அடிமட்ட அளவிற்கு குறைந்து போன விஜயின் மவுசு !! துணிவாக அஜித் செய்த சம்பவம் !! நீங்களே பாருங்க

‘துனிவு’ வெளிநாட்டில் நடக்கத் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் முக்கிய ஷெட்யூலுக்காக விரைவில் அணி மீண்டும் இணையவுள்ளது. வெளிநாட்டு அட்டவணையைத் தொடர்ந்து, இறுதி அட்டவணைக்காக குழு ஹைதராபாத்தில் முகாமிடும், மேலும் படம் அக்டோபர் இறுதியில் அல்லது நவம்பரில் முடிக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

பன்முகப் பாத்திரங்களில் நடித்து பிரபலமான சமுத்திரக்கனி, அஜித்தின் வரவிருக்கும் ‘துணிவு’ படத்தில் சமீபத்திய சேர்க்கை. ‘துணிவு’ படத்தில் முதன்முறையாக அஜித்துடன் இணைந்து திரையுலகில் நடிக்கவுள்ளார். சமுத்திரக்கனி அஜித்துடன் இதுவரை பார்க்காத படத்தைப் பகிர்ந்து அதை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். படத்தில், சமுத்திரக்கனி மற்றும் அஜித் முகத்தில் பரந்த புன்னகையுடன் கேமராவுக்கு போஸ் கொடுக்கிறார்கள்.

நேற்று மாலை அஜித் நடிக்கும் துணிவு படத்தின் First லுக் போஸ்டரை தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் வெளியிட்டிருந்தார். இதே போல் கடந்த ஜூன் மாதம் விஜய்யின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு வாரிசு படத்தின் First லுக் வெளிவந்ததிருந்த.

இந்த First லுக் போஸ்டர், இதுவரை 23.5K ரீ ட்விட்ஸ் மற்றும் 72K Hearts வாங்கியுள்ளது. ஆனால், நேற்று மாலை வெளிவந்த அஜித்தின் துணிவு படத்தின் First லுக் 27K ரீ ட்விட்ஸ் மற்றும் 79.4K Hearts வாங்கி வாரிசு படத்தின் வாழ்நாள் First லுக் போஸ்டர் சாதனையை முறியடித்துள்ளது.

ஆனால், விஜய்யின் ட்விட்டர் பக்கத்தில் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ள வாரிசு படத்தின் First லுக் போஸ்டரின் சாதனையை துணிவு படத்தின் First லுக் முறியடிக்கவில்லை. இது தயாரிப்பாளர்களின் பதிவுகளை மட்டுமே வைத்து ஒப்பிடபட்டுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

25 நாட்கள் ஆக்‌ஷன் காட்சிகளை படமாக்கவுள்ளனர். அதனுடன், இது படத்திற்கான ஒரு மடக்கு. அஜித், மஞ்சு வாரியர் உள்ளிட்ட முக்கிய நடிகர்கள் இந்த அட்டவணையின் ஒரு பகுதியாக உள்ளனர். இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு தனது லே-லடாக் பைக்கிங் பயணத்திலிருந்து திரும்பிய அஜித், இன்று வெளிநாட்டு அட்டவணைக்கு புறப்படுகிறார்.