பொன்னியின் செல்வன் படத்தை பற்றி பல உண்மைகளை கூறிய பிரசன்னா

இயக்குனர் கார்த்திக் நரேனின் ‘மாஃபியா: அத்தியாயம் 1’ படத்தில் கடைசியாக நடித்த நடிகர் பிரசன்னா, இயக்குனர் மணிரத்னத்தின் பிரம்மாண்டமான படமான ‘பொன்னியின் செல்வன்’ திரைப்படம் செப்டம்பர் 30, 2022 அன்று திரைக்கு வரவுள்ளதாகத் தெரிகிறது. இப்படத்தில் நடிகர் சீயான் விக்ரமின் ஆதித்த கரிகாலன் கதாபாத்திரத்தில் அவர் மிகவும் உற்சாகமாக இருப்பதாக தெரிகிறது, திறமையான நடிகரும் தனது கனவு பாத்திரத்தை பகிர்ந்துள்ளார்.
2002 இல் ‘ஃபைவ் ஸ்டார்’ மூலம் அறிமுகமான பிரசன்னா, நடிகராக வேண்டும் என்று கனவு காணத் தொடங்கியதில் இருந்தே குதிரை சவாரி செய்யும் போர்வீரன் வேடத்தில் நடிப்பதை தனக்குத் தெரியும் என்று வெளிப்படுத்தியுள்ளார். ‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தின் விக்ரமின் வீடியோவைப் பகிர்ந்த அவர், தனது பார்வையில் தன்னை இப்படித்தான் பார்த்தார் என்று கூறினார்.

பிரசன்னா தனது கனவைப் பகிர்ந்து கொண்டதற்கு பதிலளித்த நடிகர் சீயான் விக்ரம், “நீங்களும் விரைவில் அந்த கனவில் சவாரி செய்வீர்கள் என்று எனக்குத் தெரியும்” என்று எழுதினார்.

லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் மற்றும் மெட்ராஸ் டாக்கீஸ் இணைந்து தயாரிக்கும் மணிரத்னத்தின் பொன்னியின் செல்வன் இரண்டு பாகங்களாக திரைக்கு வர தயாராகி வருகிறது. இதற்கிடையில், விஷால் நடிக்கும் ‘துப்பறிவாளன் 2’ படத்தில் பிரசன்னா விரைவில் நடிக்கவுள்ளார்.