பொன்னியின் செல்வன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

சோழ வம்சத்தைப் பற்றிய வரவிருக்கும் காவிய வரலாற்று நாடகமான பொன்னியின் செல்வனின் தயாரிப்பாளர்கள், முன்னாள் பாண்டிய வம்சத்தை அறிமுகப்படுத்தும் ஒரு காட்சியை வெளியிட்டனர்.

சோழ இளவரசன் ஆதித்த கரிகாலனால் போர்க்களத்தில் தலை துண்டிக்கப்பட்ட தங்கள் மன்னன் வீர பாண்டியனின் மரணத்திற்கு பழிவாங்கும் வகையில் பாண்டியக் கொலையாளிகள் சோழ ராஜ்ஜியத்திற்குள் ஊடுருவியதாக வெளியான ஒரு நிமிட வீடியோவில் தெரியவந்துள்ளது.

சோழ வம்சத்தைப் பற்றிய வரவிருக்கும் காவிய வரலாற்று நாடகமான பொன்னியின் செல்வனின் தயாரிப்பாளர்கள், முன்னாள் பாண்டிய வம்சத்தை அறிமுகப்படுத்தும் ஒரு காட்சியை வெளியிட்டனர்.

சோழ இளவரசன் ஆதித்த கரிகாலனால் போர்க்களத்தில் தலை துண்டிக்கப்பட்ட தங்கள் மன்னன் வீர பாண்டியனின் மரணத்திற்கு பழிவாங்கும் வகையில் பாண்டியக் கொலையாளிகள் சோழ ராஜ்ஜியத்திற்குள் ஊடுருவியதாக வெளியான ஒரு நிமிட வீடியோவில் தெரியவந்துள்ளது.

கிஷோர், ரியாஸ் கான், வினய், அர்ஜுன் சிதம்பரம் ஆகியோர் முறையே ரவிதாசன், சோமன் சம்பவன், தேவராளன், வரகுணன் ஆகியோரின் கதாபாத்திரங்களை வீடியோ வெளிப்படுத்துகிறது.

மணிரத்னம் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள பொன்னியின் செல்வன் படம் செப்டம்பர் 30ஆம் தேதி வெளியாகிறது. ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ள இப்படத்தில் விக்ரம், கார்த்தி, ஐஸ்வர்யா ராய், ஜெயம் ரவி, த்ரிஷா உள்ளிட்ட நட்சத்திரக் குழுவினர் நடித்துள்ளனர். அதே பெயரில் கல்கியின் நாவலை அடிப்படையாக கொண்டு இப்படம் இரண்டு பாகங்களாக வெளியாக உள்ளது.