சிறுபான்மையினருக்கு நலத்திட்ட உதவிகளை டி.எம்.அன்பரசன் அமைச்சர் வழங்கினர் !!

செங்கல்பட்டில் பல்வேறு சிறுபான்மை சங்கங்களின் உறுப்பினர்களுக்கு தொழில் முனைவோர் முயற்சிகளுக்கு உதவும் வகையில் ரூ.57.8 லட்சம் மதிப்பிலான நலத்திட்ட உதவிகளை அமைச்சர்கள் புதன்கிழமை வழங்கினர்.

சிறுபான்மையினர் நலன் மற்றும் குடியுரிமை இல்லாத தமிழர் நலத்துறை சார்பில், செங்கல்பட்டு கிறிஸ்தவ மகளிர் உதவிச் சங்கம் மற்றும் முஸ்லிம் மகளிர் உதவிச் சங்கத்தைச் சேர்ந்த 614 பயனாளிகளுக்கான நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது.

நிகழ்ச்சியில், ஊரகத் தொழில், குடிசைத் தொழில், சிறுதொழில் துறை அமைச்சர் டி.எம்.அன்பரசன், சிறுபான்மையினர் நலத்துறை அமைச்சர் செஞ்சி கே.எஸ்.மஸ்தான் ஆகியோர் பங்கேற்று, ரூ.57.80 லட்சம் மதிப்பிலான அரசின் நலத்திட்டங்களை வழங்கினர். முஸ்லீம் சமுதாயத்தைச் சேர்ந்த 314 பெண்களுக்கு சிறுதொழில் தொடங்க ரூ.30 லட்சமும், ஆதரவற்ற மற்றும் ஏழை கிறிஸ்தவப் பெண்களுக்கு 139 பேருக்கு ரூ.18 லட்சமும் வழங்கப்படும் என அமைச்சர் அன்பரசன் தெரிவித்தார்.

விழாவில் கலந்து கொண்டு பேசிய அமைச்சர் மஸ்தான், சிறுபான்மை சமூகத்தினருக்கு உதவும் வகையில் பல்வேறு மாவட்டங்களில் புதிய நலச் சங்கங்கள் அமைக்க முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் அனுமதி அளித்துள்ளார்.