கோவை பா.ஜ.க தலைவர் ஏ.ராஜா மீதான கருத்துக்கு கைது; திமுகவை கடுமையாக சாடினார் அண்ணாமலை

ஏ.ராஜாவின் பேச்சுக்கு பாஜகவின் கோவை மாவட்டத் தலைவர் உத்தம ராமசாமி அளித்த பதிலடியைத் தொடர்ந்து, அவர் கைது செய்யப்பட்டார். தந்தை பெரியார் திராவிடர் கழகம் அவர் மீது புகார் அளித்ததை அடுத்து வளர்ச்சி ஏற்பட்டது.

ஒரு ராஜா ஒரு கூட்டத்தில் தனது சர்ச்சைக்குரிய “சூத்திரர்கள், விபச்சாரிகளின் மகன்கள்” என்ற பேச்சு மூலம் சர்ச்சையை கிளப்பினார். நீலகிரி எம்.பி.,யை கண்டிக்கும் வகையில், உத்தம ராமசாமி அவருக்கு எதிராக கண்டனம் தெரிவித்தது, சிலரால் ஆட்சேபனைக்குரியது.

தலைவர் கைது செய்யப்பட்டதை கண்டித்து பாஜகவினர் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.

கைது செய்யப்பட்டவர்களுக்கு தமிழக பாஜக தலைவர் அண்ணாமலை தனது சமூக வலைதளத்தில் பதிலளித்துள்ளார். அவர் தனது ட்விட்டரில், “சூத்திரர்களை விபச்சாரிகளின் மகன்கள்” என்ற கருத்துக்காக ஏ ராஜாவைக் கண்டித்ததே ராமசாமியின் ஒரே தவறு” என்று எழுதினார்.

இந்துக்களை தொடர்ந்து வாய்மொழியாக தாக்கி சமூக அமைப்பை சீர்குலைக்கும் ஆ ராஜா மீது ஏன் நடவடிக்கை எடுக்கவில்லை என்று திமுக அரசை விமர்சித்தார். திமுகவின் எதேச்சதிகாரத்தை எதிர்கொள்ள பாஜக தயங்காது என்றும் அவர் கூறினார்.