மியான்மரில் உள்ள இந்தியர்களை விடுவிக்க மோடியிடம் ஓபிஎஸ் வலியுறுத்தியுள்ளார்

மியான்மரில் கடத்தப்பட்ட தமிழர்கள் உட்பட இந்தியர்களை விடுவிக்க வேண்டும் என்று பிரதமர் நரேந்திர மோடியிடம் தமிழக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் வலியுறுத்திய மறுநாள், முன்னாள் முதல்வரும், பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்ட அதிமுக தலைவருமான ஓ.பன்னீர்செல்வம் வியாழக்கிழமை மத்திய அரசையும் வலியுறுத்தியுள்ளார்.

பன்னீர்செல்வம் பிரதமர் நரேந்திர மோடிக்கு எழுதியுள்ள கடிதத்தில், “தமிழகத்தில் இருந்து 60 பேர் உட்பட கிட்டத்தட்ட 300 இந்தியர்கள் தாய்லாந்திற்கு வேலைவாய்ப்பிற்காக முதலில் கடத்தப்பட்டு மியான்மருக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதை உங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வர விரும்புகிறேன். ஆன்லைன் மோசடியை உள்ளடக்கிய சட்டவிரோத வேலைகளைச் செய்ய வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளனர்.

இந்திய குடிமக்கள் தங்கள் அறிவுறுத்தல்களை கடைபிடிக்க மறுப்பதால், தண்டனையாக மின்சார அதிர்ச்சிக்கு ஆளாகிறார்கள் என்று கூறிய பாராளுமன்றத்தின் துணை எதிர்க்கட்சித் தலைவர் கூறினார்: “அவர்கள் பிணைக் கைதிகளாக வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.”

“எங்கள் அப்பாவி குடிமக்களின் குடும்ப உறுப்பினர்கள் மியான்மரில் தங்கள் அன்பானவர்கள் எங்கிருக்கிறார்கள் என்று தெரியாமல் மிகுந்த அச்சத்தில் உள்ளனர்,” என்று அவர் கூறினார், அவர்கள் பாதுகாப்பாக இந்தியா திரும்புவதை உறுதி செய்வது அவசியம்.

“எனவே, நீங்கள் தயவுசெய்து தனிப்பட்ட முறையில் தலையிட்டு, இந்தியர்களின் பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பைப் பாதுகாக்க மியான்மரில் மிக உயர்ந்த மட்டத்தில் விஷயத்தை எடுத்துக்கொண்டு, அவர்கள் இந்தியாவுக்குத் திரும்பிச் செல்ல ஏற்பாடு செய்தால் நான் நன்றியுள்ளவனாக இருப்பேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.