இயக்குனர் ராஜு முருகனுடன் கார்த்தி நடிக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

இயக்குனர் ராஜு முருகனுடன் கார்த்தி ஒரு புதிய படத்தில் கைகோர்த்து வருவதாக கூறப்படுகிறது. அக்டோபர் மாதம் படம் தொடங்கும் என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. படம் குறித்த அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாகும் என்றும், ஆயுதபூஜையை முன்னிட்டு படத்தின் முஹூர்த்த பூஜையை நடத்தவும் திட்டமிட்டுள்ளனர்.
கார்த்தியுடன் இணைவது குறித்து ராஜு முருகன் சூசகமாக கூறியிருந்தாலும், தயாரிப்பு நிறுவனத்திடமிருந்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் வெளியாகவில்லை. ஜி.வி.பிரகாஷ் குமார் இசையமைப்பதாகவும், ரவிவர்மன் ஒளிப்பதிவு செய்யவுள்ளதாகவும், படத்திற்கு ‘ஜப்பான்’ என டைட்டில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது. இப்படத்தில் கார்த்திக்கு ஜோடியாக ‘விக்ரம்’ நடிகர் விஜய் சேதுபதி நடிக்கவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.
பி.எஸ்.மித்ரன் இயக்கிய ‘சர்தார்’ படத்தில் கார்த்தியும் ஒரு பகுதியாக இருக்கிறார், மேலும் அவர் இரட்டை வேடத்தில் நடிக்கிறார். இந்த தீபாவளிக்கு சிவகார்த்திகேயனின் ‘பிரின்ஸ்’ படத்துடன் வெளியாகும் காப் த்ரில்லர் நாடகம், பாக்ஸ் ஆபிஸில் இரண்டு பிரபல நடிகர்களுக்கு இடையேயான இரண்டாவது மோதலாக இருக்கப் போகிறது.
இதற்கிடையில், கார்த்தி அடுத்ததாக மணிரத்னம் இயக்கத்தில் ‘பொன்னியின் செல்வன்’ என்ற சரித்திரப் படத்தில் நடிக்கிறார். படம் அடுத்த வாரம் செப்டம்பர் 30-ம் தேதி வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், ப்ரோமோஷன் பணிகளில் பிஸியாக உள்ளார்.