சிவகார்த்திகேயன் நடிக்கும் பிரின்ஸின் இரண்டாவது சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

சிவகார்த்திகேயனின் தமிழ்-தெலுங்கு இருமொழிகளில் உருவாகும் பிரின்ஸ் படத்தின் இரண்டாவது சிங்கிள் வெள்ளிக்கிழமை வெளியாகவுள்ளது. அனுதீப் கேவி இயக்குனரின் இந்த சமீபத்திய புதுப்பிப்பை அறிவிக்க படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் சமூக ஊடகங்களுக்கு அழைத்துச் சென்றனர்.

அறிவிப்பிலிருந்து, ஜெசிகா என்ற தலைப்பில் இரண்டாவது தனிப்பாடலுக்கு சதீஷ் நடனம் அமைத்துள்ளார், மேலும் அறிவுக்கு குரல் அல்லது பாடல் வரிகளை கவனித்துக்கொள்கிறார். வெள்ளிக்கிழமை மாலை 5.30 மணிக்கு பாடல் வெளியாகவுள்ளது.

ஜாதி ரத்னாலு படத்தின் மூலம் பிளாக்பஸ்டர் அறிமுகமான அனுதீப், பாண்டிச்சேரி மற்றும் லண்டனில் நடக்கும் இந்த காமிக் என்டர்டெயினரை இயக்குகிறார். பிரின்ஸ் படத்தில் மரியா ரியாபோஷப்கா நாயகியாக நடிக்கிறார், மேலும் சத்யராஜ் மற்றும் பிரேம்கி அமரன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

தமன் இசையமைக்க, மனோஜ் பரமஹம்சா ஒளிப்பதிவு, பிரவீன் கே.எல் படத்தொகுப்பு, பிரின்ஸின் இணை தயாரிப்பாளராக அருண் விஸ்வா பணியாற்றுகிறார்.

ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா சினிமாஸ் எல்எல்பி, சுரேஷ் புரொடக்ஷன்ஸ் மற்றும் சாந்தி டாக்கீஸ் ஆகிய பதாகைகளின் கீழ் சுனில் நரங், புஸ்கூர் ராம் மோகன் ராவ் மற்றும் சுரேஷ் பாபு ஆகியோரின் ஆதரவுடன், பிரின்ஸ் இந்த தீபாவளிக்கு திரைக்கு வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.