அஜித் 62 படத்தின் அஜித்துக்கு வில்லனாக நடிப்பதை பற்றி கவுதம் வாசுதேவ் மேனன் கூறியது இதோ !!

விக்னேஷ் சிவன்-அஜித்-நயன்தாரா மூவரும் தங்களது அடுத்த முயற்சியான ஏகே62 படத்தில் இணைந்துள்ளனர். இந்த அறிவிப்பில் இருந்தே படம் பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. நடிகர் சங்கத்தைப் பொறுத்த வரையில், பிரபல நடிகரும் இயக்குனருமான கவுதம் வாசுதேவ் மேனன் இப்படத்தில் வில்லன் வேடத்தில் நடிப்பார் என்று பெரும் சலசலப்பு நிலவுகிறது. ​​அவர் AK62 இல் இருப்பது குறித்த ஊகங்களுக்கு கௌதம் தெளிவுபடுத்தினார்.

அவர் கூறுகையில், “விக்னேஷ் எனக்கு மிக நெருங்கிய நண்பர் ஆனால் இதுவரை எனக்கு எதுவும் வரவில்லை. அப்படி ஏதாவது இருந்தால், அது என்னை எப்போதும் உற்சாகப்படுத்தும் ஒரு வகையான பாத்திரம் என்பதால், நான் எதிரியாக நடிக்க விரும்புகிறேன். தெரியாதவர்களுக்காக, கௌதம் அஜீத் நடித்த என்னை அறிந்தால் படத்தை இயக்கினார், அதில் த்ரிஷா கிருஷ்ணன், அனுஷ்கா ஷெட்டி மற்றும் அருண் விஜய் ஆகியோரும் இருந்தனர்.

மேலும் தளபதி விஜய்யுடன் விரைவில் இணைய விருப்பம் தெரிவித்தார் கௌதம். “விஜய்யுடன் ஜோடி சேர நீண்ட நாட்களாக திட்டமிட்டு வந்தேன், ஆனால் தற்போது எதுவும் இல்லை. அவர் தரப்பிலிருந்து ஏதாவது இருந்தால், நான் விரும்புகிறேன், ”என்று கௌதம் தற்போது தளபதி 67 க்கான பேச்சுவார்த்தையில் ஈடுபட்டுள்ளார்.

ஒரு தொடர்புடைய குறிப்பில், நேர்காணலின் போது, ​​திரைப்படத் தயாரிப்பாளரும் நயன்தாராவின் ஆவணப்படத்தில் பணிபுரிவதை உறுதிப்படுத்தினார், இது அவரது குழந்தைப் பருவத்தை தொழில்துறையில் அவரது பயணத்தை விவரிக்கிறது. “அவர்களின் திருமணப் படத்தை நான் இயக்குகிறேன் என்று ஆரம்பத்தில் பலர் நினைத்தார்கள், ஆனால் இது நெட்ஃபிக்ஸ் மூலம் நயன்தாராவைப் பற்றிய ஆவணப்படம். அவர் ஒரு காரணத்திற்காக லேடி சூப்பர் ஸ்டார் என்று அழைக்கப்படுகிறார்,

நாங்கள் அதற்கு ஏற்றவாறு வாழ்கிறோம். அவளுடைய சிறுவயது பயணத்திலிருந்து இப்போது வரை, நாங்கள் அனைத்தையும் உள்ளடக்கியுள்ளோம். அவளுடைய குழந்தை பருவ புகைப்படங்கள் மற்றும் தருணங்களை நீங்கள் நிறையப் பார்க்கலாம். அதில் விக்னேஷும் ஒரு அங்கம். இன்னும் அதற்கான பணிகளில் ஈடுபட்டு வருகிறோம்” என வெந்து தனித்து காடு இயக்குனர் தெரிவித்தார்.