்பூர்வமான குறிப்பையும் அதனுடன் எழுதினார்.

இந்நிலையில், விக்னேஷ் சிவன் தனது பிறந்த நாளை ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்.18) கொண்டாடினார். 37 வயதை எட்டிய அவர், தனது மனைவி நயன்தாரா, அவர்களது குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்களுடன் துபாயில் நாளை கொண்டாடினார். நயன்தாரா தனது பார்ட்னருக்கு பர்ஜ் கலீஃபாவின் பார்வையில் கேக் வெட்டி பிறந்தநாள் ஆச்சரியத்தை அளித்தார், மேலும் தனது அன்புக்குரியவர்கள் அனைவரையும் இந்த நாளின் ஒரு பகுதியாக இருக்க அழைத்தார்.